ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์ประสบการณ์พนักงานรับสายของบริษัทประกันกันครับ  (อ่าน 1079 ครั้ง)

ออฟไลน์ empreszo

• *
  • Popular Vote : 0
มาแชร์ประสบการณ์พนักงานรับสายของบริษัทประกันกันครับ ว่าเจอกันในรูปแบบไหนกันมั้ง ส่วนตัวผมพึ่งโดนมากับตัวของสิน... ตอนโทรไปเรียกเคลมทำเสียงไม่พอใจถามคำตอบคำ พอตอนก่อนเซ็นสัญญาเสียงนี้หวานเลย นึกแล้วเซง

ออฟไลน์ marca

• *
  • Popular Vote : 0
555 ประสบการณ์ท่านฮาร์ดคอร์มาก ๆ ครับ ส่วนตัวผมไม่ค่อยได้เจออะไรเท่าไหร่ ส่วนนึงเพราะผมเริ่มทำที่ไดเร็คเอชเยด้วยมั้งพนักงานพูดจาดีค่อนข้างใจเย็น บางทีเราอารมณ์ขึ้น ๆ กับคู่กรณี พอโทรเรียกเคลมเจอน้ำเสียงเย็น ๆ แบบนี้มันก็ทำให้เราเย็นลงไปด้วย