ผู้เขียน หัวข้อ: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บา  (อ่าน 29073 ครั้ง)

ออฟไลน์ senglazio

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณณัชชา    วิริยะ
2. คุณพรพรหม   วิริยะ
3. คุณปฏิวัติ  วิริยะ
4. คุณกรกนก  สินมั่นคง
5. คุณสมฤทัย  สินมั่นคง
6. คุณยศพล   กรุงเทพ
7. คุณเชาวลิต   เมืองไทย
8.คุณอนันตา   เมืองไทย
9.คุณนริน    อาคเนย์
10.คุณพรโชค    อาคเนย์

• *
อุ่นใจ อินชัวรนส์   ชัวร์ไปกับ เรา 1 ชัวร์ที่ 1 มันใจและปลอดภัย ว่าชำระเงินกับ บริษัทประกันภัยรถยนต์โดยตรง 100%  ไม่ต้องกังวล ว่า เกิดเหตุแล้วเคลมไม่ได้  ถ้า ซื้อกับ บ  วิริยะ ประกันภัย  ลูกค้าสามารถโอนเข้า บ วิริยะ โดยตรง   ซื้อกับบ กรุงเทพประกันภัย  ลูกค้า โอนเข้า บ กรุงเทพประกันภัยโดยตรง  เราเพียงแค่ดำเนินการเป็นผู้ประสานงานกับทางบริษัทประกันภัยและได้ค่าตอบแทนจากบริษัทประกันภัย   ทางเราไม่มี การรับเงินจากลูกค้า แม้ซักบาทเดียว 2  ชัวร์ กับ การบริการหลังการขาย   เราให้บริการ แนะนำ การแจ้งเหตุ   การเคลมประกันยังไงให้ถูกวิธี และลูกค้าได้ผลประโยชน์สูงสุด  และ ให้คำแนะนำวิธีการทำประกันภัยให้ถูกและประหยัดเงิน 3 ชัวร์ กับราคาที่ถูก  ไม่ต้องกังวลว่า ถ้าตกลงทำกับเราแล้ว  แต่ต้องมาเจอกับว่า ขอปรับเบี้ยขึ้น

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณพรพัชชา    กรุงเทพ
2. คุณสกุลวิทย์  วิริยะ
3. คุณโชคชัย  วิริยะ
4. คุณนภัทร  วิริยะ
5. คุณรวิช  วิริยะ
6. คุณวรุฒน์   เมืองไทย
7. คุณอติรุจ   เมืองไทย
8.คุณพจน์   เมืองไทย
9.คุณสุรางค์    อาคเนย์
10.คุณวิรัช    นวกิจ
11.คุณจันทิมา  คุ้มภัย

• *
1.คุณกรกนก    กรุงเทพ
2. คุณธนพล  กรุงเทพ
3. คุณนริน  วิริยะ
4. คุณสมบูรณ์  วิริยะ
5. คุณชญาดา  วิริยะ
6. คุณพิชา   วิริยะ
7. คุณพรพัชชา   เมืองไทย
8.คุณจิรัช   เมืองไทย
9.คุณรดา    เมืองไทย
10.คุณสุวิทย์    เมืองไทย
11.คุณรตี   นวกิจ
12.คุณสโรชา    นวกิจ

• *
1.คุณรัฐ    สินมั่นคง
2. คุณกมลวรรณ   สินมั่นคง
3. คุณอาจหาญ  สินมั่นคง
4. คุณศศิรา  สินมั่นคง
5. คุณปฐม  วิริยะ
6. คุณกานดา   วิริยะ
7. คุณวนิดา   วิริยะ
8.คุณเกษม   เมืองไทย
9.คุณสมใจ    เมืองไทย
10.คุณอุทัย    แอ๊กซ่า
11.คุณวิทย์   แอ๊กซ่า
12.คุณสมฤดี    อาคเนย์
13.คุณณัฐมล  เทเวศน์

• *
ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com

• *
1.คุณธนวิทย์    กรุงเทพ
2. คุณรดา   วิริยะ
3. คุณกอบกุล  วิริยะ
4. คุณชาย  วิริยะ
5. คุณปรีชา  เมืองไทย
6. คุณวาวตา   เมืองไทย
7. คุณขนิษฐา   เทเวศ
8.คุณคมสันต์   เทเวศ
9.คุณดิษกร    อาคเนย์
10.คุณพิชา    อาคเนย์
11.คุณกมล   คุ้มภัย
12.คุณเสาวภา  แอ๊กซ่า

• *
1.คุณสมรัก    วิริยะ
2. คุณอโนมา   วิริยะ
3. คุณชลวิทย์  วิริยะ
4. คุณรวิรุฬ  วิริยะ
5. คุณสมพล  เมืองไทย
6. คุณอนาพร   เมืองไทย
7. คุณดาวน้อย   เมืองไทย
8.คุณสมคิด   คุ้มภัย
9.คุณวนิดา    คุ้มภัย
10.คุณปรมาภรณ์    ทิพย
11.คุณธนพร   อาคเนย์
12.คุณวันวิษา  อาคเนย์
13.คุณชมพู    สินมั่นคง
14.คุณองอาจ     สินมั่นคง

• *
ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บาท  ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก No excess บริการให้คำแนะนำปรึกษาจัดทำพรบและประกันภัยรถยนต์จากตัวแทนโดยตรงดูแลตลอดจนหมดกรมธรรน์ การเลือกซื้อประกันรถยนต์ที่ดี ควรผ่านตัวแทน ที่ดูแลและให้คำปรึกษาคุณได้ ถ้าเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆคนไหนประกันหมดสามารถสอบถามรายละเอียดประกันได้ครับ มีประกันกรุงเทพ วิริยะ และอื่นๆ       โดยผู้ได้รับอนุญาติถูกต้องตามกฏหมาย ได้ส่วนลดประวัติดี ใช้กรมธรรน์เดิมใช้ต่ออายุ บริษัทเดิมได้ครับ  จัดเบี้ยให้ราคาพิเศษ   และให้คำปรึกษากรณีอยากเปลี่ยนประกันแบบใหม่ โอนเงินเข้าบริษัทประกันภัยเองโดยตรง  ไม่ต้องโอนให้ตัวแทน เพราะได้ค่าคอมจากบริษัทประกันภัยและบริษัทที่ส่งงาน สามารถเลือกผ่อน แบบ 0% ผ่านบัตรเครดิตได้      ราคามีส่วนลดพิเศษเพิ่มเติมจากส่วนลดประวัติดี 20-50% สนใจติดต่อ Email: Tawatchai_seng@hotmail.com  ID line  senglazio เบอร์โทรติดต่อ 089-829-8451 , 081-562-0904 www.facebook.com/aunjaiinsurance รายละเอียดอื่นๆ สามารถโทรมาสอบถามรายละเอียดทุกอย่างได้ครับ ยินดีให้บริการ เพื่อนๆในคลับ สามารถรู้จักเรามากขึ้นและดูโปรโมชั่น ประกันภัยรถยนต์ ราคาพิเศษได้ที่   www.aunjaiinsurance.com   ธวัชชัย ชัยเวทยกุล

• *
1.คุณสุวิทย์   วิริยะ
2. คุณบุษบา   วิริยะ
3. คุณพิช  วิริย
4. คุณวรางค์   วิริยะ
5. คุณคมสันต์  สินมั่นคง
6. คุณสายัณต์  สินมั่นคง
7. คุณนาตยา   สินมั่นคง
8.คุณพงษธร  เมืองไทย
9.คุณน้ำทิพย์    เมืองไทย
10.คุณโกศล   คุ้มภัย

• *
1.คุณอัจจิมา   วิริยะ
2. คุณรภัสรา   วิริยะ
3. คุณสศิ  เมืองไทย
4. คุณปัทมา   เมืองไทย
5. คุณนาวิน  เมืองไทย
6. คุณสมคิด  สินมั่นคง
7. คุณประคอง   สินมั่นคง
8.คุณสาวิตรี  สินมั่นคง
9.คุณมธุรส    คุ้มภัย
10.คุณชาติ   คุ้มภัย

• *
1.คุณกมล   วิริยะ
2. คุณปรีชา  วิริยะ
3. คุณพุฒิ   วิริยะ
4. คุณปรเมศฐ์   เมืองไทย
5. คุณสุรชัย  เมืองไทย
6. คุณณิชา   สินมั่นคง
7. คุณทัศนีย์   สินมั่นคง
8.คุณศศิกานต์  สินมั่นคง
9.คุณถวิล    สินมั่นคง

• *
ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com

• *
1.คุณกฤษดา   วิริยะ
2. คุณคมสันต์   วิริยะ
3. คุณสุรชาติ   วิริยะ
4. คุณนาตยา    วิริยะ
5. คุณอัจจิมา  เมืองไทย
6. คุณรวีวรรณ   เมืองไทย
7. คุณหทัยรัตน์   เมืองไทย
8.คุณนริศรา  สินมั่นคง
9.คุณเสาวภา    สินมั่นคง
10.คุณธนพล    คุ้มภัย
11.คุณพิมพ์ภา   คุ้มภัย

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   ชวงนี้กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะนะครับ  จะรีบจัดส่งให้ลูหค้าทุกท่าน ก่อนหยุดสงกรานต์นะครับ จะได้อุ่นใจ  เราจะรีบ EMS ไปให้นะ ครับ   ส่วนลูกค้าที่อยู่ในกรุงเทพ  เราจะให้ mass ไปส่งให้นะครับ  ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง