ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามน้ำหนักบรรทุกที่ Legacy BG7 แวน รับได้  (อ่าน 3310 ครั้ง)

ออฟไลน์ fiat1409

• *
  • Popular Vote : 0
bbbear_46: สอบถามการรับน้ำหนักการขนของ รุ่น Legacy BG7 แวน ต้องการจะเอาไปขนอาหารสุนัขพอดีเปิดร้านขายอาหารสัตว์อยู่อยากจะได้มาไว้สักคัน :bbbear_20:

ออฟไลน์ Hankhardcore

• *
  • Popular Vote : 8
Re: สอบถามน้ำหนักบรรทุกที่ Legacy BG7 แวน รับได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2015, 12:18:26 PM »
ส่วนตัวไม่ได้ขับตัวแวนนะครับ
แต่ถ้าตัวซีดาน เคยลองนั่ง7คนไซท์ผู้ใหญ่ และมีของข้างหลังพอสมควรก้อนั่งได้ และแรงสบายๆ
ยิ่งตัวแวนบรรทุกได้เยอะกว่าอีก
แต่เรื่องช่วงล่างน่าจะไปพังเร็วขึ้นนะผมว่า  ถ้าบรรทุกหนักๆทุกวันกะบะดีกว่ามั้งครับ :bbbear_20: