ผู้เขียน หัวข้อ: วิ่งไม่เกิน 60,000km อย่าลืมตรวจลูกปืนล้อหลัง XV สำหรับเลขตัวถังPLPGP7KC5DAXXXXXX  (อ่าน 4014 ครั้ง)

ออฟไลน์ nattorn

• *
  • Popular Vote : 5
เลขตัวถังPLPGP7KC5DAXXXXXX --> LOT DA (ดีเอ)
นำเข้าไปเช็คลูกปืนล้อหลังซ้ายขวา ศูนย์จะนำไปทดสอบ ถ้าเจอว่าหอนจะนัดเข้าไปเคลมนะครับ ผมเข้าไปเช็คเมื่อ 6/6/58 ได้ทำ29/6/58  ครับ เคลมได้ทั้งสองล้อหลังเลย
อย่าลืมนะครับ  สำหรับรถที่วิ่งไม่เกิน6หมื่นกิโลหรือเกินได้นิดหน่อยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2015, 06:23:26 PM โดย nattorn »

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
รอดตัวคันผม lots EA หวังว่าคงไม่มีปัญหามั๊งครับ :bbbear_4:

ออฟไลน์ bitcoma

• *
  • Popular Vote : 0
ของผม LOT EA เหมือนกัน ขอให้ไม่โดน อ่ะ  :bbbear_20:

ออฟไลน์ โอ๋ คับ

• *
  • Popular Vote : 1
LOT EA  ครับคงรอดนะครับ

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
DA เหมือนกัน เครมไปสองล้อหลังเหมือนกันครับ ก่อน/หลังเครมนี่ นรกกับสวรรค์เลย
เงียบบบบบ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
Da ครับเคลมไปตั้งแต่  เดือน 4 super เวรกำจริงๆรถยี่ห้อนี้
รถห่วยๆ  ขาย 1.35 ล. จะไปแข่งกับมาสด้าตามเขาไม่ทันหรอก
Deestone the heart of your control