ผู้เขียน หัวข้อ: GC ลงเครื่อง เกียร์ ฯ ตากลมคอแดงยกชุด พอจะวัดกับรถรุ่นไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 15762 ครั้ง)

ออฟไลน์ redlineoil

• *
  • Popular Vote : 3
  • อิเหลืองรถบ้าน รถส่งน้ำมันเครื่องจร้าาา
รถผม gc8 คอแดงตากลม วางพี่ทวี ขัดพอตไอดีไอเสีย เฮด 421 ของต๋อง ฟ้อนไปค์ต๋อง ท่อ 5zigen รุ่น miracle ค้ำบน sti ค้ำล่าง 4 จุด ค้ำหลัง และค้ำหลังล่าง ลิ้งชมพู เกียร์ 6 ทด 3.9 สตัทปรับเกรียว คำถามครับ ทำไมผมโดนเบนซ์ c200 เดิม แต่งซิ่งเปลี่ยนแค่ท่อในหนึ่ง สวนอะครับ

สวนตอนความเร็วเท่าไรครับ หรือ ตั้งแต่ต้น

ขับอิมที กระแทกคันเร่งนิดเดียวก็ไปเกาะตูดเขาละ แต่แก่แล้วก็ต่างคนต่างไปอ่าาา