ผู้เขียน หัวข้อ: Gap Carwash บางใหญ่ บริการขัดเคลือบสีรถยนต์ ฟอกเบาะพรมรถ ล้างห้องเครื่องโดยช่างผ  (อ่าน 13155 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatong01

• *
  • Popular Vote : 0
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถเราเอง"
    • gapcarwash
มา ขัด - เคลือบสี 3M หลังจากพอกเบาะฟอกพรมพื้นไปแล้ว
สวัสดีครับ งานขัด - เคลือบสีมาอีกแล้วครับท่าน กับลูกค้าคันเดิมครับ ที่เมื่อวานเอารถมา ฟอกเบาะฟอกพรมพื้นไปแล้วเรียบร้อย วันนี้มาแต่เช้าเลยครับ มาถึงคิวขัด - เคลือบ ครับ ก็จัดไปเลยครับเข้าทำตามขั้นตอนของเจ้าร้านที่ต้องทำเองกับมือครับ 55555 งานละเอียด ๆ แบบนี้ต้องทำเองเพื่อความสบายใจของลูกค้าด้วยครับ 55555 ลูกค้าบอกว่าเพื่อน ๆ ถามว่าไปทำอะไรมาเมื่อวานนี้ พอบอกว่าเอารถไปฟอกเบาะ ฟอกพรมมา เจ้าของร้านทำเองอีกต่างหาก เออดี ๆ เรากำลังหาอยู่เหมือนกัน หายากที่เจ้าของร้านทำเอง นี้ทำเองเลยเพราะเราดูอยู่ตลอด 55555 งานออกมานี้เป็นไง ดีมากเลยละ เดียวไปทำด้วยคน ขอบพระคุณครับ ที่แนะนำครับ เอามาเลยครับเดียวผมจัดการให้อย่างดีเลยครับ แต่ตอนนี้เอารถของพี่ก่อนแล้วกันครับเดียวไม่เสร็จ จัดไปครับจัดไป 55555 ทำไปเรื่อย ๆ ที่ละขั้นตอนครับ น้ำยาแต่ละตัวก็ค่อย ๆ ลงไปเรื่อย ๆ จนเสร็จเรียบร้อยได้ความเงางาม ฉ่ำลึกเลยครับ 555555 ลูกค้ามาเดินดูว่าตอนมานี้คนละเรื่องกันเลยน่ะครับ ครับผม เดียวยิ่งแดดออกนี้ฉ่ำกว่านี้อีกครับ 55555 สวยมากเงามาก พอลูกค้าเช็คความเรียบร้อยแล้วก้ส่งมอบรถให้กับลูกค้าเป็นที่เรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 16 กรกฎาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แ

• *
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถเราเอง"
มาทำภายในรอบที่สองหลังจากน้ำท่วมมาครั้งนึ่ง 6000 ฿
สวัสดีครับ มากันให้ชมกันอยู่เรื่อย ๆ น่ะครับกับงานที่มีเข้ามาตลอดทุกวัน ลูกค้าท่านนี้เคยน้ำรถเข้ามาใช้ปริการฟอกเบาะ ฟอกพรม มาแล้วครั้งนึ่งตอนที่มากับ พายุนาริ จำได้อยู่ครับ แต่คราวนี้ เยอะครับ ทั้งพรมหลังคา เบาะ พรมพื้น มาทั้งทั้งหมดเลยภายใน กลิ่นนี้สุดยอด 55555 ที่พรมพื้นเป็นคราบมาเลยครับ ไม่มีปัญหาครับ จบงานที่ 6000 ครับ โอเคค่ะพี่ ถ้าขัดเคลือบด้วยละค่ะพี่ โหวันนี้ถ้าจะไม่ทันน่ะครับต้องทิ้งรถเอาไว้ครับ อืม งั้นเอาแค่ภายในก่อนแล้วกันค่ะ ได้ครับไม่มีปัญหาครับผม จัดไป ก็ลงมือทำไปเรื่อย แต่ต้องแยกร่างครับ เพราะว่าติดรถที่เข้ามา ขัด - เคลือบสี คันนึ่งอยุ่แล้วครับ 55555 ไปเรื่อย ๆ สบาย ๆ สไตล์ไทยแลนด์ออนลีครับ 55555 จัดเนียน ๆ ทำให้สะอาด กลิ่นต้องไม่มีครับ ทำไปด้วยความตั้งใจ เพื่อให้รถลูกค้าที่เข้ามาใช้บริการนั้นได้รับคุณภาพที่เต็มเปี่ยม กับราคาที่เสียเงินมาให้กับทางร้านครับ พอเปิดพรมขึ้นมาเจอทั้ง มด ทั้งน้ำ 555555 ต้องจัดให้ดีที่สุด ครับทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จเรียบร้อยครับ ทำให้รถกลับมาใหม่อีกครั้งเหมือนป้ายแดง ๆ 55555 พอทำเสร็จก็ สปาโอโซนไปให้ลูกค้าเพื่อดับกลิ่นในตู้แอร์ จะได้ความสดความใหม่ภายในทั้งหมดครับ 5555 เรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอบพระคุณมากค่ะพี่โต้งได้รถกลับมาใหม่เหมือนเดิมแล้ว 55555 เดียวหาเวลามาขัด - เคลือบสี น่ะค่ะพี่ ครับผมยินดีครับ โอเคเรียบร้อยน่ะค่ะพี่ ครับผม ขอขอบพระคุรเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเราเป็นอย่างสูงครับ GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 22 กรกฎาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แ

• *
หลังคารั่วมาเลยเอามาฟอกพรมหลังคาสะหน่อย จบที่ 3000 ฿
สวัสดีครับ มีมาให้ชมกันอยู่เรื่อย ๆ น่ะครับกับงานใหญ่แบบที่ไหนไม่เคยมีมาก่อนมีที่นี้ที่เดียวครับ 5555 ขำ ๆ น่ะครับ ลูกค้าท่านนี้โทรมาเรื่องราคา ฟอกพรมหลังคา ผมก็เลยต้องบอกไปว่า รบกวนดูหน้างานครับ เพราะว่ามันเป็นตัวแปลในเรื่องของราคาครับ มากน้อยเดียวค่อยว่ากัน เพราะที่ผมตอบไปอย่างนี้เพื่อกันพวกที่ชอบโทรมาถามแล้วเอาราคาไปเทียบหรือไม่ก็ ก่อกวน เคยบอกไปแล้วน่ะครับพูดมาตรง ๆ เลยว่ามาจากร้านไหนผมไม่ได้ห่วงน่ะครับพร้อมสอนงานให้ด้วย 5555 แต่ขอโทษครับไม่รู้จะกลัวว่าศักดิ์ศรีมันจะหายหรอครับ 55555 งานไม่มีเข้าทำเป็นโทรมาถามที่ร้านจะดูว่ามีงานเข้ามาหรือเปล่า 55555 ขอบอกเลยครับว่ามีเข้าเกือบทุกวันน่ะครับ ไม่ต้องอิจฉาน่ะครับ งานก็คืองานครับ ลูกค้าเป็นคนตัดสินใจครับ โอ็ยโม้มาเยอะแล้วเข้าเรื่องดีกว่า พอลูกค้ามาถึงก็เดินมาดูว่ามากน้อยขนาดไหน พอเดินมาดูเท่านั้นละครับ พี่นี้เหมือนหลังคารั่วมาเลยนี้ครับ ใช่ครับเพิ่งไปทำหลังคามาครับตอนนี้ไม่รั่วแล้ว โอเค จุดที่เป็นเหมือนเชื้อราสีดำ ๆ นี้ถ้าออกก็คือออกหมดน่ะครับแต่ถ้าไม่ออกก็ลาง ๆ มองแถบไม่เห็นเลยครับ ทำให้ดีแล้วกัน ได้ครับ ส่วนราคาจบที่ 2500 บาท ครับ โอเคทำเลย จัดให้ครับเพราะเดียวจะแห้งไม่ทันครับ ถอยรถเข้าประจำที เตรียมอุปกรณ์น้ำยาให้พร้อม ลุยเลยครับ ทำไปสักพัก ลูกค้าบอกว่าถ้าฟอกเบาะแค่ 2 ตัวเนี่ยราคาเท่าไร ฟอกแต่ด้านหลังนะ ออ 500 พอครับโอเครวมเป็น 3000 บาท นะครับ ทำเลย ก็ทำไปเรื่อย ๆ ทำไปทำมา ลูกน้องหวังดีครับให้กับลูกค้าครับ เอาน้ำยาเช็ดเบาะให้ทุกตัวเลยแค่ลูบ ๆ ก็ออกแล้วครับคราบสกปรกเนี่ย ผมเห็นแล้วเออแถมไปแล้วกัน ลูกค้าได้กำไรสุดคุ้มเลยดีกว่าครับ 5555 พอทำเสร็จเรียบร้อย แถม สปาโอโซนไปให้อีกด้วยครับ ใจกว้างโครต ๆ 55555 พอเรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ลูกค้าบอกเลยว่า เดียวคราวหน้ามาจะให้รื้อฟอกพรมพื้นหน่อยน่ะครับ ได้เลยครับ แหม่ก็เล่นฟอกเบาะไปสะหมดแล้วนิครับ 55555 ลูกค้ายิ้ม ไม่ต้องเสียเงินเยอะแล้ว 555555 ขอบคุณมากครับคุณโต้งเดียวผมมาใหม่ ครับผม ขอบพระคุณครับ เรียบร้อยน่ะครับ ครับผม เป็นอันเสร็จสินภาระกิจ 555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 22 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาตามเว็ปเพื่อความสะอาดภายในครับ ฟอกเบาะ จบที่ 2500 ฿
สวัสดีครับ ท่านผู้ชมทั้งหลาย ตอนนี้คงรอผมอยู่ละสิ ว่าวันนี้จะมีงานอะไรมาโชว์อีกไหม 55555 ผมบอกแล้วครับว่ามีที่นี้ที่เดียวที่สามารถทำได้ครับ งานเข้าได้ทุกวันครับงานใหญ่ ๆ ทั้งนั้นครับ 55555 เข้าเรื่องดีกว่าครับ ลูกค้าท่านนี้เคยโทรมาถามแล้วที่นึงว่าราคาฟอกเบาะอยู่ที่เท่าไรเป็นเบาะผ้ากำมะยี่ ผมก็บอกราคาไปตามที่ผมทำครับคือ 2500 บาท ครับ พอมาถึงวันนี้ลูกค้าก็โผล่มาที่ร้านเลยครับ แล้วก็บอกว่าจะมาฟอกเบาะน่ะค่ะ ที่เคยโทรมาถามเอาไว้ ออ จำไม่ได้ครับ 55555 หลายคนเยอะมากครับลูกค้าที่โทรเข้ามาสอบถาม ทั้งจริงทั้งปลอม 55555 แต่ไม่มีปัญหาครับผม ไหน ๆ ดูหน่อยสิครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง โอโหนี้สีเบาะหรอนี้ ทำให้สะอาดที่น่ะค่ะ ได้เลยครับ นั่งรอหรือจะออกไปข้างนอกครับ นั่งรอดีกว่าค่ะ ได้เลยครับเชิญที่ห้องรับรองลูกค้าได้เลยครับร้านข้าวก็มีน่ะครับ 55555 โฆษณาให้เขาไปทั่วเลยเรา 5555 ก็เอารถเข้าซองเพื่อถอดเบาะออกมาฟอกกันข้างนอกเลยครับเพื่อความสะอาดที่แท้จริง 55555 ลงมือทำกันอย่างเมามันครับ เดียวงานจะเข้ามาอีกให้ไว้ 55555 ทำไปเรื่อย ๆ ดูเอาเองน่ะครับว่าสีของน้ำเป็นอย่างไร เจ้าของรถยังบอกว่า สุดยอกเลยละ จริง ๆ หนูขับอีกคันนึ่ง นี้รถพี่เขาทนไม่ไหวแล้วมันดูไม่เป็นรถแล้วเลยเอามาทำแทนให้ โหใจดีจังเลย ขับแล้วมันคันนะค่ะ 5555 เบาะกำมะยี่ก็อย่างนี้ละครับ ถ้าไม่ทำความสาอดเลยมันก้จะเหมือนมีลิ้นไลอยู่ในเบาะนะครับ ต้องโดนน้ำยาที่เทวดาท่านให้มาครับ 5555 จัดไปครับเดียวจะทำให้สะอาดสุด ๆ กันไปเลย ขอบคุณค่ะพี่ แล้วก้ทำจนเสร็จนะครับ เรียบร้อยดีประกอบเข้าเหมือนเดิมทุกอย่างครับ กลิ่น ๆ นี้หายเกลี้ยงไม่เหลือครับ สปาโอโซนแถมไปให้ด้วยน่ะครับล้างรถอีกต่างหาก 55555 เรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ สะอาดหอมภายในทั้งคันเลยครับ 5555 ขอบคุณมากค่ะพี่เดียวมีอะไรจะแนะนำเพื่อน ๆ ให้ค่ะ ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาจากลาดพร้าวเพื่อมาเปลี่ยนแผ่นไฟร์วอล์ว ใต้คอนโซน จบที่ 7000 ฿
สวัสดีครับ มีงานเข้ามาเรื่อย ๆ น่ะครับรับลองเลยว่าไม่มีใครเกินที่นี้แน่นอนครับ เดือน ๆ นึ่งเข้ามาที่อย่างน้อย ๆ 15 - 20 คันต่อเดือนน่ะครับ 55555 เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้ได้โทรมาถามว่าถ้าจะทำการเปลี่ยนพรมใต้คอนโซลมันมีกลิ่นน่ะครับ มีกลิ่นได้ไงครับ เนื่องจากว่ามันเป็นพรมผ้าห่ม แต่ลูกค้าบอกว่าไม่ใช่ มันเป็นยางดำ ๆ และมีกลิ่นเหม็นมากเลยค่ะ งง สิครับท่าน นึกว่าเอาแล้ว ( ก......... ) แต่เช้าเดียวโดนดีแน่ เอางี้ครับผมทำรถมาเยอะแล้วน่ะครับ ไม่มีครับน่ะครับที่วีโก้ 2 ประตู 4 ประตู 8 ประตู ก็เถอะครับ มันเป็นพรมผ้าห่มน่ะครับ ไม่ใช่ยางดำ ๆ คันอื่นเป็นแบบที่พี่บอกจริง ๆ ค่ะ แต่คันนี้เป็นแบบนี้ เอางี้ครับ เอารถเข้ามาดูก่อนว่าเป็นแบบไหน อยากเจอจริง ๆ ประมาณราคาได้ไหมค่ะ คงไม่น่าเกิน 7000 - 7500 บาท หรอกครับ น่าจะได้อยู่เพราะต้องหาอุปกรณ์มาใส่แทนอีก 555555 ค่าฝีมือล้วน ๆ เลย เดียวยังไงจะเอาเข้าไปให้ดูน่ะค่ะพี่ ได้ครับเข้ามาวันไหนก็เอาเข้ามาเลยครับ พอมาถึงวันที่ลูกค้าเข้ามา บอกว่าที่โทรมาคุยไว้แล้วเรื่องพรมใต้คอนโซลน่ะค่ะ อ่อ ไหนครับ เปิดรถดูถึงกับ งง เหมือนกันครับว่ามีมาได้ไงว่ะเนี่ย ทำมาหลายคันแล้วยังไม่เคยเจอเลย 55555 โอเคได้ครับ ราคาที่ผมบอกไปเนี่ยละครับ 7000 บาท ลดหน่อยได้ไหมค่ะ ไม่ได้ครับถ้าให้ลดราคาผมไม่ทำครับ ลองไปหาร้านอื่นดูได้เลยครับ เขาก็ไม่ทำให้หรอกครับ 55555 เพราะเขาทำกันไม่เป็น 555555 ตกลงทำไหมครับ หนูมาไกลมากเลยน่ะพี่ ตั้งลาดพร้าวโน้นอ่ะ 555555 มีคนมาไกลกว่าคุณอีกเยอะครับ แค่นี้ในเมืองเรื่องเล็กครับ รับประกันเรื่องของกลิ่นด้วยไหม ด้วยสิครับ งานที่ทำออกไปนี้ต้องรับประกันเรื่องของกลิ่นด้วยครับ และราคานี้เองก็ล้างตู้แอร์ไปในตัวอยู่แล้วไม่งั้นกลิ่นไม่หายครับ โอเคค่ะงั้นก็ตามนั้นเลยค่ะ นั่งรอได้ใช่ไหมค่ะ ใช่ครับเชิญที่ห้องรับรองเลยครับ เรียบร้อยก็ลงมือสิครับท่านเดียวจะไม่เสร็จเอา 55555 จัดไปครับรื้อทุกอย่างทีขวางหน้าเลยครับ เอาออกให้หมด จนถึงแผ่นยางดำที่แปะอยู่ตรงไฟร์วอล์ว เอาออกมาให้หมดครับ แล้วก็เริ่มเอาพรมผ้าห่มผืนใหม่ ๆ ใส่เข้าไปแทนที่เดิมครับ ทำจนเสร็จเรียบร้อยก้ประกอบเข้าทุกอย่างเหมือนเดิมครับ แล้วก็ให้ลูกค้ามาดมสูดกลิ่นกอ่นที่จะสปาครับว่าหายแน่นอนครับไม่มีน่ะครับเดียวจะหาว่าไม่หายแล้วเอากลิ่นสปามากลบ 55555 ลูกค้าก็ดมแล้วดมอีกหายแน่นอนโอเคหายครับพี่ หายค่ะพี่ ตามนั้นนะครับผมจะได้สปาโอโซนไปให้เรียบร้อยครับ ครับผม จัดการ สปาให้อย่างดีเลยครับ พอเสร็จเรียบร้อยก้บอกลูกค้าให้มารับรถได้เลยครับเรียบร้อยดีแล้วครับ ขอบคุณมากเลยค่ะพี่โต้ง ครับผม เดียวแนะนำคนอื่น ๆ เพื่อน ๆ ให้ค่ะจบจริงที่นี้ที่เดียว 55555 ขอบพระคุณครับ เรียบร้อยแล้วจบเสร็จสินภาระกิจ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 24 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาฟอกเบาะ ฟอกพรม ล้างตู้แอร์ จบที่ 6500 ฿ ครับ
สวัสดีครับ มีงานเข้ามาเรื่อย ๆ น่ะครับรับลองเลยว่าไม่มีใครเกินที่นี้แน่นอนครับ เดือน ๆ นึ่งเข้ามาที่อย่างน้อย ๆ 15 - 20 คันต่อเดือนน่ะครับ 55555 เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้ได้โทรมาถามว่าถ้าจะทำการเปลี่ยนพรมใต้คอนโซลมันมีกลิ่นน่ะครับ มีกลิ่นได้ไงครับ เนื่องจากว่ามันเป็นพรมผ้าห่ม แต่ลูกค้าบอกว่าไม่ใช่ มันเป็นยางดำ ๆ และมีกลิ่นเหม็นมากเลยค่ะ งง สิครับท่าน นึกว่าเอาแล้ว ( ก......... ) แต่เช้าเดียวโดนดีแน่ เอางี้ครับผมทำรถมาเยอะแล้วน่ะครับ ไม่มีครับน่ะครับที่วีโก้ 2 ประตู 4 ประตู 8 ประตู ก็เถอะครับ มันเป็นพรมผ้าห่มน่ะครับ ไม่ใช่ยางดำ ๆ คันอื่นเป็นแบบที่พี่บอกจริง ๆ ค่ะ แต่คันนี้เป็นแบบนี้ เอางี้ครับ เอารถเข้ามาดูก่อนว่าเป็นแบบไหน อยากเจอจริง ๆ ประมาณราคาได้ไหมค่ะ คงไม่น่าเกิน 7000 - 7500 บาท หรอกครับ น่าจะได้อยู่เพราะต้องหาอุปกรณ์มาใส่แทนอีก 555555 ค่าฝีมือล้วน ๆ เลย เดียวยังไงจะเอาเข้าไปให้ดูน่ะค่ะพี่ ได้ครับเข้ามาวันไหนก็เอาเข้ามาเลยครับ พอมาถึงวันที่ลูกค้าเข้ามา บอกว่าที่โทรมาคุยไว้แล้วเรื่องพรมใต้คอนโซลน่ะค่ะ อ่อ ไหนครับ เปิดรถดูถึงกับ งง เหมือนกันครับว่ามีมาได้ไงว่ะเนี่ย ทำมาหลายคันแล้วยังไม่เคยเจอเลย 55555 โอเคได้ครับ ราคาที่ผมบอกไปเนี่ยละครับ 7000 บาท ลดหน่อยได้ไหมค่ะ ไม่ได้ครับถ้าให้ลดราคาผมไม่ทำครับ ลองไปหาร้านอื่นดูได้เลยครับ เขาก็ไม่ทำให้หรอกครับ 55555 เพราะเขาทำกันไม่เป็น 555555 ตกลงทำไหมครับ หนูมาไกลมากเลยน่ะพี่ ตั้งลาดพร้าวโน้นอ่ะ 555555 มีคนมาไกลกว่าคุณอีกเยอะครับ แค่นี้ในเมืองเรื่องเล็กครับ รับประกันเรื่องของกลิ่นด้วยไหม ด้วยสิครับ งานที่ทำออกไปนี้ต้องรับประกันเรื่องของกลิ่นด้วยครับ และราคานี้เองก็ล้างตู้แอร์ไปในตัวอยู่แล้วไม่งั้นกลิ่นไม่หายครับ โอเคค่ะงั้นก็ตามนั้นเลยค่ะ นั่งรอได้ใช่ไหมค่ะ ใช่ครับเชิญที่ห้องรับรองเลยครับ เรียบร้อยก็ลงมือสิครับท่านเดียวจะไม่เสร็จเอา 55555 จัดไปครับรื้อทุกอย่างทีขวางหน้าเลยครับ เอาออกให้หมด จนถึงแผ่นยางดำที่แปะอยู่ตรงไฟร์วอล์ว เอาออกมาให้หมดครับ แล้วก็เริ่มเอาพรมผ้าห่มผืนใหม่ ๆ ใส่เข้าไปแทนที่เดิมครับ ทำจนเสร็จเรียบร้อยก้ประกอบเข้าทุกอย่างเหมือนเดิมครับ แล้วก็ให้ลูกค้ามาดมสูดกลิ่นกอ่นที่จะสปาครับว่าหายแน่นอนครับไม่มีน่ะครับเดียวจะหาว่าไม่หายแล้วเอากลิ่นสปามากลบ 55555 ลูกค้าก็ดมแล้วดมอีกหายแน่นอนโอเคหายครับพี่ หายค่ะพี่ ตามนั้นนะครับผมจะได้สปาโอโซนไปให้เรียบร้อยครับ ครับผม จัดการ สปาให้อย่างดีเลยครับ พอเสร็จเรียบร้อยก้บอกลูกค้าให้มารับรถได้เลยครับเรียบร้อยดีแล้วครับ ขอบคุณมากเลยค่ะพี่โต้ง ครับผม เดียวแนะนำคนอื่น ๆ เพื่อน ๆ ให้ค่ะจบจริงที่นี้ที่เดียว 55555 ขอบพระคุณครับ เรียบร้อยแล้วจบเสร็จสินภาระกิจ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 24 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาจากนครราชสีมาครับเพื่อเอามาทำภายในทั้งหมดครับ จบที่ 15500 ฿
สวัสดีครับ คันนี้งานใหญ่แบบว่าเต็มสูบเลยดีกว่าครับ ลูกค้าโทรมาสอบถามก่อนหน้านี้แล้วครับว่าจะเอาเข้ามาทำ แล้วก็เอามาทำบอกว่าทำภายในทั้งหมดเลยเท่าไรตีราคามาเลยขอแบบสะอาด ๆ นะครับคุณโต้ง ได้เลยครับพี่ขอดูก่อนน่ะครับ เปิดมาปุปโอ๊ย นี้รถหรือนี้ ผมเพิ่งได้รถมาจากพี่ชายเขาใช้ไม่รักษาอะไรเลย เข้าใจครับ ทำหมดเลยน่ะครับพี่ ใช่ครับ ผมขอเอาไว้ที่ 11000 บาท ครับ มีอะไรบ้างเอ่ย ฟอกพรใหลังคา ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ล้างตู้แอร์ครับ เดียวผมแถมล้างห้องเครื่องไปให้ด้วยครับไหน ๆ ทำแล้วต้องใหม่กริบ ๆ เออคุณโต้ง ครับผม ถ้าจะขัดเคลือบสีละเท่าไรเอ่ย ผมขอเอาไว้ไม่เกิน 4000 บาท ครับแต่ถ้าพี่ให้ทำวันนี้ไม่เสร็จน่ะครับแค่ภายในนี้ก็กินเวลาไปค่อนวันแล้วครับ หรองั้นแค่ล้างก็พอ ออเรื่องนั้นผมต้องล้างให้อยู่แล้วครับผม เยี่ยมมากเลยคุณโต้ง ราคานี้ผมไม่ต่อด้วยทำให้สวย ๆ สะอาด ๆ เลยแล้วกันครับ ได้เลยครับพี่ผมน่ะตรงไปตรงมาอยู่แล้วครับ พี่ไม่ต้องหวง โอเคครับงั้นฝากรถเอาไว้ด้วยน่ะเดียวจะนั่งเล่นแถวนี้สักพักนึ่งค่อยไป ครับผม รีบเลยครับงานใหญ่แบบนี้มีที่นี้ที่เดียวครับ 5555 งานที่ต้องใช้ฝีที่มีอยู่ในมือเท่านั้น 555 รื้ออุปกรณ์ออกมาให้หมด เนี่ยละครับแยกร่างแล้วเพราะมีรถเข้ามาให้ทำอีกคันนึ่ง 55555 ทำไปเรื่อย ๆ เสร็จตอนไหนก็ตอนนั้นละครับ 55555 แต่คันนี้ทำไปทำมา เจอของดีเข้าให้อีกอย่างนึ่งคือ ตู้แอร์กรอนแล้วใกล้ถึงคราวอวสานเลยต้องรีบโทรแจ้งลูกค้าก่อนเลยครับว่าพี่ครับจะเปลี่ยนตู้เลยไหมครับ เพราะเท่าที่ผมดูแล้วไม่น่ารอดครับ เท่าไรเอ่ย 4500 บาทครับพี่ของแท้ศูนย์เลยครับ ของเทียมผมไม่แนะนำครับพี่ โอเคตามนั้นเลย ผมก็กะไว้แล้วละว่าแอร์มันจะรอดไหม 5555 ยังไงฝากคุณโต้งดูใหเละเอียดเลยน่ะครับ ครับผมไม่ต้องห่วงครับพี่ แต่วันนี้ไม่เสร็จแน่นอนครับพี่ เพราะพรมพื้นยังไม่แห้งครับ ขอเป็นวันพรุ่งนี้เสร็จแน่นอนครับพี่ โอเคได้ครับไม่มีปัญหาครับ ครับผม ก็จัดแจงไปเอาของใหม่มาเปลี่ยนให้ลูกค้าเลยครับทำให้เรียบร้อยเหมือนเดิมทุกอย่างและก็รอให้พรมแห้งอีกวันนึ่งค่อยเริ่มประกอบครับ พอถึงเวลาก็เริ่มประกอบให้เข้าที่ทุกอย่างครับจนเสร็จสินภาระกิจอันใหญ่หลวงครับ 55555 ลูกค้าก็มารับรถด้วยความยินดีเลยครับ สะอาดเยี่ยม แถมยังอวยพรให้ทำมาค้าขึ้น เจริญ ๆ น่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับพี่ ได้ยินคำ ๆ นี้หายเหนื่อยเป็นปลิดทิ้งเลยครับ 55555 เรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 25 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาแบ่งไม่ได้นัดหมายครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น จบที่ 4000 ฿
สวัสดีครับ ลูกค้าท่านนี้เข้ามาโดยไม่ได้นัดหมายเลยครับ มาถึงที่ร้านก็บอกเลยว่าจะฟอกพรม ได้ครับ มาดูที่ตัวรถแล้วอุย เยอะนะเนี่ย พี่เขาเลยถามต่ออีกว่า ถ้าฟอกเบาะด้วยละ เพิ่มอีก 2000 บาท ครับ ร่วมทั้ง 4000 บาท ครับ โอเคงั้นทำพรมพื้นก่อนเดียวค่อยว่ากัน ได้ครับ พอกำลังจะรื้อเพื่อเอาพรมพื้นออกมา ลูกค้าพูดออกมาว่า ไหน ๆ ก็ทำแล้วฟอกเบาะไปด้วยเลยก็ได้ค่ะ ออได้ครับไม่มีปัญหาครับ เยอ็น ๆ มารับรถได้น่ะครับ แต่ถ้าเสร็จเดียวผมจะโทรแจ้งครับผม ค่ะขอบคุณค่ะ ก็ลงมือกันเลยครับเพราะยังมีค้างอยู่อีกคันนึ่ง 5555 ทำไปเรื่อย ๆ รถก็เข้ามาล้างเรื่อย ๆ ไปตามสเต็ปครับต้องเอี่ยมอ่องอรทัยกันไปเลย 55555 จัดไปครับผ้าคลุมเบาะที่มีมาก็ซักให้เรียบร้อยครับประตูคอนโซนเก็บเรียบไม่เหลือครับทำความสะอาดทุกจุดครับ 55555 ทำจนเสร็จเรียบร้อยก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถครับ ลูกค้ามาถึงก็ถามต่อว่า ถ้าจะขัดสีคันนี้เท่าไรค่ะ ออ ขอเอาไว้ แค่ 2000 บาท พอครับเดียวจะต้องขาวกว่านี้อีกครับ 5555 โอเครู้ราคาแล้วเดียวเอาอีกคันมาทำฟอกภายในแบบนี้ละเหมือนกันเลย ออได้ครับมาได้เลยเดียวจัดให้ครับ พอเปิดเข้ามาดูภายในที่ทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว โหใหม่ขึ้นมาเลยสะอาดมาก ๆ ขอบพระคุณครับ เยี่ยมเลยค่ะ ไม่น้อยเลยละครับพอถอดเบาะออกมาแล้วคราบน้ำจิ้มเพียบเป็นทางเลยครับ 55555 ขอบคุณค่ะ เรียบร้อยน่ะครับ ค่ะเดียวเอาอีกคันมาแน่นอนค่ะ ขอบพระคุณครับ เสร็จไปอีกหนึ่งคัน ขอขอบพระคุรเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 26 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาฟอกเบาะตัวเดียวกับพรมพื้นเฉพาะจุด จบที่ 700 ฿
สวัสดีครับ นี้ก็อีกคันนึ่งที่ลูกค้าโทรมาตอนเย็นแล้วันรุ่งขึ้นก็มาที่ร้านเลยครับ แล้วบอกว่าที่นัดเอาไว้ ผมละ งง เลยครับ เพราะมันหลายคันจัดครับที่นัดเอาไว้ อย่างที่ผมบอกว่าทั้งจริงทั้งปลอมครับเยอะมากเลย 5555 เดินมาที่รถลูกค้าบอกว่าจะฟอกเบาะแต่ฟอกแค่ตัวเดียวครับแล้วก็ให้ฟอกพรมพื้นที่มันโดนน้ำแกงหกลงมาจากเบาะครับ คือพี่จะให้ผมฟอกเฉพาะจุดใช่ไหมครับ ใช่ครับ โอเคถ้าพี่ต้องการอย่างนี้ ผมขอเอาไว้ที่ 700 บาท ครับ โอเคทำเลย เสร็จประมาณ 2 - 3 โมงเย็นน่ะครับ โหนานจัง อ้าวพี่ผมถอดเบาะมาฟอกนะครับต้องให้แห้งก่อนน่ะครับ มันไม่มีร้านไหนที่สามารถทำให้แห้งได้เลยในพริบตาหรอกครับ 555555 ผมจะได้นั่งรอ ได้ครับที่ห้องรับรองครับ ถอดออกเลยครับเอาเบาะออกเสร็จเอามาฟอกกันข้างนอก แล้วก็มาฟอกพรมพื้นภายในรถเฉพาะจุดที่โดนเท่านั้นทำไปจนเสร็จเอารถตากแดดเพื่อให้หันเข้าตามแสงที่ส่องเข้ามาในรถให้ได้ครับเพื่อให้พรมพื้นแห้ง ตากอยู่ 3 ถึง 4 ชั่วโมงครับ แห้งสนิทครับ 5555 แล้วค่อยยกเบาะมาใส่ให้เรียบร้อยแล้วก็แถมสปาโอโซนไปให้เพื่อดับกลิ่นในตู้แอร์ครับ เรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าเรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสุงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 26 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาจาก จ.สมุทรปราการ เพื่อมา ขัด - เคลือบ สี 3M เต็มระบบ
สวัสดีครับ หายไปเป็นระยะ ๆ น่ะครับ เพราะงานเข้าตลอดเลยไม่มีเวลาเอาผลงานมาลงให้ชมกันได้ต่อเนี่องน่ะครับ เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้มาให้ ขัด - เคลือบสีเต็มระบบ 3M ครับ จัดไปครับกับราคา 2300 บาท ลูกค้ามาจากจังหวัด สมุทรปราการ ครับ เนี่ยละครับที่ผมบอกว่า มีที่นี้ที่เดียวครับที่สามารถทำอย่างนี้ได้เรียกลูกค้าได้ทั่วประเทศไทยเลยครับ เพราะด้วยผลงานก็ดี ด้วยฝีที่มีอยู่ในมือก็ดี 55555 และที่สำคัญความเอาใจใส่ให้กับลูกค้าครับ ของที่ใช้ก็ต้องเป็นของมีระดับ เอาแต่สิ่งดี ๆ ให้กับลูกค้าครับ ลูกค้าก็จะชอบเอาความจริงเข้าว่าด้วย เพราะมันเป็นความจริงใจที่ดีที่สุดสำหรับการค้าขายครับ ลูกค้าถึงบอกว่าอยู่ไกลถึงไหนก็จะตามไปทำ 55555 ได้ยินคำนี้รู้สึกว่าสุดยอดสุด ๆ แล้วครับ แต่ก็น่าอิจฉาครับ ที่หลาย ๆ ที่เขาไม่เคยได้ยินคำ ๆ นี้ออกจากปากลูกค้าด้วยตัวเอง เพราะมั่วแต่จะเอาเงินเขาอย่างเดียวไม่มีความจริงให้กับลูกค้าก็เรียบร้อยโรงเรียนจีนไปครับ 55555 คันนี้ก็จัดไปตามระบบเอาให้สวยทำให้เงาแบบไม่มีใครเหมือนครับ 55555 พอทำเสร็จเรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ เป็นอันเสร็จสิสภาระกิจไปแค่หนึ่งคันเท่านั้นครับ ยังมีอีกหลายคันที่จะตามครับ รูปจึงถ่ายได้น้อยมากครับ เพราะเข้ามาแบบไม่มีปี่มีขลุ่ยกันเลยครับ เรียบร้อยแล้ว ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 29 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับอีกหนึ่งที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา เป็นรถยนต์นำเข้าโดยแท้จริงครับ ยี่ห้อ โฟลค์ ก็อฟ GTI ครับ ได้โทรมาถามก่อนหน้านี้แล้วแต่ไม่ได้บอกว่าเป็นรถรุ่นไหน บอกแต่ว่า รถมีคนอ้วกในรถด้านข้างคนขับนะครับ อองั้นต้องฟอกพรมพื้นครับ แต่ขอดูหน้างานก่อนน่ะครับว่าขนาดไหน พอวันรุ่งขึ้นก็เอารถมาให้ดู อุ๊ยตะ งานเข้าสิครับท่าน รถรุ่นนี้เครื่องมือบางตัวไม่มีสะด้วย พอเจอลูกค้า ก้บอกไปตามตรงเลยครับว่า พี่ครับ ที่ร้านไม่สามารถถอดเบาะได้ครับ เพราะน๊อตเขาไม่เหมือนชาวบ้าน มาเป็นหัวจีบ 12 แฉก ผมมีแต่ 6 แฉกน่ะครับพี่ แต่ถ้าพี่หาเครื่องมาให้ผมได้ ผมก็ทำได้ครับเพราะตรงคอนโซน ไม่มีอะไรครับพี่ ไม่งั้นพี่ไปเข้าศูนย์ให้เขาถอดให้แล้วเดียวผมฟอกให้ครับ ลูกค้าบอกเลยว่า ศูนย์ไม่ทำให้อ่ะครับ อ้าวสะงั้น งั้นพี่ต้องหาเครื่องมือให้ผมแล้วละครับ เพราะแถวนี้ไม่มีขายด้วยครับ หรอครับ ได้ ๆ งั้นเดียวผมลองหาก่อนแล้วเดียวโทรบอกนะครับ และแล้วลูกค้าก็หาซื้อมาจนได้แล้วขับรถเอามาให้ที่ร้านถอดให้ครับ จัดไปเมื่อลูกค้าต้องการทางร้านก็จัดให้ได้ครับ ไม่มีปัญหาครับ ใครที่คิดจะหลอกเรียนแบบคิดให้ดีน่ะครับ 55555 รถคันนี้ไม่ใช่หมู ๆ น่ะครับ 55555 ไม่มีฝีที่มือทำไม่ได้น่ะครับขอบอก 55555 จัดไปครับ ราคาจบที่ 4000 ฿ ครับ เป็นรถเล็กก็จริงอยู่น่ะครับ แต่มันขึ้นอยู่กับหน้างานด้วยว่ายากง่ายขนาดไหน 55555 ก็ลงมือสิครับท่านกว่าจะถอดได้แต่ละจุดนี้ ส่องแล้วส่องอีกเลย 55555 และก้เอาออกจนหมดละครับท่าน เอาพรมออกมาฟอกทั้งชั้นล่างชั้นบนเลยครับ ต้องเอาให้หายกลิ่น ลูกค้าบอกว่า เนี่ยไปฟอกมาแล้วด้วยน่ะครับ แต่กลิ่นไม่หายน่ะครับ ก็เลยมาร้านของคุณโต้งเนี่ยละครับเห็นว่าทำแล้วหายแน่นอน ออแน่นอนครับถ้าไม่หายผมต้องทำให้ใหม่เลยนะครับ เพราะต้องรับประกันเรื่องของกลิ่นด้วยครับ แต่ที่ผมกลัวอยู่อย่างเดียวนะครับถ้าติดเข้าไปในตู้แอร์แล้วสปาหายก็โชคดีนะครับ แต่ถ้าไม่หายสิ่งสุดท้ายคือล้างตู้ครับ แต่ที่พรมพื้นนี้รับประกันว่าหายขาดแน่นอนครับ ทำไปเรื่อย ๆ ฝากทิ้งรถเอาไว้หนึ่งคืนด้วยเพราะพรมพื้นไม่แห้ง เลยปล่อยรถไม่ได้ครับ เดียวเสียชื่อตายห่าเลย 55555 พอถึงเวลาที่พรมแห้งจริง ๆ แล้วก็เริ่มประกอบจนเสร้จแล้วก็โทรแจ้งให้ลูกค้ามารับรถครับ พอลูกค้ามาถึงก็เปิดมก่อนเลยครับ โหโอเคเลยอ่ะไม่มีกลิ่นแล้ว ลองดมที่แอร์ก่อนครับว่ายังมีไหม แต่ที่ผมดมไม่มีแล้วนะครับ อืมๆ ไม่แน่ใจอ่ะ เอาให้ดีครับเพราะผมรับประกันเรื่องของกลิ่นด้วยนะครับ แต่ที่พรมพื้นหายแน่นอนครับ ที่พื้นไม่มีแล้วเหลือแต่ที่แอร์ ผมสปาไปให้ครับ สปาเสร็จแล้วค่อยดูกันว่าหายไหมน่ะครับ เรียบร้อยเปิดรถออกมาอีกที่ก็หอมเลย 55555 ลองดูอีก 7 วันครับถ้าไม่หายเอาเข้ามาครับเดียวผมจัดการให้ครับ ขอบคุณมากเลยค่ะพี่ ไม่ได้ครับเมือทำงานแล้วต้องมีความรับผิดชอบในงานที่ทำออกไปด้วยครับ มีค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมครับ ไม่ครับ เท่าที่บอกละครับ 3000 บาทครับผม โอเคค่ะขอบคุณค่ะพี่ ขอบพระคุณครับผม เรียบร้อยไปอีกหนึ่งคันครับ สำหรับวันนี้ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 29 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาจากบางแคครับ เพื่อนเอารถไปลุยน้ำท่วมมาครับ ฟอกพรมพื้นฟอกเบาะ
สวัสดีครับ นี้ก็อีกหนึ่งผลงานของวันนี้ครับ ลูกค้าโทรมาถามก่อนหน้านี้แล้วนะครับ แต่จำไม่ได้ครับ เพราะรถเข้ามาทำงานใหญ่เยอะมากครับ ที่เคยบอกนะครับถ่ายทันบ้างไม่ทันบ้างเอาคันไหนที่ได้ถ่ายก็จะเอาลงในเว็ปให้นะครับแต่คันไหนไม่ได้ถ่ายไม่ต้องเสียใจครับ เอารถมาฟอกใหม่อีกครั้งได้ลงเว็ปแน่นอนครับ 555555 ล้อเล่นนะครับ ลูกค้าบอกว่าไม่รีบครับเพราะเพื่อนยืมรถไปลุยน้ำมาที่ต่างจังหวัดครับ ผมเห็นว่าไหน ๆ ก็ทำแล้วครับ ฟอกเบาะไปด้วยเลยที่เดียวครับจบกว่าจะได้ใหม่ทั้งคันเลย 555555 เท่าไรว่ามาครับสามารถก็ทำเลย ผมจบงานที่ 7000 ฿ บาทครับ โอเค แล้วล้างรถให้ผมด้วยไหมครับ ออล้างสิครับแถมสปาโอโซนไป กับ ล้างห้องเครื่องครับ ส่วนตรงไหนของพรมหลังคาที่เปอะนิดเปอะหน่อยเดียวจัดการให้ไปเลยครับแถมไป 555555 เจ้าของร้านใจดีใจกว้างอยู่แล้วครับท่าน 55555 โอเคครับพี่งั้นทำเลย ได้เลยครับ ก้เอารถเข้ามาถอดในขณะที่รออีกสองคันนั้นแห้งน่ะครับ ใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์สูงสุดครับ จัดไปเรื่อย ๆ เพราะยังไงวันนี้ไม่เสร็จอยู่แล้วละครับเพราะรถมาเอาสะตอนบ่าย 2. 30 น. ครับ ไม่มีทางครับได้แต่ฟอกพรมพื้นรอไปก่อนเดียววันรุ่งขึ้นค่อยฟอกเบาะต่อให้เรียบร้อยครับ และก็จัดการจนเสร็จเรียบร้อยดี จึงประกอบรถรอให้ลูกค้ามารับในวันถัดไปครับ เพราะว่าตอนเย็นวันที่จะส่งรถนั้นฝนเกิดตกแบบระห่ำเลยครับ ลูกค้าไม่มาเอารถแน่นอนครับ 55555 เลยต้องจอดเก็บให้เรียบร้อยครับ เสร็จสินภาระกิจไปอีกหนึ่งคันครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 29 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
กลิ่นบหรี่มาเต็มคันเลยครับ จัดชุดใหญ่ แอร์ เบาะ พรมพื้น
สวัสดีครับ รถมีมาให้ชมกันอยู่เรื่อย ๆ น่ะครับ คันนี้ก็มาทำงานใหญ่ทั้งคันอีกเช่นเคยครับ ลูกค้าถึงกับขับรถมาให้ดูเลยครับว่าต้องทำอย่างไรบ้างเพื่อตกลงราคาให้เรียบร้อยเพราะเป็นรถบริษท์ครับ เดินมาดูที่รถปุป โอโหกลิ่นบุหรี่หรือนี้อุบไปทั้งรถเลยครับ เนี่ยละครับที่ผมอยากจะเอามาทำไม่ไว้ขับไปเวียนหัวไปครับ 55555 ได้เลยครับพี่เดียวผมขอดมให้ถูกจุดก่อนน่ะครับ โอโหหลังคาเบาะ พื้นมีกลิ่นหมดเลย พี่สตาร์ทรถที่จะเปิดแอร์ดมหน่อยครับ เปิดปุปก็มาปัปเลยเหมือนกัน งานให้ครับพี่ล้างตู้แอร์มายังครับเคยล้างมาแล้ว 2 เดือนครับ โอโหขนาดล้างมาแล้วน่ะนี้ ล้างแบบไหนมาครับ ไถอดตู้ออกมาล้างไหมครับ ไม่ค่ะจบข่าวครับ งั้นไม่เป้นไรครับเดียวผมสปาไปให้ครับรับรองกลิ่นหายแน่นอนครับ เอางี้ที่เดียวจบเลยได้ไหมได้ครับทำใหญ่เลยที่เดียวภายในทั้งหมด ล้างแอร์ใหม่ ฟอกเบาะ ฟอกพรมหลังคา ฟอกพรมพื้น เท่าไรว่ามาเลย อืม....... ผมขอเอาไว้แค่ 12000บาทครับ ลดหน่อยนะค่ะ ขาดตัวครับ 11000 บาท ครับ โอเคค่ะยังงี้ได้เลย ขอบคุณครับ โอเควันศุกร์เราเจอกันตอนเช้า 08.30 น. ครับผม และพอถึงวันนัดรถก็มาจอดรอผมแต่เช้าเลยครับ โหมาก่อนเราอีกวุ้ย ตาย ๆ ๆ ลูกค้าบ่นตายห่าเลย มาถึงก็มีแต่รถครับลูกน้องบอกว่า เขามาคุยกับพี่แล้วทิ้งกุญแจไว้ให้ทำเลย เอางั้นเลยนะ โอเคงั้นก็ทำเลย เพราะเดียวกำลังจะมีรถมาอีกคันนึ่งนัดเอาไว้เมื่อวานนี้ 55555 จัดไปครับจัดไป ทำไปเรื่อย ๆ ลูกค้าก็ขับรถมาดูว่าถอดถึงขนาดไหน ไม่เหลือครับเหลือแต่โครง แต่อันดับแรกเลยคือล้างตู้ให้เสร็จก่อนเลยเพราะว่ายากสุดนานสุดที่เหลือค่อยว่ากันครับก้ทำไปเรื่อยจนเสร็จพอถึงเวลาที่ลูกค้ามารับรถ ก็กำลังรถให้อยู่พอดีครับ แถมไปสปาโอโซนให้ด้วยครับ เปลี่ยนกรองแอร์ให้ใหม่อีกด้วย พอลูกค้าเข้ามาดมกลิ่นในรถ เรียบร้อยหอมทั่วทั้งคันเลย อาทิตย์หน้าเดียวเอาอีกคันมาให้ฟอกเบาะ ได้เลยครับพี่ เดียวจัดให้ครับ 55555 โอเคเรียบร้อยดีแล้วผมก็กลับเลย ขอบพระคุณครับพี่ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความววางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 31 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
มาจากพระราม 2 ครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมหลังคา ฟอกพรมพื้น จบที่ 8500
สวัสดีครับ งานคันนี้ก็ใหญ่มาอีกหนึ่งคันน่ะครับ ลูกค้ามาจากแถวพระราม 2 ข้ามฝั่งมาฟอกพรมหลังคา ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ครับ จบที่ 8500 บาทครับ ลูกค้าโทรมาก่อนหน้านี้แล้วเลยต้องรบกวนมาดูหน้างานครับ เพราะพรมพลังคาเป็นตัวแปลในเรื่องของราคาครับ ลูกค้าโอเคมาถึงที่ร้านตอนเช้าเลยครับต่อจาก คัมรี่ 2.0 ก็ดูเรียบร้อยก็ตกลงราคา จบที่ 8500 บาท ครับ จัดไปไหน ๆ ก็ทำแล้วเพราะกลิ่นอับด้วยเด็กชอบกินขนมบนรถ โอ็ยอันนี้ก็เหนื่อยหน่อยครับพี่ พอทำไปแล้วต้องระวังนิดนึ่งครับเสียดายของใหม่ครับ 55555 จัดไปครับรื้ออุปกรณ์ออกมาให้หมดเบาะถอดออกทุกตัวเอาพรมพื้นออกมาแล้วไปฟอกกันเลยครับ ทำจนเสร็จเรียบร้อยรอให้แห้งสนิท พอแห้งสนิทแล้วก็เริ่มประกอบทุกอย่างให้เข้าที่เดิมครับ ผมอาจจะเขียนบทความน้อยไปหน่อยนะครับเพราะงานเข้าเยอะมากช่วงนี้กำลังฮอดครับ 55555 เพราะฮอดมาทั้งปีดีดักแล้วด้วยครับ ไม่ใช่เพิ่งจะเริ่มดัง บอกคำเดียวเลยว่าดังมานานแล้วครับ กับงานฝีที่มีอยู่ในมือล้วน ๆ ครับ 555555 พอเรียบร้อยลูกค้าก็เดินตรวจสอบภายในทั้งหมดเรียบร้อยดีส่งมอบครับ แถมสปาโอโซนไปให้ด้วยครับ 5555 หอมดีมีขายไหม มีครับพี่เอามาขวดนึ่งจัดไปครับ 200 บาท ครับ 5555 เรียบร้อยแล้วยน่ะครับ โอเคเรียบร้อย เสร็จภาระกิจไปอีกหนึ่งคันครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 31 กรกฎาคม 2558 ครับ

• *
จากรัชโยธินใกล้กับศูนย์ M... แต่มาฟอกพรมพื้นที่ร้านครับ 5555
สวัสดีครับผม หายไปนานเกือบครึ่งเดือนกันเลย งานเข้าเยอะจนไม่มีเวลาลงแล้วครับถ่ายก็ถ่ายไม่ทันเพราะผลพ่วงที่ฝนตกหนักมากครับ เอาง่าย ๆ ครับ วันนึ่งไม่ต่ำกว่า 5 คันต่อวันครับที่เข้ามาฟอกเบาะฟอกพรมพื้น หรือไม่ก็ทำทั้คันเลยก็มีครับ แต่ผมอาจจะไม่ได้ลงเนื้ออหาอะไรมากนักน่ะครับแค่บอกว่าเข้ามาวันไหนบ้างก็จะไม่ทันอยู่แล้วครับ วันก้เข้ามาอีก 4 คันครับ เลยต้องรีบมาลงให้เสร็จครับ ตามที่บอกครับว่า ข้ามฝั่งมาจากรัชดา อยู่ใกล้ ศูนย์ M...... ห่างกันแค่ไม่ถึง 80 เมตร แต่เพราะความไว้ใจครับข้ามฝั่งมาที่ร้านนี้ดีกว่าแน่นอนครับลูกค้าบอกอย่างนี้น่ะครับ ได้ยินแล้วเป็นปลื้มเลยครับ 555555 ก็ขอขอบพระคุณเป้นอย่างสุงครับที่ลูกค้ามาใช้บริการกับทางร้านของเรา ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสุงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 1 สิงหาคม 2558 ครับ