ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างพักกลางกับไซเรนเซอร์อะไรช่วยให้เงียบได้มากกว่ากันครับ  (อ่าน 4247 ครั้ง)

ออฟไลน์ neung

• *
  • Popular Vote : 0
ระหว่างพักกลางกับไซเรนเซอร์อะไรช่วยให้เงียบได้มากกว่ากันครับ

ปัจจุบันเดินท่อสเตนเลส 3" ทั้งเส้นตั้งแต่หลังเทอร์โบ มีพักท้ายใบเดียวไส้ตรง 3"

ถ้าเพิ่มพักกลางไส้ตรง 3" หรือใส่ไซเรนเซอร์ อย่างไหนช่วยให้เงียบได้มากกว่ากัน

ของคุณครับ

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
ลองใส่พักกลางแบบแคปซูล1-2อัน ใส่แล้วจะทำให้เสียงเงียบพร้อมกับทุ้มนุ่มขึ้นครับ

ออฟไลน์ Paul_ZZ

• *
  • Popular Vote : 1
    • หจก.ปืนนายพล
ใส่silencer แล้ววิ่ง ไม่ออก เสียงอุบาทมากครับ

ออฟไลน์ sarit

• *
  • Popular Vote : 1
ใส่silencer แล้ววิ่ง ไม่ออก เสียงอุบาทมากครับ
  เหมือนกันเลยครับ ใส่แล้ววิ่งไม่ออกเสียงแตดๆ  กินน้ำมันมากขึ้นด้วยมันอั้นๆ
....ไม่ต้องขับทุกวัน แค่มองไปที่โรงรถแล้วเห็นมันจอดอยู่ก็พอแล้ว