ผู้เขียน หัวข้อ: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บา  (อ่าน 29056 ครั้ง)

ออฟไลน์ senglazio

• *
  • Popular Vote : 0
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณสวนิตย์    วิริยะ
2. คุณรดา   วิริยะ
3. คุณยุทธ   วิริยะ
4. คุณอรุณ   วิริยะ
5. คุณสุดา  วิริยะ
6. คุณถวิล   วิริยะ
7.คุณกมลชนก  วิริยะ
8.คุณสมพงษ์  เมืองไทย
9.คุณปรีชา อาคเนย์
10.คุณเอมิกา  กรุงเทพ

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะคะ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะคะ
1.คุณลลิตา    วิริยะ
2. คุณชวลิต   วิริยะ
3. คุณกฤษดา   วิริยะ
4. คุณยศ   เมืองไทย
5. คุณอัจฉรา  เมืองไทย
6. คุณพงศธร   สินมั่นคง
7.คุณธงชัย  สินมั่นคง
8.คุณนารีรัตน์   สินมั่นคง
9.คุณราตรี    คุ้มภัย

• *
1.คุณโกศล    วิริยะ
2. คุณพัสตา   วิริยะ
3. คุณระวิ   วิริยะ
4. คุณเบญจมา   วิริยะ
5. คุณสาวิตรี  เมืองไทย
6. คุณสมชาย   สินมั่นคง
7.คุณกนกพร  คุ้มภัย

• *
1.คุณพัสตรา    วิริยะ
2. คุณอนิรุต   วิริยะ
3. คุณวนิดา   วิริยะ
4. คุณชนาธิป   วิริยะ
5. คุณคงเดช  กรุงเทพ
6. คุณวราภรณ์   กรุงเทพ
7.คุณดาวิกา  กรุงเทพ
8.คุณชนิดา   เมืองไทย
9.คุณวิทยา   เมืองไทย
10.คุณบริบูรณ์  เมืองไทย
11.คุณนภาพร  ธนชาติ
12.คุณเนตรนภา  เมืองไทย

• *
ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com

• *
1.คุณอนิรุจ    วิริยะ
2. คุณพจนีย์   วิริยะ
3. คุณปริญญา   วิริยะ
4. คุณธงชัย   เมืองไทย
5. คุณราตรี  เมืองไทย
6. คุณธนพล   กรุงเทพ
7.คุณพสุต  กรุงเทพ
8.คุณบริบูรณ์   คุ้มภัย

• *
1.คุณสมบัติ    วิริยะ
2. คุณนารีรัตน์   วิริยะ
3. คุณปรีชา   ธนชาติ
4. คุณนาตยา   เมืองไทย
5. คุณธนศักดิ์  เมืองไทย
6. คุณอัจจิมา   กรุงเทพ
7.คุณกสิมา  กรุงเทพ
8.คุณลลิตา   แอ๊กซ่า

• *
1.คุณอารียา    วิริยะ
2. คุณกมลชนก   วิริยะ
3. คุณยศวิน   วิริยะ
4. คุณหทัยรัตน์   วิริยะ
5. คุณคงศักดิ์  วิริยะ
6. คุณพิสุทธิ์   เมืองไทย
7.คุณลดา  เมืองไทย
8.คุณบริบูรณ์   เมืองไทย
9.คุณนริศรา   คุ้มภัย
10.คุณไอลดา    คุ้มภัย
11.คุณพิชชา      ธนชาติ
12.คุณวนิดา        กรุงเทพ
13.คุณออรสา       เอเชีย
14.คุณมณฑา      สินมั่นคง

• *
1.คุณรดา    วิริยะ
2. คุณสาวิตรี   วิริยะ
3. คุณนริศ   กรุงเทพ
4. คุณหทัยรัตน์   คุ้มภัย
5. คุณระวิรุต  คุ้มภัย
6. คุณพิชา   เมืองไทย
7.คุณไพศาล  เมืองไทย
8.กรกนก    สินมั่นคง

• *
พรบ. หรือ ประกันภัยคุ้มครองผู้ประสบภัยทางรถ
พรบ. หรือ ชื่อเต็มคือ “ประกันภัยตามพระราชบัญญัติคุ้มครองผู้ประสบภัยจากรถ” เป็นกรมธรรม์ประกันภัยรูปแบบหนึ่งที่กฎหมายบังคับให้ รถยนต์ รถจักรยานยนต์ และ ยานพาหนะที่จดทะเบียนกับ กรมการขนส่งทางบก ทุกคันต้องมีเพื่อให้ความคุ้มครองตัวบุคคลผู้ขับขี่ และ คู่กรณี เมื่อบาดเจ็บหรือเสียชีวิต และต้องติดในตำแหน่งที่สามารถมองเห็นได้ หาก พรบ. ขาดต่อ หรือไม่มี ตามกฏหมายมีโทษปรับสูงสุด 10,000 บาท และ บริษัทประกันภัย หรือตัวแทนที่ไม่รับทำ พ.ร.บ. ก็ต้องถูกปรับ 50,000 บาท ถึง 250,000 บาท ปัจจุบันผู้ใช้รถทุกคันสามารถติดต่อขอซื้อพรบ. และต่อทะเบียนรถยนต์พร้อมกันได้ที่ ขนส่งฯทุกจังหวัด

• *
รายละเอียดและความคุ้มครอง ประกันภัยรถยนต์ 2 พลัส
ประกันภัยรถยนต์ประเภท 2 พลัส หรือ ที่เรียกงายๆว่า ประกันภัย 2 + เป็นประกันภัยที่ให้ความคุ้มครองใกล้เคียงกับ ประกันภัยชั้น 1 มากที่สุด โดยประกันภัยนี้จะคุ้มครองเมื่อรถหายและเมื่อเกิดไฟไหม้กับตัวรถของผู้เอาประกัน และจะรับผิดชอบทั้งผู้เอาประกันและคู่กรณีเมื่อเกิดอุบัติเหตุ เฉพาะเมื่อเกิดกับคู่กรณีที่เป็นยานพาหนะ และจะต้องแจ้งเจ้าหน้าที่ประกัน ณ.ที่เกิดเหตุเท่านั้น
•   คุ้มครองชีวิตผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•   รักษาพยาบาลผู้ขับขี่และผู้โดยสาร
•   ซ่อมรถของผู้เอาประกัน (เมื่อเกิดอุบัติเหตุกับคู่กรณีที่เป็นยานพาหนะ และจะต้องแจ้งเจ้าหน้าที่ประกัน ณ.ที่เกิดเหตุเท่านั้น)
•   ชดเชยเมื่อรถยนต์สูญหาย
•   ชดเชยเมื่อรถยนต์เกิดไฟไหม้
•   ซ่อมรถยนต์และชดเชยทรัพย์สินของคู่กรณี
•   ผู้ขับขี่และผู้โดยสาร (รถคู่กรณี)
•   วงเงินประกันตัว (สำหรับผู้ขับขี่)

• *
ขอบคุณลูกค้าที่ไว้วางใจให้บริการครับ ให้เราเป็นตัวแทนดูแล คุณ กรมธรรม์ วิริยะ กรุงเทพ และสินมั่นคงประกันภัยกำลังดำเนินการจัดส่งครับ ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 กรุงเทพประกันภัย คุ้มครองคุ้มค่าราคา เรื่มต้นที่ 8500 บาทครับ สนใจติดต่อได้ครับ Email: Tawatchai_seng@hotmail.com ID line senglazio เบอร์โทรติดต่อ 089-829-8451

• *
ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   กรมธรรม์สินมั่นคงประกันภัย กำลังดำเนินดารจัดส่งนะครับ เดี่ยวจะแจ้ง เลขลงทะเบียนให้ทราบ  ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง  

• *
1.คุณรดา    วิริยะ
2. คุณองอาจ   วิริยะ
3.คุณสุภาพร   วิริยะ
4.คุณขนิษฐา   วิริยะ
5. คุณสมภพ   วิริยะ
6. คุณลภัทร   เมืองไทย
7. คุณฬาริดา  เมืองไทย
8. คุณปรีชา   เมืองไทย
9.คุณพิสุทธิ  เมืองไทย
10.คุณพรพิมล    เมืองไทย
11.คุณเสาวลักษณ์  เมืองไทย
12.คุณกมล   เมืองไทย
13.คุณชวิน   สินมั่นคง
14.คุณโสภา   สินมั่นคง
15.คุณเกสร    สินมั่นคง
16.คุณนภัสรา     เอเชีย
17.คุณชาติ     เอเชีย
18.คุณนารี       เอเชีย
19.คุณไพศาล    นวกิจ

• *
เลือกประกันภัยรถยนต์อย่างไรให้เหมาะสมกับ คุณ ???   เรามีบริการแนะนำประกันรถยนต์ ให้เหมาะสมกับคุณ ได้ โดยมืออาชีพ  สนใจติดต่อ คุณ ธวัชชัย 0898298451  ID line Senglazio  www.facebook.com/seng.insure ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้นที่ 11500 บาท  ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก