ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครออกรถกับ J Auto Import บ้างไหมครับ  (อ่าน 3838 ครั้ง)

ออฟไลน์ wildstocks

• Sophisticated Member
  • *
  • Popular Vote : 8
  • Sapiens omnia sua secum portat
    • Sapiens omnia sua secum portat
มีใครออกรถกับ J Auto Import บ้างไหมครับ
« เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 03:39:34 AM »
อยากจะสอบถามหน่อยว่ามีท่านใดออกรถกับ J Auto Import บ้าง คือ ผมเห็นในกระทู้เก่าอะว่าได้ J Auto รับแต่งตั้งจาก TC MIT และใน FB ก็บอกว่าบริษัทเค้าได้รับการแต่งตั้ง แต่ในเว็บของ Subaru Thailand ทั้งเว็บเก่าเว็บใหม่ไม่มีรายชื่อเลยอะ เลยลังเลกลัวเหมือนอู่แถว ม.สยาม ที่ซักพักโดนตัดสิทธิ์ เหตุผลจริงๆที่อยากออกที่นี่ก็เรื่องน้ำมันเครื่องอย่างเดียวเลย เพราะ ผมตั้งใจจะออก WRX Lineartronic แต่กังวลเรื่องความเสียหายของชิ้นส่วนภายใน วันก่อนไปลองเทส Outback แค่วิ่งบนถนนเสรีไทย กดไปทีเดียวระยะไม่ถึง 2 กม. อุณหภูมิน้ำมันปาไป 112 ํc

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

รายชื่อศูนย์และตัวแทน

เว็บเก่า
http://www.motorimage.net/TH2/home/

เว็บใหม่
http://www.subaru.asia/th/en/home/

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Re: มีใครออกรถกับ J Auto Import บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2015, 11:46:45 PM »
ไม่ตรงคำถามแต่ผมว่าซื้อที่ไหนก็เหมือนกันเพราะศูนย์ไม่สต้อคอะไหล่ 55
เห็น spyder auto ก็มีนะครับซู
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Subaru J AUTO

• *
  • Popular Vote : 1
Re: มีใครออกรถกับ J Auto Import บ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 10:09:29 PM »
ก่อนอื่นต้องขอขอบพระคุณ คุณwildstocksเป็นอย่างสูงค่ะ ที่กำลังจะตัดสินใจเลือกซื้อรถยนต์ Subaru กับทางบริษัท เจ ออโต้

ทางบริษัท เจ ออโต้ ได้รับการแต่งตั้งให้เป็นตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการจากบริษัท ทีซี ซูบารุ  ประเทศไทย ดำเนินการโดยใช้ชื่อ บริษัท ซูบารุ นครินทร์ จำกัด

ขณะนี้ทาง บริษัท ทีซี ซูบารุ ประเทศไทย จำกัด กำลังดำเนินการเพิ่มเติมข้อมูลในส่วนนี้อยู่ค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ โอกาสนี้ด้วยค่ะ

บริษัท ซูบารุ นครินทร์ จำกัด มีความยินดีและพร้อมให้บริการค่ะสำหรับลูกค้าที่สนใจรถยนต์ Subaru สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ 02.720.2999

ลูกค้าสัมพันธ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2015, 11:56:02 PM โดย Subaru J AUTO »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 10:22:50 PM »
โอเค ครับติดต่อเซลล์ไปแล้ว

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
    • www.facebook.com/slotpad
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 07:44:02 AM »
รุ่นน้องผมก็ออกที่นี่ครับ ส่วนตัวผมออกที่บางนาเพราะซื้อก่อนหน้า เจออโต้เปิดตัว แต่ผมก็มาเข้า service ที่ j auto เพราะใกล้บ้านดี ใกล้ห้างซีคอนด้วย

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2015, 02:18:50 PM »
รุ่นน้องผมก็ออกที่นี่ครับ ส่วนตัวผมออกที่บางนาเพราะซื้อก่อนหน้า เจออโต้เปิดตัว แต่ผมก็มาเข้า service ที่ j auto เพราะใกล้บ้านดี ใกล้ห้างซีคอนด้วย

ขอบคุณที่แชร์ข้อมูลครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 25, 2015, 09:08:14 PM »
ถ้าจะแก้ปัญหาน้ำมันอย่างชะงักงัน ซื้อ WRX S4 จากเกรย์มารเก็ตสิครับ เพราะยังไงอะไหล่ก็ต้องรอเองเหมือนกัน 5 5 5 5 :bbbear_44:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"