ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปจอง XV Sti มาค่ะ แต่เพิ่งมาคิดว่าจะเปลี่ยนเป็นรุ่น Sport ดีมั้ย  (อ่าน 3104 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jarvis

• *
  • Popular Vote : 0
ไม่แน่ใจว่ารุ่น sport ต่างกับ sti แค่ชุดแต่งหรือเป่าค่ะ แต่ options ทุกอย่างเหมือนกัน

ออฟไลน์ Jarvis

• *
หรือว่าจะเป็นรุ่นล่างดี  :bbbear_33:

ออฟไลน์ [T]hanan[U]n

• OMAC 113
  • *
  • Popular Vote : 13
  • Impreza S204
เห็นว่าแตกต่างแค่อุปกรณ์ตกแต่งครับ พื้นฐานเหมือนกันหมด

เลือกรูปแบบที่ชอบเลยครับ จะได้สบายใจ  :bbbear_34:
รถไม่แรง อยากแซงเชิญเลยยยย >_<"

ออฟไลน์ Jack Rabbit

• *
ซื้อ sti ครับ ถ้าต้องการสีที่แตกต่าง สี desert khaki สวยครับ. :bbbear_30:

ออฟไลน์ beerbus

• *
ถ้ามีเวลาและชอบแต่งรถ  เอาตัวธรรมดา  แล้วเอาส่วนต่าง200,000.- ไปแต่งรถรถเองจะได้อะไรมากว่าที่เขาใส่มาให้ แล้วก็จะดูเหมือนๆกับคันอื่นๆ แต่ถ้าต้องซื้อเงินผ่อนสองแสนที่ว่านี้ไม่รวมอยู่ที่เราจะกู้นะครับ

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
ส่วนตัวผมเลือกรุ่นต่ำสุดเพราะชอบทำรถครับ

ออฟไลน์ saurus

• *
  • Popular Vote : 13
ตัวล่างเอามาแต่งเองดีกว่าครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ส่วนตัวผมเลือกรุ่นต่ำสุดเพราะชอบทำรถครับ

ถูกใจใช่เลย  :bbbear_43: