ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบวิธีแปลงอินเตอร์หมูใส่ gc คอยล์กลางครับ  (อ่าน 7407 ครั้ง)

ออฟไลน์ zacool1389

• *
  • Popular Vote : 1
อยากทราบวิธีแปลงอินเตอร์หมูใส่ gc คอยล์กลางครับ พอดีผมหาวิธีวางลงไปได้แล้วครับ แต่ติดตรงที่ใส่โบออฟครับ มันติดตัวรอบเดินเบาน่ะครับ(ไม่รุ้เรียกถูกมั้ยมี่เป๋นปลั้กเขียน ABC. ครับ) ขอความรู้หน่อยครับ หรือใครรู้ร้านที่ทำได้ ช่วยบอกด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Celestemui

• *
  • Popular Vote : 0
Re: อยากทราบวิธีแปลงอินเตอร์หมูใส่ gc คอยล์กลางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2015, 05:40:11 PM »
ขยับอะไรไม่ได้เลยหรือครับ

ออฟไลน์ joezaa

• *
  • Popular Vote : 0
  • มือใหม่หัดขับ "ซู"
ผมแปลงใส่คอยล์เยื้องนะครับ
โบลออฟเดิมผมก็ใส่ไม่ได้ครับ ติดคอยล์เต็มๆ เลยต้องใส่โบลออฟแต่งแล้วเดืนท่อหน้าแปลนหลบคอยล์เอาครับ