ผู้เขียน หัวข้อ: กับ subaru มีใครลองติดแกส ระบบ LPI แล้วบ้างครับ  (อ่าน 1555 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
อยากรู้ว่ากับเครื่อง boxer จะมีผลอะไรบ้างไหมครับ ใครติดแล้วแชร์ข้อมูลกันหน่อยครับ
พอดีเริ่มสนใจ เห็นเป็นของใหม่ ในบ้านเรา แต่เห็นว่าที่ต่างประเทศใช้กัน มานานแล้ว
ข้อมูลตามนี้ครับ www.viallethailand.com