ผู้เขียน หัวข้อ: 13-3-60 bg5 สีแดง มาใหม่ รื้อมาได้มาบางส่วน ของถึงไทยละคับ  (อ่าน 17403 ครั้ง)

ออฟไลน์ aragon

• *
  • Popular Vote : 0
ขอราคาแรคเพาเวอร์หน่อยครับ มียางขอบกระจกประตูอยูรึเปล่าครับ

แร๊ค 2,500 คับผม  ยางขอบไปละพี่  :bbbear_25:

• *
ตอบแทนให้ครับ

หลังคาขายแล้ว
ไฟหน้าขายพร้อมตัดศอกแล้ว
กันสาดขายแล้ว
ชุดช่องแอร์กลาง กับ ยางขอบ เหมือนขายแล้วเหมือนกันครับ

ขอบคุณคับพี่ ตามนั้นเรยคับ :bbbear_32:

• *
ส่วนรายการที่เหลือของช่วงล่าง มี  1.ปีกนก  2.แร๊กเพาเวอร์ 3.คานหน้า 4.ถังน้ำมัน

รายการบอดี้  เหลือยางขอบฝาท้าย  คิ้วกะจก  กะจกดำหูช้างไล่ฝ้า  ชุดมอเตอร์+ก้านปัดฝน  :bbbear_36:

• *

• *

• *
อัพเดท   แร้คและปีกนกล่าง ขายละคับ

• *
อัพเดท เครื่องขายละนะคับ

• *

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
มียางขอบกระจกข้างที่ติดตัวรถซ้ายขวา กับคิ้วกระจกบานหน้ารึเปล่า ถ้ามีขอราคาหน่อยครับ

• *
มียางขอบกระจกข้างที่ติดตัวรถซ้ายขวา กับคิ้วกระจกบานหน้ารึเปล่า ถ้ามีขอราคาหน่อยครับ

เดวเช็คให้คับ  ของถึงอาทิตย์นี้ละ :bbbear_19:

• *
เดวเช็คให้คับ  ของถึงอาทิตย์นี้ละ :bbbear_19:

เช็คให้ละคับ  ยางรอบคันมานะคับ  พี่มาเลือกเอาละกันคับ  :bbbear_25:

• *

ออฟไลน์ New Le gray

• *
  • Popular Vote : 21
คอนโซลกลางขายรึยังครับ ของอยู่แถวไหน ถ้าจะไปดูของวันเสาร์ช่วงบ่ายว่างมั้ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 04:11:50 PM โดย New Le gray »

• *
คอนโซลกลางขายรึยังครับ ของอยู่แถวไหน ถ้าจะไปดูของวันเสาร์ช่วงบ่ายว่างมั้ยครับ

-ขายละคับพี่

ดูของที่ ซอยเสรีไทย 67 แยก 1 คับ

วันเสาร์มาได้คับ  โทรมาก่อนนะพี่  เผื่อเลิกงานไว 080-1212181 a :bbbear_25:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 11, 2016, 04:45:54 PM โดย aragon »

• *