ผู้เขียน หัวข้อ: ในนี้มีใครขับ Brz บ้างไหมครับมีปัญหาเวลากดปุ่มอากาศภายไหลเวียนตอนฝนตกบ้างไหมครับ  (อ่าน 1845 ครั้ง)

ออฟไลน์ yocrz20

• *
  • Popular Vote : 0
คือผมสังเกตุ 2-3ครั้งแล้วเวลาฝนตกหนักๆ ผมกดปุ่มอากาศไหลเวียนภายในรถมันชอบปิดเองทำให้อากศผ่านนอกเข้ามาตอนขับประจำ คือผมลองปิดแอร์2-3แล้วเปิดใหม่มันก็ปิดตัวเองอีก พอตอนนี้ฝนหยุดตกมันไม่ปิดแบบเดิมแล้ว ไม่รู้รถคนอื่นที่ขับ Brz เป็นแบบนี้เหมือนกันป่าวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2015, 09:52:15 AM โดย yocrz20 »

ออฟไลน์ GC8C_NGNEAR

• Proud of Boxer
  • *
  • Proud of Boxer
"ไร่เขากบ" วังน้ำเขียว
www.bullfrogfarm.net

• *
XV เป็นตลอดครับ  :bbbear_13: :bbbear_13:
เป็นเหมือนกันหรือครับ ขับรถรุ่นอื่นไม่เคยเป็นแบบนี้เลยพึ่งเคยเจอ

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
ตั้งแอร์เป็น Auto ป่ะครับ

ลองปรับเป็น Manual ดูครับ คือถ้าเป็น Full Auto เหมือนมันจะเป็นแบบนั้นนะ

• *
ตั้งแอร์เป็น Auto ป่ะครับ

ลองปรับเป็น Manual ดูครับ คือถ้าเป็น Full Auto เหมือนมันจะเป็นแบบนั้นนะ
เป็น Manual ครับ ลงปิดดูไม่หาย พอฝนหยุดตกสักพักถึงปกติครับ