ผู้เขียน หัวข้อ: xv ไปเปลี่ยนลำโพงมา ทำไมเซ็นทรัลล๊อกกับรีโมทใช้ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2608 ครั้ง)

ออฟไลน์ tik2229

• *
  • Popular Vote : 0
เพิ่งไปเปลี่ยนลำโพง ติดเบสบ๊อกใต้เบาะ
ขับออกมากดล๊อกประตูไม่ได้ และกดล๊อกบนกุญแจก็ไม่ได้
และไฟในเก๋ง กระพริบๆๆๆตลอด
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BK_Legacy

• *
  • Popular Vote : 6
ไปติดร้านไหนครับบอกด้วยจะได้ไม่ไป ผมว่าน่าจะเสียบสายไฟไม่ดีหลังจากถอดแผงประตูครับ กลับไปที่ร้านติดลำโพงให้เค้าเช็คดูอีกทีน่าจะดีหรือเข้าไปในศูนย์ตรวจสอบก็ได้
ขอให้หายไวๆครับ
คิดดี ทำดี พูดดี เป็นสิ่งที่ดี
จงพอใจ ในสิ่งที่ตนมี

ออฟไลน์ tik2229

• *
ใช้ได้แล้วครับ
สาเหตุคือ ผมไปแปลงระบบพับกระจกตอนล๊อก กับล๊อกออโต้
ช่างเครื่องเสียงไม่ได้เสียบปลั้กสวิทให้ เพราะนึกว่าไม่ได้ใช้ครับ

ออฟไลน์ Yayasnipersa

• Yayasnipersa
  • *
มีอะไรก็มาแบ่งปันกันแบบนี้ดีมากเลยครับ

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
มีอะไรก็มาแบ่งปันกันแบบนี้ดีมากเลยครับ

ใช่ครับ เห็นด้วยอย่างยิ่ง  :bbbear_34: