ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญ พี่ๆน้องๆ ไปขับรถเที่ยว สไตล์ แรลลี่กันครับ  (อ่าน 6781 ครั้ง)

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
เพิ่งกลับมาจากต่างประเทศครับ วันนี้ยังโอนให้ทันไหมครับ ขอบคุณมากๆครับ

ได้ครับผม ขอภายในวันพฤ4 นะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ K.day

• *
  • Popular Vote : 2
ต้องขออภัยคุณเผด็จด้วยครับ โอนเงินภายในวันนี้ยังทันไหมครับ ผมเพิ่งมีโอกาสได้เข้ามาอ่านวันนี้ที่คุณเผด็จตอบมาอะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
ต้องขออภัยคุณเผด็จด้วยครับ โอนเงินภายในวันนี้ยังทันไหมครับ ผมเพิ่งมีโอกาสได้เข้ามาอ่านวันนี้ที่คุณเผด็จตอบมาอะครับ ขอบคุณครับ

ขออนุญาติตอบแทนครับ โอนวันนี้ยังทันครับ

หรือท่านไหนยังสนใจอยู่ ใกล้ๆสามารถสมัครตรงได้ที่ GPI ได้เลยน๊ะครับ หรือสนใจแต่ไม่รู้รายละเอียดหรือจะสมัครยังไง pm มาหาเต้อได้น๊ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2015, 01:43:25 PM โดย Hiter »

• *
กำหนดการคร่าวๆครับ
เน้นพอสนุกๆ รถอะไรก็ไปได้น๊ะครับ ไปสนุกได้ทั้งครอบครัว

วันเสาร์ที่ 27 มิถุนายน 2558

07.00 – 08.00 น. จุดนัดพบ ณ (แจ้งให้ทราบในภายหลัง)   (ลงทะเบียน, รับเอกสารใบนำทาง, สติ๊กเกอร์เบอร์รถ และรับประทานอาหารเช้า)
08.00 – 08.30 น. ฟังบรรยายเส้นทาง, กฎกติกาการแข่งขัน
08.30 – 09.30 น. ปล่อย START รถ
09.30 – 12.00 น. เล่มเกมตามจุด TC 3 แห่ง
12.00 น.   ถึงสนามแก่งกระจานเซอร์กิต
12.00 – 13.00 น. รับประทานอาหารเที่ยง
13.00 – 16.30 น. ลงขับในสนามแก่งกระจานเซอร์กิตเพื่อเสริมทักษะ
16.30 น.  ออกจากสนามแก่งกระจานเซอร์กิต ไปยังโรงแรม
17.30 น.  ถึงที่พัก เดอะรีเจนท์ ชาเล่ต์ ชะอำ บีช รีสอร์ท
18.30 – 21.00 น. Dinner Party พร้อมประกาศผลการแข่งขัน

วันอาทิตย์ที่ 28 มิถุนายน 2558
07.00 – 10.00 น. รับประทานอาหารเช้าที่โรงแรม
11.00 – 11.50 น. เช็กเอาท์ออกจากโรงแรม
12.00 น.  เดินทางโดยสวัสดิภาพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2015, 01:45:27 PM โดย Hiter »

• *
ขอบคุณคุณเต้อครับ เดี๋ยวจะรีบโอนเงินให้เลยนะครับ :bbbear_2:

• *
ผมได้ลองโอนละครับ เลขบัญชี ปลายทางไม่ถูกอะครับ รบกวนขอเลขบัญชีอีกรอบครับผม

• *
ผมได้ลองโอนละครับ เลขบัญชี ปลายทางไม่ถูกอะครับ รบกวนขอเลขบัญชีอีกรอบครับผม

เลขบัญชีของตั้มเลขเกินมา ไม่รู้ตัวไหนเกิน
งั้นโอนเข้า บ/ช เต้อล่ะกันครับ เด๋วโอนตรงไปที่พี่ต่ายให้อีกที
ธนาคาร กสิกรไทย ชื่อบัญชี นายพจนัถ ฑูรกฤษณา No. 060-2-71820-4

ขอชื่อ รถ ทะเบียน และขนาดเสื้อก่อนเลยครับ เด๋วลงชื่อไว้ให้ก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2015, 01:17:30 AM โดย Hiter »

• *
โอนเงินเรียบร้อยละครับคุณเต้อ
ชื่อเดชา กิจเภาสม รถซูบารุ GC 5ฮ-9789 เสื้อ L,M
ขอบคุณครับ

• *
โอนเงินเรียบร้อยละครับคุณเต้อ
ชื่อเดชา กิจเภาสม รถซูบารุ GC 5ฮ-9789 เสื้อ L,M
ขอบคุณครับ

โอเครครับ เจอกันวันแข่งน๊าคร๊าบบบบ
รายละเอียดจุดสตาร์ทจะนำมาลงอัพเดทเรื่อยๆน๊ะครับ

• *
ขอบคุณครับ เจอกันครับผม :bbbear_19:

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
    • New connections without risk of disappointment
สนใจครับ ผมโอ๊ต ที่โทรไปหา ยังไงลองเช็คให้หน่อยครับว่ายังร่วมสนุกได้หรือเปล่า ขอบคุณครับ

Subaru Impreza WRX สีขาว ฌอ 9616 กรุงเทพ

• *
สำหรับคนที่ยังตัดสินใจไม่ได้ หรืออยากจะลงสมัครเพิ่ม ยังสามารถไปร่วมกิจกรกรมได้น๊ะครับ ติดต่อไปที่เบอร์ในรุปข้างล่างนี่โดยตรงได้เลยน๊ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2015, 04:14:11 PM โดย Hiter »

• *
ตารางเวลาและจุดสตาร์ทงานครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
ขออภัยด้วยครับ ที่ไม่ได้เข้ามาตอบครับ
ขอบคุณพี่เต้อ Hiter ที่ช่วยประสานงานแทนผมด้วยนะครับ

แล้วพบกันวันงานคราบผม

ออฟไลน์ k_poorahong

• magGlormVE
  • *
    • New connections without risk of disappointment
ผมโอ๊ตนะครับ ไม่เคยไปกิจกรรมกับ SSS เลยครับ งานนี้งานแรก

งานนี้ผมจองตำแหน่งบ๊วยครับ ครอบครัวผมไปกัน 4 คน มีตัวผมเอง ภรรยา คุณพ่อของผม วัย 67 และลูกสาววัย 1 ขวบ

คุณพ่อของผมเอง ก็ไม่เคยมีกิจกรรมอย่างนี้มาก่อนเหมือนกันครับ ครั้งแรกในชีวิตจริงๆแล้ว ไม่ใช่แค่ครั้งแรกของคุณพ่อผมท่านเดียวนะครับ อันที่จริงของพวกเราทั้งหมดเลย คุณพ่อผมนี่ตื่นเต้นมาก

ผมเลยถือโอกาสเอารถผมไปตรวจสุขภาพกับซ่อมบำรุงขนานใหญ่ เช็คไปเช็คมา มีรายกายต้องทำเพียบเลย เพราะตั้งแต่ซื้อมาเมื่อ ตุลา ปี 2013 แทบไม่ได้ขับเลย จอดซะมากกว่า แต่งานนี้คาดว่าน่าจะเสร็จทันพอดี

แล้วเจอกันนะครับ....โอ๊ต

Subaru Impreza WRX 2004 ฌอ 9616 กทม.

สุดท้ายนี้ รบกวนอัพเดทรายชื่อและรถที่ร่วมสนุกหน่อยได้มั๊ยครับ ว่ามีใครไปกันบ้าง ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2015, 03:21:17 AM โดย k_poorahong »