ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นสมาชิกไว้ตั้งแต่มีนาปี12วันนี้มกราปี15ได้เป็นสมาชิกเต็มตัวแล้วครับกับXV  (อ่าน 4440 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
เกือบจะไม่ได้เป็นสมาชิก เต็มตัวแล้วครับ เมื่อ Motor Image ประกาศยกเลิกการผลิตรถสี marine blue
และส่วนตัวผมต้องการรถสีน้ำเงินเท่านั้ยนซะด้วยซิ ไม่ได้ ยอมที่จะไม่เอา ไม่งั้นก็จะไปสอยมือสองเลย
สุดท้าย เราก็หากันจนเจอครับ ป้ายแดงคันสุดท้าย ถือฤกษ์งามยามดี วันที่ 30 มกราคม 2015 นำรถเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ละครับ
ขอขอบคุณ Subaru Bangna กับเรื่องราวอันยาวนานกว่าจะได้มา

ระหว่างรอฤกษ์งามยามดี 9:09 ในการสตาร์ทรถออกจากศูนย์ครับ

ถึงบ้านละครับ

ที่จอดพอดีเป๊ะๆ Ford ranger ยาวเหลือเกินคับ

ออฟไลน์ Hankhardcore

• *
  • Popular Vote : 8
ยินดีด้วยครับ รถหล่อมาก  :bbbear_16:

ว่าแต่จอดติดก้นแรนเจอร์ซะเกือบชนเลย 555 :bbbear_38:

ออฟไลน์ zapdos191

• *
  • Popular Vote : 23

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ mekong

• *
  • Popular Vote : 0
สีนี้หล่อมากๆ ครับ ...ผมเองตอนจะออกก็ถกเถียงกับภรรยาอยู่นาน เพราะตัวเองอยากได้สีส้ม ส่วนภรรยาอยากได้สีบร็อนเงิน ...ถึงขั้นต้องโทรไปขอความเห็นจากพ่อผม
ท่านก็บอกว่า "หากจะเอาสีที่เป็น signature ที่คนอื่นเห็นปุ๊บก็รู้ว่าเป็นรถรุ่นนี้ ก็ต้องเป็นสีส้ม แต่หากไม่ซีเรียสเรื่องสี เอาสีอะไรก็ได้ ก็ให้เอาสีเงินหรือไม่ก็สีทอง เพราะถ้าไม่เอาเงินไม่เอาทอง จะไปเอาอะไร" ...สรุปว่า เอาเงิน ครับ (เพราะเถียงสู้ภรรยาไม่ได้)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Superdude

• In Subaru,We trust
  • *
  • Popular Vote : 2
ยินดีดด้วยครับ อยู่แถวบางนาหรอครับ