ผู้เขียน หัวข้อ: SUBARU XV อยากเปลี่ยนท่ออะครับเพื้่อนๆ พี่ๆสมาชิกช่วยแนะนำไห้หน่อยครับ  (อ่าน 3662 ครั้ง)

ออฟไลน์ newckyd

• *
  • Popular Vote : 0
:bbbear_33:พอดีอยู่กรุงเทพสนใจอยากจะเปลี่ยนท่อจังเลยอะครับตัวผมขับ SUBARU XV STI สีส้ม ไม่ค่อยรู้เรื่องท่อเลยเพื่อนๆพี่แนะนำไห้หน่อยนะครับ ทั้งราคา มาตรฐานอะไรดีไม่ดีช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ แนะนำร้านด้วยก็ดีครับผม เอาแบบอยู่กรุงเทพนะครับ อยากรู้ว่าต้องมีงบเท่าไรถึงจะทำท่อได้ คนไหนที่มีวิดีโอรีวิว ก็รีวิวได้เลยนะครับอยากดูๆ5555555 ขอบคุนครับ