ผู้เขียน หัวข้อ: SiamSubaruSoceityMeeting@ Bangkok International Auto Salon 2015  (อ่าน 2011 ครั้ง)

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
SiamSubaruSoceityMeeting@ Bangkok International Auto Salon 2015
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 01:03:50 AM »
ขอบขอบคุณ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ที่มาร่วมงาน SiamSubaruSoceity meeting @ Bangkok Auto Salon 2015 ครับ สนุกสนาน มิตรภาพดีๆ ของพวกเราชาว subaru ยังอบอุ่นเหมือนเช่นเคย แต่วันนี้สมาชิก หน้าใหม่มากันจำนวนนึง ยินดีทีได้รู้จักทุกๆท่านครับ วันนี้เกือบๆ50 คันได้ครับ ทำเอาทีมงาน auto salon เหนื่อยกันทั่วหน้า (555) (เค้าแอบมาบ่นกับผมครับ)

โอกาศต่อๆไป มีกิจกรรมอะไรที่ไหนอย่างไร ผมจะรีบแจ้งให้ทราบ และขอ เรียนเชิญทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยเลยนะครับ

ขอขอบคุณ คุณนภ(น้องสุดเลิฟ)  และผู้ใหญ่ใจดี ทั้งสอง จาก Bendix ที่ช่วยประสานงาน ครับ
ขอบคุณ ทีมงาน auto salon ที่ให้โอกาศพวกเราใช้พื้นที่ และบัตรเข้าชมงาน ครับ

ขาดตกบกพล่องประการใด ขออภัยด้วยนะครับ (ติชมกันเข้ามาได้เลยนะครับ) 

ขอบคุณครับ
เผด็จ อุดมพร ตั้ม
ฝากเชีย รถแข่งของผมด้วยนะครับปีนี้
BendixUltimateSinghaP21RacingTeam
(รถผม จอดอยู่ในงาน ข้างๆ rx7 นะครับ ช่วงกลางๆ hall roll  27-29 ครับ)

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
Re: SiamSubaruSoceityMeeting@ Bangkok International Auto Salon 2015
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2015, 10:21:44 AM »
ขอขอบคุณพี่ตั้ม ต้น สำหรับความช่วยเหลือทุกสิ่งอย่างครับ ขอบคุณ นุ และเจ้าสำนัก Laun Sport ด้วยเช่นกันนะครับ
ท่านใดมีรูปสวยๆ ของลงไว้ที่กระทู้นี้เลยนะครับ ^ ^ ไว้ผมได้ภาพจากทาง Option มาจะลงเพิ่มให้นะครับ

:bbbear_19:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Re: SiamSubaruSoceityMeeting@ Bangkok International Auto Salon 2015
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 11:37:30 AM »
งานดีมากครับ อบอุ่น ขอบคุณเพิลๆๆทุกท่านที่มานะครับ  :bbbear_26:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ TOMITA

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 02:14:18 PM »
ขอขอบคุณ ประธาน SSS คุณตั้ม, คุณนพ และทีมงานทุกท่าน

สำหรับการประสานงานด้วยมิตรภาพที่ดีและอบอุ่นในการเข้าร่วมงานครั้งนี้ครับ

:bbbear_34: