ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับตัว BRZ จะมีตัว STI ออกมาป่าวครับกะลังตัดสินใจซื้อSUBARU  (อ่าน 3816 ครั้ง)

ออฟไลน์ cc11

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนครับ

เพราะเมืองนอกยังเป็นวุ้นอยู่เลย และเมืองนอกออกแล้ว ก็ไม่รู้ว่าบ้านเราจะเอาเข้าไหม ถ้าไม่เอาเข้า แล้วเกรย์เอาเข้าอย่างเดียว ราคาไปไกลแน่นอนครับ

• *
สงสัยจะนานจริงๆ   :bbbear_20:

ออฟไลน์ Vtx

• Cessna T41 Pilot
  • *
  • Popular Vote : 7
  • 604 Squadron, Wing 6, RTAF
เพิ่งคลอด BRZ TS มาครับ เครื่องเดิมๆ ทำเบรก ช่วงล่าง แอโร่ แค่นั้นครับ
http://sti.jp/product/brzts/index.html
Powered by 5.9L boxer-6
Cruising speed 110 knots

• *
ตัว TS จะเข้าไทยป่าวครับ

ออฟไลน์ Vtx

• Cessna T41 Pilot
  • *
  • Popular Vote : 7
  • 604 Squadron, Wing 6, RTAF
MIT ไม่นำเข้าแน่นอนครับ ต้องสั่งตลาดเกรย์
ถ้าไม่รีบ ผมว่าคอยให้ยอดขายจางๆแล้วเขาปล่อย BRZ STi ใส่ turbo
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2015, 12:26:07 PM โดย Vtx »
Powered by 5.9L boxer-6
Cruising speed 110 knots

ออฟไลน์ JOMAPPER

• Tel: 083939-1561
  • *
  • Sponsor By A-Motorsport
TS มีนำเข้ามาเองครับ สั่งไป 1 คันตอน2014 (รถหมดต้องรอล๊อตใหม่ ) จะได้รถ ตุลา-พฤจิ ที่จะถึงนี้ครับ
ถ้าสนใจต้องสั่งเลยตอนนี้ ครับ สีเหลืองไม่ทันแล้ว แต่สีน้ำเงินทันอยู่ ครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ Lost Log in

• *
  • Popular Vote : 5
ถามหน่อยครับ BRZ เอาเครื่อง STI กับช่วงล่างลงได้มั๊ยครับ?

ออฟไลน์ yocrz20

• *
ถามหน่อยครับ BRZ เอาเครื่อง STI กับช่วงล่างลงได้มั๊ยครับ?
เห็นตอนนี้มีบางคนไปลงเครื่อง Forester กันนะครับ Brz Sti คงไม่น่าจะออกครับ ช่วงล่างลงยังไงไม่เข้าใจคำถามครับ แต่ที่แน่ๆปีใหม่ปรับโฉมกันชนหน้ากับท้ายและไฟท้ายใหม่แล้วครับปีหน้าคงได้เห็นครับ

ออฟไลน์ Lost Log in

• *
  • Popular Vote : 5
เห็นตอนนี้มีบางคนไปลงเครื่อง Forester กันนะครับ Brz Sti คงไม่น่าจะออกครับ ช่วงล่างลงยังไงไม่เข้าใจคำถามครับ แต่ที่แน่ๆปีใหม่ปรับโฉมกันชนหน้ากับท้ายและไฟท้ายใหม่แล้วครับปีหน้าคงได้เห็นครับ

หมายถึงยกแพมาใส่แบบทั้งยวงน่ะครับ มันใส่กันได้มั๊ย? หรือบล๊อคเครื่องกับช่วงล่างของ BRZ กะ STI มันต่างกัน?

• *
ใครมีรายละเอียดตัว TS บางครับ จองได้ที่ไหน ราคาเท่าไหรครับ

ออฟไลน์ yocrz20

• *

หมายถึงยกแพมาใส่แบบทั้งยวงน่ะครับ มันใส่กันได้มั๊ย? หรือบล๊อคเครื่องกับช่วงล่างของ BRZ กะ STI มันต่างกัน?
ใส่ทั้งแพยังไงครับ ในเมื่อ Brz ไม่ออกรุ่น Sti ออกมางง หมายถึงเอา wrx sti มาใส่รึครับ ?

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
ตัว ts ต้องรีบสัง่นะครับ เพราะเขาผลิดจำนวนจำกัด แค่ 300 คันเท่านั้น ขายแต่ในญี่ปุ่นอย่างเดียวด้วย เพราะฉนั้นต้องนำเข้ามาเอง ไม่ได้ผ่าน Motor Image ครับ

ใส่ทั้งแพยังไงครับ ในเมื่อ Brz ไม่ออกรุ่น Sti ออกมางง หมายถึงเอา wrx sti มาใส่รึครับ ?

ยกทั้งแพไม่ได้ครับ ฐานล้อไม่เหมือนกัน ต้องทำเยอะครับ ไม่คุ้ม หาเทอโบมาใส่ง่ายกว่าเยอะครับ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.