ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งรับรถ Brz เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาแต่ๆๆๆ...!!  (อ่าน 2716 ครั้ง)

ออฟไลน์ yocrz20

• *
  • Popular Vote : 0
พึ่งรับรถ Subaru Brz มาเมื่อวันเสาร์ แต่...งานเข้าตั้งแต่วันแรกเลยครับ

คนงานทำจักรยานล้มโดนกันชนหน้าเป็นรอยตั้งแต่วันแรกเลยครับ

เมื่อวานขับไปงานแต่งเพื่อนที่ชลบุรีกลับมาถึงบ้านเช้านี้ใต้กันชนมันเป็นรอย สงสัยไปโดนที่ปั้มแถวศรีนครินทร์ครับเนินออกจากปั้มเชลล์สูงมากครับอุตส่าห์ค่อยๆขับลงไม่รอดเป็นรอยเลย :bbbear_40: มันเตี้ยกว่าตอนผมขับ Honda Cr-z ซะอีก  :bbbear_41:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 10, 2015, 12:38:40 PM โดย yocrz20 »

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23
Re: พึ่งรับรถ Brz เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาแต่ๆๆๆ...!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2015, 12:39:43 PM »
อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เสียใจด้วยครับ ลองคุยกับประกันดูไหมครับ น่าจะพอช่วยได้นะครับ

ออฟไลน์ yocrz20

• *
  • Popular Vote : 0
Re: พึ่งรับรถ Brz เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาแต่ๆๆๆ...!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2015, 01:00:55 PM »
โทรไปคุยกับเซลแล้วครับ เซลบอกให้เก็บแผลเยอะๆแล้วเคลมเลยทีเดียวดีกว่าต่อเอ็กเซฟประกันจะได้ไม่โดนเยอะ ออกมาวันแรกก็โดนแล้ว อาทิตย์ที่ผ่านผมเจอคนขับรถมาชนรถคันอื่น2คัน2วันติด นี่พึ่งอีกมาก็โดนคนทำให้เป็นแผลซะแล้วโชคร้ายสุดๆ.. :bbbear_40: