ผู้เขียน หัวข้อ: Gap Carwash บางใหญ่ บริการขัดเคลือบสีรถยนต์ ฟอกเบาะพรมรถ ล้างห้องเครื่องโดยช่างผ  (อ่าน 13146 ครั้ง)

ออฟไลน์ tatong01

• *
  • Popular Vote : 0
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถเราเอง"
    • gapcarwash
คลำมาเลย เอาสะหน่อย ขัด - เคลือบสี 3M WET LOOK ครับ
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับกับผลงาน ขัด - เคลือบสี 3M กับงาน WET LOOK ครับ ทำให้ลูกค้าไปแบบขำ ๆ ครับ 5555 เพราะลูกค้าท่านนี้ได้นำรถให้เข้ามาดูก่อนหน้านี้แล้วว่า เป็นอย่างไรบ้าง ก็ดูแล้วโหสีนี้ด้านแล้วนิครับ ไม่ถึงกับด้านสนิทน่ะครับยังพอที่จะสามารถดึงให้กลับคืนมาสู่สภาพเดิมได้ ต้องใช้น้ำยาที่เทวดาท่านให้มาครับ 555555 ลูกค้าเล่าให้ฟังว่าเคยใช้น้ำยา ..................... มาก่อนแล้วทำไมมาเป็นแบบนี้ก็ไม่รู้ครับ 5555 น้ำยาหลอกเด็กน่ะหรอครับ โอ็ยหลอกได้แต่เด็ก ๆ เท่านั้นละครับ ก็ว่ากันไปครับเขาก็ต้องว่าของเขาดีน่ะครับ แต่ไม่มีคุณภาพน่ะครับ 555555 ผมไม่คุยดีกว่า เอางี้แล้วกันครับเดียวผมทำให้ แล้วก็นัดกันมาว่าวันไหน พอถึงวันนัดลูกค้าก็มาแต่เช้าเลยครับตาม มาตามสัญญา มาตามหัวใจเรียกหา 555555 ไปกันใหญ่แล้ว ลงมือสิครับท่านราคาก็ตกลงกันเรียบร้อย XXXX บาทครับ 555555 งานนี้ลูกค้าสุดคุ้มครับ เพราะใช้ยาเยอะที่สุดเท่าที่จะทำมาเลย 55555 แต่ไม่เป็นไรครับเพื่อรถอันเป็นที่รักของลูกค้าครับ เพราะทำด้วยฝีที่มีอยู่ในมือของ เจ้าของร้านเองด้วยครับ 55555 จัดไปครับจัดไป ทำไปเรื่อย ตามสเต็ปของทางร้านครับ ใครรีบเชิญร้านอื่นครับ 55555 งานของผมไม่มีรีบครับเพราะเป็นงานฝีมือล้วน ๆ ครับเจ้าของร้านทำเองด้วย ลูกบอกมาคำเดียวเลยว่า ผมไม่รีบน่ะครับพี่ เอาแบบสบาย ๆ เสร็จตอนไหนก็รับรถตอนนั้นครับพี่ 555555 จัดไปครับผม ก้ลงมือเก็บรายละเอียดรอบคันเสร็จแล้วค่อยลงมืองานหนักกัน 555555 ก็ทำกันจนเสร็จละครับ เกือบทุ่มเห็นจะได้ ลูกค้าก็มาพอดีเลยครับ เห็นรถแล้วยิ้มเลย เป็นไงบ้างครับพี่ แหม่บนหลังคามาแบบหนัดหนาสาหัดกันเลยนะครับ 5555 แต่ก็ทำเท่าที่ทำได้น่ะครับเกือบจะไม่มีแล้วครับเอาบันไดมาให้พี่เขาดูหน่อยว่า เราไม่โกหกทำจริงอะไรจริงครับ 555555 พูดสะขนาดนั้นเลยหรอพี่ 555555 สุดติ่งครับ ถ้าพี่พูดขนาดนี้แปลว่า ครับผม เต็มที่แล้วจริง ๆ ไม่งั้นมีเคียงกันแน่นอนครับ จบข่าวเลย ยาที่ผมเอามาใช้เนี่ยไม่ใช่ถูก ๆ น่ะครับ 55555 พวกกระป๋องละ 70 หรือร้อยกว่า ๆ เนี่ยไม่ต้องคุยกันเลยครับ ไม่มีทาง 55555 โอเคครับพี่ ผมเชื่อแล้ว ถ้าพี่พูดขนาดนี้ ครับผม ขอบพระคุณมากเลยครับพี่โต้ง ครับผม แล้วเดียวดูตอนกลางวันน่ะว่าเป็นยังไงครับ 555555 แสบตาเลยละครับ ขาวเกิน 555555 ส่งมอบรถให้กับลูกค้าเป็นที่เรียบร้อย ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 7 พฤษภาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แ

• *
  • "ดูแลรถของท่าน เหมือนรถเราเอง"
ออกรถมาได้ 2 เดือน ต้องเอาสะหน่อยก่อนหน้าฝนครับ ขัด - เคลือบ 3M
สวัสดีครับ มีงานมาให้ชมกันอีกแล้วครับท่านเอาแบบ WET LOOK กันไปเลยครับ 55555 ลูกค้าท่านนี้ได้เคยเข้ามาใช้บริการล้างรถอยู่น่ะครับ แต่ไม่บ่อยเพราะถ้าผ่านมาทางนี้เข้าร้านนี้ ร้านเดียวเลยครับร้านอื่นไม่เข้า ผมก็ต้องขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่มาใช้บริการกับทางร้านเมื่อผ่านมาครับผม แต่คราวนี้ เอารถอีกคันนึ่งที่เพิ่งออกมาได้ประมาณ 2 เดือนเห็นจะได้ครับ ถ้าจำไม่ผิดน่ะ ลูกค้าเป็นคนบอกผมเอง ได้โอกาสก็เลยได้คุยกันว่าจะดูแลรักษาสีรถให้ใหม่อยู่เสมอได้อย่างไรบ้างครับ และจะต้องทำอย่างไรบ้าง อันก็ต้องขึ้นอยู่กับทางลูกค้าด้วยว่าจะให้ความสำคัญมากน้อยขนาดไหนน่ะครับ ถ้าดูแลดีก็ยาว ๆ เลยครับ แต่ถ้าทำไปแล้วไม่ตามมาซ้ำอีกมันก็เหมือนว่าไม่ได้ทำอะไรเลยน่ะครับ โอเคเดียวเอารถมาให้ดูครับผม พอถึงวันนี้ก็เอารถเข้ามาให้ดูตั้งแต่เช้าเลยครับ โอเคไม่มีปัญหารอยมีนิดเดียวเองเดียวจัดให้ไปครับ ล้างหน้าสีก็พอแล้วก็ลงตามแบบของทางร้านครับกับน้ำยา 3M จบที่ 1800 บาท ครับ โอเคเลยค่ะทำได้เลยค่ะ จัดไปครับ นั่งรอได้ใช้ไหมค่ะ ตามสบายเลยน่ะครับ 5555555 จัดไปตามระบบระเบียบแบบแผนของทางร้านครับ เพราะเจ้าของลงมือเองก็อย่างนี้ละครับอยากให้ลูกค้าได้กำไรจริง ๆ ให้คุ้มค่ากับเงินที่เสียมาให้ทางร้านครับ ทำกันเต็มฝีที่มีอยู่ในมือเลยครับ 55555 จัดไปเรื่อย ๆ น้ำยาที่เอามาลงก็หลายตัวอยู่ครับ ก็ลองดูเอาครับว่าเมื่อขัด - เคลือบออกมาแล้วเป็นอย่างไรบ้าง 555555 แจ่มว้าวกันไปเลยครับท่าน 55555 พอทำเสร็จก็บอกลูกให้ออกมารับรถเลยครับ ลูกค้าเดินออกมาดูที่รถเอามือลูบลื่นปื้ดเลยละครับ ตานี้ก็มาตามที่ผมบอกน่ะครับ ถ้าพี่ไม่ทำตามก็เหมือนกับว่าต้องเริ่มใหม่ตลอดเวลาครับ 555555 เสียเงินครั้งเดียวก็เกินพอแล้วครับ สีต้องสดตลอดเวลาครับ โอเคครับตามนั้นครับ ขอบคุณมากเลยครับคุณโต้ง ครับผม ไม่เป็นไรครับยินดีครับผม ลูกค้าก็รับรถไปอย่างยิ้มแก้มบานเลยครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 9 พฤษภาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แ

• *
รถหัวหน้าทีม ปลัดใหญ่เซอร์วิสครับ จัดหนักเอาสะหน่อยครับ
สวัสดีครับมีงานมาให้ชมกันอีกแล้วครับท่าน คันนี้เป็นรถหัวหน้าทีม ปลัดใหญ่เซอร์วิส ครับ หรือเป็นอาจารย์ที่สอนผมมาให้เป็นผู้เป็นคนจนถึงทุกวันนี้ และเป็นพี่เป็นน้องเป็นทุกรูปแบบ มีเรื่องก็ไปปรึกษาได้ทุกเวลาเลยครับ 55555 เพิ่งซื้อมาเอาไว้ไปขนเครื่องครับ เพราะผมกับพี่เขาเปิดอู่อยู่ด้วยกันครับ ทำกันมานานมากว่า 20 ปีสะอีกครับ 55555 ที่สำคัญเป็นมือ อันดับที่ 7 ของ NISSAN ประเทศไทยสะด้วยครับ มีเยอะอยู่ทั้งวิชาการและวิชามาร 55555 ขำ ๆ น่ะครับ พอได้รถมาก็เลยต้องเอาสะหน่อยครับ เป็นรถลุยน้ำมาด้วยครับ ก็เลยเอามาบูรณะเสียหน่อยเดียวก็ดีเอง จัดไปครับ พี่เขาบอกว่าให้ฟอกพรมพื้นเพียงอย่างเดียว เพราะเจ้าตัวเล็กเล่นกินตับย่างหล่นลงไปที่พื้นแล้วเอาเท้าขยี้ซ้ำสะติดจนเช็ดไม่ออกเลยครับ ไหนจะเรื่องของกลิ่นก็ดี และอะไรอีกหลาย ๆ อย่างครับ 555555 จัดไปเอารถมาส่งให้เสร็จบอกว่าเสร็จตอนไหนก็ได้ไม่รีบ เอางานของร้านให้เสร็จก่อนแล้วค่อยทำน่ะ ออครับพี่ได้เลยครับพี่ต้น เดียวผมจัดการให้เองครับ 55555 พอได้เวลาก็ลงมือสิครับ ถอดไปถอดมา ฟอกพรมพื้นเสร็จเห็นภายในไม่สะอาด อดใจไม่ได้ด้วย โทรไปบอกพี่เขาว่า พี่ผมจัดชุดใหญ่เลยแล้วกันครับไม่ไหวว่ะ เห็นแล้วไม่ชอบไม่สะอาดด้วย เอางั้นก็ได้ครับ แล้วคิดมาว่าราคาเท่าไร เอาน่าเรารู้กัน พี่น้องกันคิดเยอเดียวงานเข้า 555555 เล่นสะภายในทั้งหมดเลยครับท่าน หลังคา ประตู เบาะนั่งทั้งหมด ปูพรมเก็บเสียงใหม่หมดเลยครับ อุดรอยรั่วทั้งหมดครับ เล่นเอาสะเกือบมิด 555555 ไม่ได้เลยครับรถผู้มีพระคุณคนนึ่งของผมเลย ต้องทำให้จบ ทำให้แจ่ม ทำให้ดีครับ 55555ที่ทำมาทั้งหมดนี้ จบที่ 2000 บาทครับ ทำไปอย่างเจ่งเลยดีกว่า 555555 พอถึงเวลาก็เอารถไปส่งให้อีกต่างหากครับ จัดไปครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 11 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
มาจาก จ. สมุทรปราการ มาฟอกพรมหลังคา พรมพื้น ล้างตู้แอร์
สวัสดีครับ มีงานใหญ่ ๆ มาให้ชมกันอีกแล้วครับท่าน ลูกค้าท่านนี้เคยได้โทรมาคุยเอาไว้นานแล้วจนผมลืมไปแล้วครับ 5555 แหม่ก็เล่นโทรมาก่อนปีใหม่ แล้วพึ่งจะเอารถมาให้ทำ 555555 ยาวเลยครับ วันนี้ได้ฤกษ์งามยามดีครับเลยมาทำความสะอาดภายในกันสะหน่อยครับ 555555 ลูกค้าท่านนี้เอารถมาตั้งแต่เช้าเลยครับ ลูกค้าท่านนี้มาจาก จังหวัด สมุทรปราการ ครับ เอารถคู่ใจมาฟอกพรมหลังคา ฟอกพรมพื้น และก็ทำความสะอาดล้างตู้แอร์ครับ งานใหญ่พอสมควรครับ ก็ต้องรีบลงมือกันเลยครับ เดียวไม่เสร็จครับ ลูกค้าต้องการความสะอาดทุกจุดแม้กระทั่งในท่อแอร์ครับ 55555เพราะลูกค้าบอกว่าเหมือนมันมีฝุ่นอยู่ตลอดเวลาที่เปิดแอร์ครับ ได้เลยครับเดียวผมจัดให้ครับ ดูเสร็จเรียบร้อย จบที่ 8500 บาทครับ โอเคทำเลย มีราคาพิเศษไหม 555555 ไม่มีครับพี่แค่นี้ผมก็พิเศษกว่าที่อื่นแล้วครับ เดียวผมแถม สปาโอโซน ไปให้ครับผม โอเคถ้าเสร็จแล้วโทรบอกผมด้วยน่ะเดียวจะได้มาเอารถ ครับผมไม่งั้นก็จะมาเอารถวันรุ่งขึ้น ได้ครับพี่ พอรับรถลูกค้าเสร็จก็ลงมือทำเลยครับ ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จเรียบร้อยดี ทั้งล้างตู้แอร์ ทั้งทำความสะอาดพรมพื้น พรมหลังคา เรียบร้อยดีเก็บงานทุกรูปแบบครับ 55555 จัดไปเก็บรายละเอียดทั้งหมดจนเสร็จเรียบร้อยแล้ว เอารถนำเข้าไปล้างสีทำความสะอาดภายนอกให้เรียบร้อยครับแล้วก็เตรียมส่งรถให้กับลูกค้า พอโทรไปแจ้งลูกค้าว่ารถเรียบร้อยแล้วครับ ลูกค้าบอกว่า ฝากรถเอาวันนึ่งครับ เดียวพรุ่งนี้มารับรถน่ะครับ ออได้ครับผมไม่มีปัญหาครับ เรียบร้อยแล้วครับพอวันรุ่งขึ้น ลูกค้าก็มารับรถในตอนเช้าครับ ตรวจเช็คความเรียบร้อยก็บอกว่าเดียวมีรถมาอีก ทำสะอาดอย่างนี้ แต่น่าจะมีราคาพิเศษสักหน่อยก็ดีน่ะ 5555555 ขอบพระคุณครับพี่ โถพี่เอ่ยผมทำไปนี้ก็เหลือไม่เท่าไรหรอกครับ แต่ผมทำงานออกไปนี้ไม่ต้องห่วงครับจบเสร็จเรียบร้อยทุกงานครับ โอเคเรียบร้อยดี จ่ายค่าเสียหายเรียบร้อย ลูกค้าก็รับรถกลับบ้านไปครับ ขอขอบพระคุณเป็นลูกค้าเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 12 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
โดนกาแฟหกมาอาทิตย์นึ่งเต็ม ๆ ครับ จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับผม งาน ฟอกพรมพื้น ลูกค้าท่านนี้อยู่แถวจังหวัดนนทบุรีอยู่แล้ว เปิดเจอจากเว็ปไซด์เจอแล้วมาเลยครับ ดีกว่าพวกทำเป็นว่าขับรถหรู ๆ นัดเข้ามาจองคิวทางโทรศัพท์ ก็ดีทางไลท์ก็ดี แต่ไม่มี ห........ เข้ามาสักตัวเดียว 555555 ผมเลยไม่รู้ว่า ใครเป็นลูกค้าจริง ลูกค้าปลอมตัวที่มีมันสมองความคิดต่ำ ๆ ไม่เอาไปพัฒนาตัวเองมั่งเลยเหนื่อยครับกับคนพวกนี้ การศึกษาไม่ได้ทำให้คนมีความคิดอะไรเลยหรอนี้ 555555 แล้วจะเรียนกันไปทำไมครับ ผมถือว่าไม่ว่าจะเป็นลูกค้าหรือผู้ให้บริการ ก็มีสิทธิเท่าเทียมกัน ผมไม่เคยคิดเอาเปรียบลูกค้าและลูกค้าที่เข้ามาใช้บริการที่ร้านของผมจะต้องได้รับงานที่ดีออกไป ให้สมกับเงินที่เสียมาให้กับทางร้านครับผม ผมให้ความเคารพกับลูกค้าที่ดีทุกคนครับแต่ลูกค้าต้องให้ความเกรงใจกับผมน่ะครับ เพราะว่าลูกค้ามีหลายประเภทครับ เข้าเรื่องดีกว่าออกข้างนอกไปเยอะแล้ว ลูกค้าท่านนี้โทรมาปุ๊ปก็มาถึงที่ร้านเลยครับ บอกว่าทำกาแฟเย็นหกใส่ลงบนพรมพื้นครับด้านหน้าครับ โดนมาประมาณอาทิตย์แล้วค่ะพี่ โอโหงานเข้าแล้วละครับงานนี้ ทำไมค่ะพี่ อาจเกิดเชื้อราได้ล่ะสิครับ ไม่เป็นไรเดียวผมจัดการให้ได้อยู่ครับ ห่วงก็คือเรื่องของกลิ่นเท่านั้นเองครับ กาแฟที่ใส่นมด้วย 55555 เปรี้ยวสุดจิ้ดเลยดีกว่าเรื่องของกลิ่นน่ะครับ 55555 เนี่ยละค่ะพี่ที่หนูรีบเอามาให้ทำ เพราะรถเพิ่งไปเครมมาด้วยค่ะ เจอกลิ่นแบบนี้เลยเอามาให้พี่ทำเลย อยู่ใกล้บ้านหนูด้วย 55555 ครับไม่มีปัญหาครับเดียวจัดให้ครับพอรับรถเสร็จก็ลงมือกันเลยครับ พอรื้อออกมาแล้วเจอของดีอย่างที่คิดเอาไว้จริง ๆ ครับ เชื้อราที่ขึ้นสีส้ม อมเขียวแล้วครับ 55555 เดียวจัดให้ด้วยยาน้ำของท่านเทวดาที่ให้มาครับ 55555 ขจัดออกหมดละครับไม่มีเหลือ ทำความสะอาดจนหมด และก็เรื่องของกลิ่นก็ออกหมดไม่มีเหลือครับ เพราะงานของผมต้องรับประกันเรื่องของกลิ่นด้วยครับ 55555 จัดไปสะเรียบร้อยเลยทั้งที่พรมพื้น ทั้งพื้นรถทำให้สะอาดเหมือนใหม่ป้ายแดงกันเลยครับ 55555 พอทำเสร็จก็รอประกอบ พอได้เวลาก็จัดให้สวยงามกันไปเลยครับกับงานฟอกพรมพื้น ต้องเรียบร้อยเหมือนเดิม สะอาดครับผม พอได้เวลาที่ลูกค้ามารับรถก็เปิดให้ดูความเรียบร้อยและก็แนะนำไปว่าต้องทำอย่างไรบ้างกับรถน่ะครับ ลูกค้ายิ้มเลยภายในเหมือนใหม่หมดจดสะอาด 555555 ขอบคุณมากค่ะพี่ ยินดีครับผม ลูกค้าก็รับรถไปเป็นที่เรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 13 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
มาจากรัชดาภิเษกโดนสุนัขฉี่รดเบาะ
สวัสดีครับ งานนี้ไม่เท่าไรครับ งานฟอกเบาะแต่ฟอกแค่เบาะหลังเท่านั้นครับ ลูกค้าโทรมาถามหน้าจะประมาณ วันหรือ สอง วันนี้ล่ะครับ แล้วก็เข้ามาที่ร้านบอกว่าโดยสุนัขสุดที่รักฉี่ใส่เบาะรถด้านหลังครับ ผมเลยถามไปว่าโดนมานานยังครับ ออประมาณอาทิตย์นึ่งได้มั่งค่ะพี่ 555555 โอเคผมจะพยาแล้วกันน่ะครับเอาให้หายกลิ่น ช่วยหน่อยเถอะค่ะพี่เหม็นมาก 555555 แหม่แล้วนั่งทนมาได้ตั้งอาทิตย์นึ่งอ่ะ คือไงดีอ่ะ หนูไม่ว่างค่ะนี้ก็เพิ่งหาเวลามาได้ โอเคครับ เดียวผมจัดให้ จบที่ 1000 บาท ครับ โอเคค่ะพี่รบกวนหน่อยน่ะค่ะพี่ ทำให้หายเลยน่ะค่ะพี่ ผมจะทำให้ดีที่สุดครับ ถอดเบาะออกก่อนเลยทั้งพนักผิงกับที่นั่ง เอารถกลับบ้านได้ครับเดียวเสร็จแล้วยังไงเดียวผมโทรแจ้งครับ ขอบคุณค่ะพี่ ทำให้หายกลิ่นเลยน่ะค่ะพี่ ครับผม จัดไปครับทำจนหายละครับฟอกสะหอมเลย 55555 ได้เวลาก็เอารถมาใส่ครับ เหมือนเบาะใหม่ป้ายแดงเลยที่นี้ 555555 ลูกค้าบอกเลยว่าใหม่มากหอมด้วยไม่มีกลิ่นแล้ว ดีใจจังเลย เดียวคราวหน้ามาฟอกพรมกับเบาะคู่หน้าน่ะค่ะพี่ หนูอยู่รัชดาโน้นเลย แต่ไกลยังไงก็มาค่ะ ทำสะอาดมากเลย ขอบคุณมากค่ะพี่ ครับผมไม่มีปัญหาครับ มาเลยเดียวทำให้ใหม่เหมือนป้ายแดงเลยครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้่าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 15 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
ข้ามฝากมาจากสีลมเพื่อมา ขัด - เคลือบสี 3M จบที่ 1800 ฿
สวัสดีครับ มาแล้วครับผลงานที่ชื่นชอบสำหรับคนที่ชอบความใสความเงางามอย่างที่ไม่มีใครเหมือนน่ะครับ ลูกค้าท่านนี้โทรมาจองคิ้วก่อนหน้า 1 สัปดาห์ครับ ก็ต้องรอวัดดวงกันละครับท่านว่าเป็นลูกค้าจริงหรือลูกค้าตัวปลอมที่ชอบโทรมาป่วนน่ะครับ 55555 แต่พอถึงวันนัดคือวันเสาร์ก็มาตามนัดเลยครับ มาถึงตอนเช้าเลยครับ ข้ามฝากมากันมาเลย มาจากแถวสีลมหรือชิดลมเนี่ยละครับ ถ้าผมจำไม่ผิดน่ะ 555555 ลูกค้าบอกคำเดียวเลยว่าเอาให้เนียบ ๆ น่ะครับ ได้เลยครับพี่ เดียวเสร็จเรียบร้อยยังไงผมโทรแจ้งครับ จบงานที่ 1800 บาท ครับเพราะรถยังใหม่อยู่น้ำยาก็ต้องลงหลายตัวเพื่อให้ทั้งใสทั้งเงางามครับ รถป้ายแดงลูกค้าเพิ่งออกมาได้ แค่ 2 อาทิตย์เองครับจัดไปเลย ตานนี้อยู่ลูกค้าแล้วครับว่าจะดูแลและทำตามที่ผมบอกไหม ถ้าไม่ทำตามให้น้ำยาโครตเทวดายังไงก็ไม่อยู่ครับ 555555 โอเคคุณโต้งก็แนะนำมาให้ผมด้วยแล้วกันน่ะครับ ผมจะได้ทำตามที่คุณโต้งบอก ได้เลยครับ และก็ได้คุยอีกนิดหน่อยบอกไปเรียบร้อยแล้ว ลูกค้าก็ทิ้งรถเอาไว้ให้เลย ลูกค้ายังโทรมาบอกอีกด้วยว่าอย่าลืมน่ะทำภาพก่อนทำกับหลังทำด้วยน่ะ ได้ครับพี่เดียวผมจะทำให้ครับ เพราะว่างานมันเข้ามาตลอดได้มีเวลาตอนไหนก็ได้ทำตอนนั้นละครับ 555555 จัดไปครับเดียวจะมีอื่นเข้ามาอีกเดียวจะไม่เสร็จเอา ลูกค้าหายคนที่ถามผมว่าทำไมทำนานจังเลย ผมก็ถามกลับไปว่าพี่เอางานดีงานเนียบไหมล่ะครับ เอาครับก็นั้นละครับงานขัดเคลือบที่เจ่ง ๆ เนี่ยเขาทำกันวันละคันเท่านั้นละครับ ไม่มีใครเขาทำกันหรอกที่ว่าเข้ามาทำที่ได้ 5 คันภายในวันนั้นเลยเนี่ย นอกเสียจากว่า มีช่างขัดเคลือบหลาย ๆ คน ( เป็นงานหรือเปล่าไม่รู้น่ะครับ รู้แต่ว่าขัด ๆ ไปเถอะเดียวก็เสร็จเนี่ยเยอะครับ ) งานขัดสีเป็นงานที่ละเอียดทุกจุดเลยครับ เยอะอยู่และก็ขึ้นอยู่กับฝีที่มีอยู่ในมือด้วยครับ และคันนี้ตอนมาไม่ใสเลยขนาดพึ่งออกมาจากศูนย์บริการน่ะครับ แต่พอมาถึงที่ร้านนี้ โดนไปสะจัดให้ไปเลยครับ ทั้งใสทั้งเงางามดูมีมิติฉ่ำเหมือนเปียกน้ำตลอดเวลา 55555 พอถึงเวลาลูกค้าก็มารับรถครับ บอกคำเดียวว่าโอเคมาก ๆ แต่ก้ไม่ได้คุยอะไรมากมายครับเพราะว่าลูกค้ารีบไปทำธุระต่อครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER รถเข้าวันที่ 16 พฤษภาคม 2558 ครับ

ออฟไลน์ Wutin10

• *

• *
มาจากหลานหลวงครับ มาฟอกเบาะให้เอี่ยมกันไปเลย จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ งานฟอกเบาะมากันอีกแล้วครับ ลูกค้าก็ข้ามฝั่งมาอีกแล้วครับอยู่หลานหลวงน่าจะใกล้ ๆ วรจักรน่ะครับ 5555 ถ้าจำไม่ผิดเพราะว่าเดียวนี้ไม่ค่อยได้เข้าไปข้างในเลยเบื่อรถติดมาก ๆ ครับ ลูกค้าเคยเข้ามาใช้บริการกับทางร้านแล้วครับเคยนำรถมาแว็กสีด้วยน้ำยา 3M ครับ ลูกค้าบอกเลยว่า ติดทนนานมาก และเงาได้สุดยอดครับนี้คือคำพูดของลูกค้าครับ ได้ยินแล้วเป็นคำยืนยันอีกหลาย ๆ เสียงที่ได้ทำไปครับ 5555 ผมบอกแล้วว่าน้ำยาตัวนี้จบสุดแล้วในบ้านเรา จะด้วยอุณภูมิบ้านเราก็ดี และองค์ประกอบอีกหลายอย่างครับ 5555 แต่วันนี้มาฟอกเบาะครับ จบที่ 2000 บาท ครับลูกค้าไม่มีปัญหาเลยครับจัดไปครับ พี่ขอสะอาด ๆ เอี่ยม ๆ น่ะครับ ได้เลยครับรถจะเสร็จประมาณกี่โมงครับพี่ ออประมาณไม่น่าเกิน บ่าย 2 โมงน่ะครับ โอเคครับพี่ ผมทิ้งรถไว้ให้กับเด็กแล้วน่ะครับ ครับผมเพราะผมกำลังไปครับ พอถึงที่ร้านก็ลงมือกันเลยครับดูสภาพเบาะแล้วไม่มีปัญหาครับเดียวจัดให้ครับ 55555 ลงมือฟอกเบาะให้สะอาดเอี่ยมอ่องกันไปเลยครับจากรูปที่ถ่ายเอาไว้น่ะครับคนละเรื่องกันเลย 555555 อย่างนี้ละครับน้ำยาราคาแพงรักษาเบาะจริง ๆ ไม่กัดผิวของเบาะให้เสี่ยมสภาพเร็ว ใช้ของที่มีคุณภาพให้กับลูกค้าและจบงานได้ดีกว่าง่ายกว่าด้วยครับ คนที่ลงมือทำก็ไม่ถูกน้ำยากัดมือด้วยครับ 555555 ข้อดีน่ะมีเยอะ ข้อเสียหาไม่เจอครับ 55555 พอทำเสร็จเรียบก็โทรบอกให้ลูกค้ามารับรถครับ พอลูกค้ามาถึงเห็นสีของเบาะที่เปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัดครับ 55555 โอเคไหมครับพี่ โหยิ่งกว่าโออีกครับ ขาวขึ้นมากันคนละเรื่องกันเลยครับ 555555 ขอบคุณครับพี่เดียวผมหาเวลาเก็บงานรอบคันก่อนนี้ก็เพิ่งไปทำเบาะมาครับ ทำอะไรมาเอ่ย เปลี่ยนแก้มเบาะครับพี่โดนไป 1500 บาท โอ็ยเขาทำกันถึงที่ไหนกันละครับ พันห้านี้ ทำใหม่ทั้งตัวเลยน่ะครับหนัง PVC เกรด A ด้วยน่ะครับผ้าหนา ผมโดนมาหรอนี้ เซ็งเป็ดเลย เอาน่าทำแล้วด้วย เดียวเรื่องสีมาหาผมนี้ครับถ้าคิดว่าไม่ไกลไปน่ะ เอามาเข้าที่อู่ของผมนี้ เดียวจัดให้ครับราคาไม่แรงลูกค้าเป็นกันเองอยู่แล้วครับ 55555 โอเคครับพี่ งั้นเดียวค่อยว่ากันครับ ครับผมขอบคุณครับ ครับผมมีอะไรก็เข้ามาครับที่นี้มีแต่ความจริงใจให้ครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 17 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
หายไป 4- 5 เดือนมาลงน้ำยาใหม่ ขัด-เคลือบสี 3M จบที่ 3500 ฿
สวัสดีครับ ผลงานการขัด - เคลือบสี 3M ระดับเทพ ๆ มาแล้วครับ 55555 ลูกค้าท่านนี้เคยมาขัดเคลือบแล้วครั้งนึ่งครับแต่ห่างหายไปหลายเดือนอยู่ครับ วันที่เข้ามาไม่ได้นัดอะไรทั้งสินครับ มาถึงก็ขับรถเข้ามาที่ร้านเลยครับ 55555 ดีน่ะวันนั้นทำรถลูกค้าเสร็จไปก่อนหน้าแค่ ครึ่งชั่วโมงเองครับ 55555 ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บเอาไว้ครับเสียดายอยู่เหมือนกันครับ แต่แค่นี้ก็รับงานกันแถบไม่ทันกันอยู่แล้วครับ 55555 ลูกค้าบอกว่าเข้ามาแล้วไม่เจอพี่อ่ะ เลยไม่ทำดีกว่า 55555 ออครับ รอมาเจอพี่ดีกว่ากันเยอะ วันนี้ก็เลยวัดดวงมาอีกที่ค่ะ ได้เจอตัวเป็น ๆ เลย 55555 ครับผมจัดไปครับเดียวจัดให้ครับกับน้ำยาตัวใหม่ตัวแรงของ 3M เขานะครับ 55555 จัดไปครับรอนานหน่อยน่ะครับ แต่ด้วยน้ำยาที่เคลือบไปครั้งที่แล้วอยู่นานมาก เพราะรถลูกค้าท่านนี้ห่างไปตั้งเกือบ 5 เดือนครับ ยังอยู่ดีลื่นอยู่เลย ถ้ายาที่เคลือบไปนั้นหมดสภาพดูง่าย ๆ ครับ เอามือลูบที่สีมันจะไม่ลื่นเลยครับลูบไปนี้ติดมือทันที่ 55555 อย่างว่าของเขาดีจริง ๆ ครับ มาตราฐานอันดับ 1 ของโลก ตัวอื่นเราไม่คุยครับ 555555 ทำไปเรื่อย ๆ ไล่ลงน้ำยาที่ละตัวเอาให้สวยทำให้เงาเล่นให้ลื่นกันไปเลยครับ 5555 เพราะน้ำยาแต่ละตัวเขาจะมีช่วงระยะเวลาเซ็ทตัวเองทั้งหมดละครับ แต่อย่างนึ่งเลยทุกที่ครับทำกันไม่ได้เพราะว่ารถของลูกค้าต้องใช้กันทุกคน ก็ต้องหาวิธีที่จะต้องทำไงก็ได้เพื่อให้น้ำยาเซ็ทตัวได้เร็วขึ้นในระยะเวลาที่กำหนดครับ แต่ขอบอกเอาไว้อย่างนึ่งเลยครับ เวลายิ่งนานยิ่งดีครับ ไม่เอาแบบทำแค่ 2 ชั่วโมงเสร็จออกมาเงาแวบเดียวเราไม่คุยครับ 55555 งานแบบนั้นใคร ๆ ก็ทำได้ครับ เขาเรียกว่าสักแต่ว่าทำไปวัน ๆ ครับ 55555 ก็ทำกันไปครับทำกันเสร็จเรียบร้อยดีก็บอกลูกแนะนำการดูแลใหม่ให้เรียบร้อยลูกค้าออกมานี้ยิ้มเลยครับทั้งเงา ทั้งลื่น ทั้งใส ครับ 5555 เรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้า งานดี ๆ แบบนี้หาอยากค่ะ ขอบพระคุณครับ แล้วเดียวอาทิตย์หน้าเจอกันค่ะ ครับผม ขอบพระคุณครับ มีอะไรเข้ามาได้เลยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 19 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
เป็นรอยมาทั้งคันเลยโดนจัดสะ ขัด - เคลือยสี 3M WET LOOK
สวัสดีครับ วันนี้ก็มีงานมาโชว์ให้ชมกันอีกแล้วครับท่าน 55555 กับผลงาน การ ขัด - เคลือบสี 3M น้ำยาตัวแรง ๆ ทั้งนั้นครับ 55555 ลูกค้าท่านนี้ขับรถมาให้ดูก่อนหน้านี้แล้วครับ เพื่อมาปรึกษาว่าต้องทำอย่างไรได้บ้างเพื่อให้รถสวยเหมือนใหม่ป้ายแดง ๆ ครับ 55555 พอดูเสร็จคุยเสร็จลูกค้าก็บอกเลยว่าเดียวหาเวลามาให้ทำครับพี่ ได้ครับ และก็ได้ฤกษงามยามดีครับ วันนี้เข้ามาทำส่งรถให้กับมือผมเลยตอน 10.00 น. ครับ ก็ลงมือกันเลยไม่รอช้าครับ นำรถเข้าล้างก่อนเลยเพื่อดูริ้วรอยก่อนเลยครับ ดูเสร็จ จบที่ 2500 ครับ พี่ครับผมจะล้างห้องเครื่องด้วยไปเลยได้ไหมครับ ออจัดไปครับไม่มีปัญหา ผมแถมให้ไปเลยครับ 55555 เจ้าของร้านใจดี พอทำเสร็จอะไรเสร็จก็เตรียมเครื่องอุปกรณ์ออกมาครับน้ำยาแต่ละตัวเตรียมเอามาวางเอาให้พร้อมสัพ เพื่อที่จะเริ่มขั้นตอนการขัดเคลือบสีครับ ลงมือทำไปเรื่อย ๆ ค่อยไล่ลบรอยที่มีมาอยู่บนสีของตัวรถให้ใสก่อนให้ริ้วรอยหายไปให้หมดครับ ลงน้ำยาแต่ละตัวก็เป็นชั่วโมงแล้วครับลงเยอะหลายตัวครับ ลูกค้าต้องได้สิ่งดี ๆ กลับไปจากทางร้านครับ 55555 ให้เหมาะสมกับเงินที่เสียมาให้กับทางร้านครับผม ทำไปเรื่อยจนเสร็จเรียบร้อยก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถครับ พอถึงเวลาที่ลูกค้ามารับรถ เดินมาเรื่อยคำแรกที่ได้ยินลูกค้าพูดออกมาเลยว่า ใส ๆ เลยกริป ๆ เลยครับนี้ ครับผม 55555 ผมขอถ่ายภาพเก็บก่อนครับเพิ่งเสร็จครับ 55555 ตามสบายเลยครับพี่ ครับผม ก็เดินถ่ายเก็บด้วยโทรศัทพ์ S3 ครับ 555555 มายังไงไปอย่างนั้นครับ 55555 วิ้ง ๆ กันไปเลย WET LOOK แบบฉบับของ 3M ครับ 5555 ก็คุยกับลูกค้าอีกนิดหน่อยเป็นที่เรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ลูกค้าถามมาคำนึ่งเลยว่า พี่ถ้าอาทิตย์นึ่งผมเอารถมาล้างทีนึ่งได้ไหมครับ ไม่อยากเอาไปล้างที่อื่นครับ เพราะเนี่ยละครับที่ล้างที่อื่นแล้วเป็นมาแบบนี้ 555555 ได้ครับไม่มีปัญหาครับ หรือจะล้างเองก็บอกวิธีการล้างไปเป็นที่เรียบร้อย ผมมาล้างกับพี่ดีกว่าได้เลยครับยินดีให้บริการและดูแลครับผม ขอบพระคุณครับ ลูกค้าก็รับรถไปเป็นที่เรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 20 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
มาจากไหนดูเอาครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น จบที่ 4500 ฿
สวัสดีครับ มาแล้วครับผลงานการ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ลูกค้าน่าจะโทรมาสอบถามก่อนหรือไม่ก็ดูมาจากทางเว็ป มาถึงที่ร้านก็บอกเด็กในร้านเลยว่า จะฟอกพรม ฟอกเบาะ ราคาเท่าไร เด็กก็วิ่งมาหาแล้วบอกผมว่าลูกค้าเขาจะฟอกพรมค่ะพี่ โอเค พอเดินมาเจอลูกค้า ก็ทักทายตามประสาคนไทยครับไหนครับจะทำอะไรมั่งเอ่ย เนี่ยจะฟอกพรมกับเบาะครับ คิดยังเอ่ยออทำ 2 อย่างใช่ไหมครับ ครับ 4500 บาทครับ โอ็ยทำไมแพงจัง 55555 ออไม่แพงหรอกครับไม่งั้นรองไปถามร้านอื่นก่อนก็ได้น่ะครับ แต่ต้องถอดน่ะครับผมคุยที่ถอดออกมาหมดเอามาฟอกกันข้างนอกน่ะครับ ถ้าไม่ถอดผมไม่คุยครับ 555555 ผมนึกว่าสัด 2 -3 พันเองอ่ะ 555555 ออถ้าที่อื่น เขาทำแต่พรมพื้นให้คุณครับ แถมทำในรถอีกต่าง สะอาดหรือไม่ ผมไม่รู้น่ะครับ 55555 ก็รองดูเอาเองครับ ผมกำลังจะเดินไปดูงานอีกคันนึ่งที่เข้ามา ทำครับพี่ ฟอกเบาะ กับฟอกพรมพื้น นานไหมครับ เย็น ๆ ครับได้รับรถ แล้วให้ไปรอตรงไหนดีละ ออมีห้องรับรองครับ ไม่งั้นก็เดินห้างครับ 5555 โอเค ที่ร้านรับรูดบัตรด้วยใช่ไหมครับ ได้หมดทุกธนาคารครับผม 55555 ( เขาพัฒนาแล้วน่ะครับขอบอก 5555 ) เอารถเขาซองที่เตรียมจะถอดเบาะเอาพรมพื้นออกครับ ลูกค้ายืนดูอย่าง งง ๆ ครับว่าทำไมถอดได้ไวมาก 55555 ของมันอยู่ที่ฝีมือครับ ทำจนหลับตาได้ว่าน็อตอยู่ตรงไหนบ้าง ถอดยัง อะไรแบบไหน 55555 จัดไปครับรีบหน่อยเดียวพรมไม่แห้งครับ 55555 พอออกมาเสร็จก้ดูเอาครับว่า.........ขนาดไหนครับ มีปูแอบซ่อนอยู่ใต้เบาะด้วยอ่ะครับ 55555 ไข่อะไรก็ไม่รู้อีกเพียบ จัดไปครับต้องสะอาดเอี่ยมอองอรทัยครับ 55555 จัดไปครับผม ทำจนเสร็จเรียบร้อยก็รอเวลาที่ต้องการแดดเพื่อฆ่าเชื้อโรคต่าง ๆ ที่มีแฝงอยู่ในพรมพื้นและก็เบาะด้วยครับ ดูที่สีเบาะเอาว่าตอนมาสีอะไร แต่ตอนออกไปจากที่ร้านนี้สีอะไร สะอาดแค่ไหนดูเอาเองครับ 555555 รถมาจากที่ไหนก็ดูเอาครับ 555555 จัดไปครับได้เวลาก็ประกอบเขาเหมือนเดิมทุกอย่างครับ และก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ลูกเดินมาเปิดดูภายในสีหน้าเปลี่ยนไปแบบเห็นได้เลยว่า ( นึกในใจว่า ทำไมมันสะอาดและขาวได้ขนาดนี้เลยหรอ ) เห็นชัดๆ ครับ เรียบร้อยดีแล้วก็ส่งมอบครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
 มาจากแสมดำพระราม 2 ขัด - เคลือบ สี 3M จบที่ 3500 ฿
สวัสดีครับ งานการเคลือบ - ขัดสี 3M แบบขาว วอก ๆ ใส ๆ แบบสีแทงตากันเห็น ๆ ครับ ลูกค้ามาจาก แสมดำ ครับ ไม่ได้นัดอะไรทั้งสิ้น มาถึงก็ทำเลยครับ ไม่ถามถึงราคาด้วยครับ เพราะมันใจในฝีที่มีอยู่ในมือครับ 55555 ผมขอล้างรถก่อนได้ไหมครับเดียวราคาค่อยคุยกันครับเอาเลยครับพี่ตามสบาย แต่ชายล่างมีน้ำปูนติดอยู่น่ะครับ เอาออกไม่ได้ไม่เป็นไรครับเอาเท่าที่ทำได้ครับ เพราะผมมีใบเคลมทำสีแล้วแต่ยังไม่มีเวลาทำครับเลยเอารถมาให้พี่ขัดก่อนครับ สีมันหมอง ๆ เพราะออกรถมา 2 ปีแล้วยังไม่เคยทำอะไรกับมันเลยครับ 55555 โหผมถือว่าแจ่มมากเลยน่ะครับพี่ ยังไงครับเดียวก็รู้ครับตอนขัดออกมาเดียวผมจะทำให้สีขาวโตโยต้าออกเหลือง เสียพันธ์สีกันไปเลยครับ แต่ผมว่ารถพี่นี้เป็นสีหลุดล๊อตออกมาด้วย เพราะรถจะมีหลุดล๊อตอยู่ไม่กี่ตัวแล้วแต่ว่าใครจะโชคดีครับ 555555 ว่าโดนหลุดแบบไหนมาเท่านั้นเองครับ 55555 เดียวทำก็รู้ครับ แต่ถ้าพี่ต้องทำสีใหม่ นี้ผมแนะนำว่า ให้แค่ล้างหน้าสีก็พอครับแล้วพอพี่มีเวลาไปทำสี ค่อยมาเริ่มต้นกันใหม่ครับ ราคาจะได้เบาลงด้วยครับพี่ แล้วแต่พี่เลยครับเพราะผมก็ไม่รู้จะเริ่มต้นยังดีครับ เอาตามที่ผมบอกน่ะครับ ล้างหน้าสีเอาแล้วเคลือบ ยังไม่ต้องถึงขนาดขัด ลบรอย ครับ เพราะเสียดายเงินเปล่า ๆ 55555 เอาเลยครับพี่ มีเวลาให้ผมด้วยน่ะครับอย่ารีบงานผมน่ะบอกก่อน บ่าย ๆ น่ะครับได้รถ โอเคครับพี่ ตกลงกันเรียบร้อยก็ลงมือทำกันเลยครับ ล้างรถให้เรียบร้อยเช็ดแห้งเป่าลม เสร็จก็จัดการตามระบบของฝีที่มีอยู่ในมือครับ เจ้าของร้านทำเองไม่ต้องห่วงเลยว่างานจะออกมาไม่ดีครับ 555555 ให้ดูที่รูปเอาครับว่าก่อนขัดและหลังขัดเป็นอย่างไร 55555 คนละเรื่องกันเลยครับ ทำไปเรื่อยๆ ๆจนเสร็จเรียบร้อย ลูกค้าออกมารับรถถึง ตลึง ทึ่ง อึ่ง งง มันขาวได้ขนาดนี้เลยหรอพี่ ผมบอกแล้วว่าเป็นสีหลุดล๊อตมาครับ ดูง่าย ๆ แต่คนดูต้องมีประสบการณ์สูงสัดหน่อยน่ะครับ 55555 ความลับอันนี้ส่วนตัวครับ 5555 โหพี่แฟนผมยังถามเลยว่าขาวมากเลยจะขาวไปไหนเนี่ย 55555 สุดยอดเลยเธอพี่เขาทำได้สุดยอดมาก ขอบคุณครับ ที่นี้ก้ตามที่ผมแนะนำไปน่ะครับว่ามาแว็กทุกอาทิตย์เอาสีจะได้ใสไม่หมองเหมือนเดิมอีกต่อไปจนกว่าจะเอารถไปทำสีนะครับแล้วค่อยมาว่ากันใหม่ครับ ขอบคุณมากครับพี่ สุดยอดเลย เออทั้งหมดเท่าไรครับพี่ ผมขอเอาไว้แค่ 3500 บาท พอครับเหลือ ๆ แล้วแค่นี้ เดียวมาคราวหน้าจะจัดให้ยิ่งกว่านี้อีกครับ 55555 ขอบคุณครับพี่เดียวอาทิตย์หย้าเจอกันครับ ได้เลยครับผมขอบคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 24 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
อยู่มีนบุรี มาล้างรถและแว๊กสี ทุกอาทิตย์สวัสดีครับ
ผลงานการแว๊กสีด้วยน้ำยา 3M ตัวเทพ ๆ ครับ 55555 ลูกค้าท่านนี้บ้านอยู่มืนบุรีแต่มาล้างรถที่ร้านพร้อมแว๊กสีทุกอาทิตย์ครับ เพราะลูกค้าเคยขัด - เคลือบสี จากทางร้านไปและก็ทำตามคำแนะนำของทางร้านตลอด ขอบอกครับว่า ทั้งหนา ทั้งเงา ทั้งฉ่ำ ครับ จากรถที่เคยมีรอยเยอะ ๆ มาที่ร้านนี้ เงาเหมือนใหม่ป้ายแดงครับ 555555 จัดไปครับจัดไป ลูกค้าบอกคำเดียวเลยว่า ผมต้องหาเวลามาซ้ำอีกสักรอบนึ่งพี่ มันจะได้เงาสุด ๆ กันไปเลยครับ 55555 ได้เลยครับนี้ขนาดไม่ค่อยมีเวลาน่ะเนี่ย ยังมาล้างกับผมได้ทุกอาทิตย์เลย 5555 ไม่ได้หรอกครับต้องทำตามที่บอกไม่งั้นเดียวสีไม่เงา และที่ทำไปมันเงาตามที่ตั้งใจเอาไว้เลย ไม่ผิดหวังจริง ๆ ครับ 5555 ขอบพระคุณครับ เรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าเป็นที่เรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 31 พฤษภาคม 2558 ครับ

• *
มาทำการแว๊กสี 3 M ทุกอาทิตย์ตามคำแนะนำครับ
สวัสดีครับ ผลงานแว๊กสี 3M ตัวเทพมาอีกคันนึ่งครับ ลูกค้าก็เข้ามาทำตามที่บอกเหมือนคันแรกเพราะว่า เคยมาขัด - เคลือบไป 2 รอบแล้วตานี้มาทำตามที่บอกทุกอาทิตย์เลยครับประหยัดกว่ากันเยอะ ครับ 5555 ลูกค้าบอกคำเดียวเลยว่า ของเขาดีจริง ก็ดูเอาเองครับจากรูปที่นำมาโชว์กันให้เห็น ๆ ว่างเาแบบไหน ดูล่ำลึกขนาดไหน 55555 เกล็ดของสีสะท้อนให้เห็นได้อย่างชัดเจนครับ 55555 พอทำเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 31 พฤษภาคม 2558 ครับ