ผู้เขียน หัวข้อ: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บา  (อ่าน 29194 ครั้ง)

ออฟไลน์ senglazio

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณชลธิชา    วิริยะ
2. คุณวริดา   วิริยะ
3.คุณฐานัน   วิริยะ
4.คุณสุขสันต์   วิริยะ
5. คุณพรชัย   วิริยะ
6. คุณระวิ   วิริยะ
7. คุณนาตยา  คุ้มภัย
8. คุณปรีชา   สินมั่นคง
9.คุณพิสุทธิ  เมืองไทย
10.คุณชาติชาย    นวกิจ

• *
รายละเอียดและความคุ้มครอง ประกันภัยชั้น 1
ประกันภัยชั้น 1 เป็น ประกันภัยรถยนต์ การคุ้มครองตัวรถยนต์และผู้เอาประกันอย่างสูงสุด บริษัทผู้รับประกันจะเป็นผู้รับผิดชอบต่อตัวผู้เอาประกันและคู่กรณี รถยนต์และทรัพย์สินของผู้เอาประกันและคู่กรณีทั้งหมด โดยไม่คำนึงถึงว่าฝ่ายใดเป็นผู้กระทำความผิด
•   คุ้มครองชีวิตผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•   รักษาพยาบาลผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•   ซ่อมรถของผู้เอาประกัน
•   ชดเชยเมื่อรถยนต์สูญหาย
•   ชดเชยเมื่อรถยนต์เกิดไฟไหม้
•   ซ่อมรถยนต์และชดเชยทรัพย์สินของคู่กรณี
•   ผู้ขับขี่และผู้โดยสาร (รถคู่กรณี)
•   วงเงินประกันตัว (สำหรับผู้ขับขี่)

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณนาตยา    วิริยะ
2. คุณพิสุทธิ   วิริยะ
3.คุณโกมล   วิริยะ
4.คุณสุภา   เมืองไทย
5. คุณลลิตา  สินมั่นคง
6. คุณพงศธร  สินมั่นคง 
7. คุณชมพู   สินมั่นคง 
8. คุณชลลดา   สินมั่นคง
9.คุณธนวิทย์    คุ้มภัย

• *
ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio   

• *
อีก 1 ผลงานของทีมของงาน aunjaiinsurance ดอทคอม  เอกสารกรมธรรม กำลังดำเนินการจัดส่งให้นะครับ ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com

• *
1.คุณสมพล    วิริยะ
2. คุณพิยดา  วิริยะ
3.คุณทรงศักดิ์   วิริยะ
4.คุณปวีณา   วิริยะ
5. คุณนภาพร  กรุงเทพ
6. คุณราตรี  เมืองไทย
7. คุณกชกร   สินมั่นคง
8. คุณปริญญา   สินมั่นคง
9.คุณธนดล    สินมั่นคง

• *
รายละเอียดและความคุ้มครอง ประกันภัยชั้น 1
ประกันภัยชั้น 1 เป็น ประกันภัยรถยนต์ การคุ้มครองตัวรถยนต์และผู้เอาประกันอย่างสูงสุด บริษัทผู้รับประกันจะเป็นผู้รับผิดชอบต่อตัวผู้เอาประกันและคู่กรณี รถยนต์และทรัพย์สินของผู้เอาประกันและคู่กรณีทั้งหมด โดยไม่คำนึงถึงว่าฝ่ายใดเป็นผู้กระทำความผิด
•   คุ้มครองชีวิตผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•   รักษาพยาบาลผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•   ชดเชยเมื่อรถยนต์เกิดไฟไหม้
•   ซ่อมรถยนต์และชดเชยทรัพย์สินของคู่กรณี
•   ผู้ขับขี่และผู้โดยสาร (รถคู่กรณี)
•   วงเงินประกันตัว (สำหรับผู้ขับขี่)

• *
1.คุณเสาวภา    วิริยะ
2. คุณอุบล  วิริยะ
3.คุณพงษ์ธร   วิริยะ
4.คุณกีรัตน์   วิริยะ
5. คุณปรารถนา  วิริยะ
6. คุณสมชาย  สินมั่นคง
7. คุณธาดา   สินมั่นคง
8. คุณสุนิสา   สินมั่นคง
9.คุณพัชชา    เมืองไทย
10.คุณกมลรัตน์   เมืองไทย

• *
เลือกประกันภัยรถยนต์อย่างไรให้เหมาะสมกับ คุณ ???   เรามีบริการแนะนำประกันรถยนต์ ให้เหมาะสมกับคุณ ได้ โดยมืออาชีพ  สนใจติดต่อ คุณ ธวัชชัย 0898298451  ID line Senglazio  www.facebook.com/seng.insure ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้นที่ 11500 บาท  ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก

• *
1.คุณยศ    วิริยะ
2. คุณฐาปกร  วิริยะ
3.คุณวราภรณ์   วิริยะ
4.คุณนิรันดร์  วิริยะ
5. คุณนภาพร สินมั่นคง
6. คุณสุรเดช  สินมั่นคง
7. คุณพิธารัตน์  สินมั่นคง
8. คุณหทัยรัตน์   ธนชาต
9.คุณพัชชา  เมืองไทย

• *
1.คุณนภาพร    วิริยะ
2. คุณฐาปนีย์  วิริยะ
3.คุณสุพัตรา  วิริยะ
4.คุณอำพล  วิริยะ
5. คุณจันทร์จิรา วิริยะ
6. คุณระพีพัฒน์  สินมั่นคง
7. คุณทรงเดช  สินมั่นคง
8. คุณกรกนก   ธนชาต
9.คุณหทัยรัตน์  คุ้มภัย

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   ชวงนี้กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะนะครับ  จะรีบจัดส่งให้ลูหค้าทุกท่าน ก่อนหยุดสงกรานต์นะครับ จะได้อุ่นใจ  เราจะรีบ EMS ไปให้นะ ครับ   ส่วนลูกค้าที่อยู่ในกรุงเทพ  เราจะให้ mass ไปส่งให้นะครับ  ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   ชวงนี้กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะนะครับ  จะรีบจัดส่งให้ลูหค้าทุกท่าน ก่อนหยุดสงกรานต์นะครับ จะได้อุ่นใจ  เราจะรีบ EMS ไปให้นะ ครับ   ส่วนลูกค้าที่อยู่ในกรุงเทพ  เราจะให้ mass ไปส่งให้นะครับ  ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง

• *
1.คุณชูชัย    วิริยะ
2. คุณสุรศักดิ์  วิริยะ
3.คุณปวีณา วิริยะ
4.คุณฉัตรชัย  วิริยะ
5. คุณธนาดล  สินมั่นคง
6. คุณสโรชา สินมั่นคง
7. คุณเสาวภา  สินมั่นคง
8. คุณอนุชัย   เมืองไทย
9.คุณกรกต   เมืองไทย
10.คุณนภา    อาคเนย์

• *