ผู้เขียน หัวข้อ: โพสต์แรกของสมาชิกเก่า ที่เพิ่งมีซูเป็นของตัวเอง  (อ่าน 5064 ครั้ง)

ออฟไลน์ merphy

• จาก 6 สูบเอียง มา 4 สูบนอน
  • *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีครับ ผมชื่อลิด นี่เป็นโพสต์แรกของผม เป็นสมาชิกมาก็นาน ตั้งแต่ กรกฎาคม 01, 2012 เริ่มสมัครตั้งแต่ยังไม่มีซูขับ เพราะรู้สึกชอบเสียง และสนใจในเครื่องยนต์ Boxer และคิดว่าสักวันต้องเป็นเจ้าของอิม หรือเลซักคัน ตอนนั้นตอนนั้นยังขับ BMW E36 วาง 328 เครื่อง M52B28 MT ก็ขับสนุกพอตัว
จนถึงวันนี้เพิ่งจะมี Subaru XV (ไม่ใช่รถซิ่งแต่อย่างใด) เนื่องจากชีวิตขาซิ่งต้องหักเห เพราะแต่งงาน (ถ้าไม่แต่งอาจจะไปอิมแทน)
จะขอฝากเนื้อฝากตัวอย่างเป็นทางการด้วยครับ   :bbbear_16:
ปกติวิ่งสายเหนือบ่อยครับ กรุงเทพ - แม่สอด เจอแล้วทักทายกันได้ครับ
กทม.อยู่ย่านพัฒนาการครับ

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
ยินดีครับ

ไปแม่สอดบ่อย ไปทำไรหร๋อ
เส้น ตาก แม่สอด ช๊อบชอบ.......
ขับมันส์ จิงๆๆ
อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด

ออฟไลน์ merphy

• จาก 6 สูบเอียง มา 4 สูบนอน
  • *
  • Popular Vote : 0
Re: โพสต์แรกของสมาชิกเก่า ที่เพิ่งมีซูเป็นของตัวเอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 01:30:23 PM »
ยินดีครับ

ไปแม่สอดบ่อย ไปทำไรหร๋อ
เส้น ตาก แม่สอด ช๊อบชอบ.......
ขับมันส์ จิงๆๆ

บ้านพ่อตาอยู่แม่สอดครับ ...อิอิ

ออฟไลน์ toddy

• *
  • Popular Vote : 2
Re: โพสต์แรกของสมาชิกเก่า ที่เพิ่งมีซูเป็นของตัวเอง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2015, 09:29:37 PM »
ยินดีที่ได้รุ้จักครับ :bbbear_9:

บ้านใกล้กันเลย ผมอยู่แถวซีคอนครับ

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2015, 03:49:19 AM »
 :bbbear_9:

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
เหมือนผมเลย ส่วนผมเป็นสมาชิกมาตั้งแต่ปี12 ได้ทั๊งคับ เพิ่งออก xv มาเมื่อต้นปี 2015 นี้เองครับ

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ยินดีด้วยครับ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ Kearn

• *
  • Popular Vote : 1
ยินดีด้วยคับ ผมก่อยู่แม่สอด :bbbear_19: