ผู้เขียน หัวข้อ: กล่อง v7 กับ z4 mine's ใส่แทนกันได้ไหมครับ  (อ่าน 1811 ครั้ง)

ออฟไลน์ boss 46

• *
  • Popular Vote : 0
กล่อง v7 กับ z4 mine's ใส่แทนกันได้ไหมครับ
« เมื่อ: เมษายน 05, 2015, 03:53:47 PM »
จะเอาของเพื่อนลองเสียบดู เพระาตอนนี้รถสตาร์ทไม่ติดกะจะเอาออกไปร่อนซะหน่อยบิดกุญแจมีเสียงในห้องเครื่อง(ต้อกแต๊กทีรีเรล์ตรงเบ้าโช๊คขวาเข็มวัดรอบกระดิก) อาการนี้เคยเป็นมาก่อนหน้านี้เลยเปลี่ยนกล่องลองดูปรากฏว่าเครื่องติดเฉย อะไรเป็นสาเหตุหรอครับเปลี่ยนกล่อง 2ใบแล้ว