ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม เรื่อง subaru GC เครื่อง EJ20 จะใช้ E85 หน่อยครับ  (อ่าน 2996 ครั้ง)

ออฟไลน์ xwautocolor

• *
  • Popular Vote : 1
    • XWautoColor
สวัสดีครับ ชื่อวุ้นนะครับ อยู่แถวๆแคราย ขอมาถามไว้ก่อนนะครับ
เข้าเรื่องเลยครับ ในกรณีที่ผม ซื้อ GC มาคันนึง
แล้วอยากใช้ E85 พอดี Search ได้คำแนะนำว่า
ต้อง มี Regulator มีปั้มติ๊ก มีท่อยางใหม่ มี Piggy back
ขอคำแนะด้วยครับ 4 ข้อเองครับ
1.Regurator ต้องแบบไหนอย่างไร ราคา ???
2.ปั้มติ๊ก อะไรยังไง ราคา ???
3.ท่อยาง อะไรแบบไหนครับ
4.กล่องพ่วง F con vpro อันนี้ชัวร์ ,ECU Shop ได้ไหม

ช่วยแนะนำทีนะครับ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
Re: สอบถาม เรื่อง subaru GC เครื่อง EJ20 จะใช้ E85 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 10:33:12 PM »
Add line มาคุยรายละเอียดกันได้ครับ
Id:impreza5190
Tel: 0870073778 bomber

ลองดูจากกระทู้นี้ได้ครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,127289.0.html
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ