Gallery > Car Member Gallery

น้อง blue blue ความฝันที่เป็นจริง

(1/3) > >>

xmanba:
วันนี้ได้โอกาศ big cleaning น้อง im gc blue เลยถือโอกาศนี้เอารูปมาลงครับ
Concept คันนี้ ไม่มีอะไรมากครับ ขอgc เดิม ขับเล่นยามสุดสัปดาห์ครับ

ภายนอก gc v.6 เดิมครับ

ภายในขอใหม่หน่อย เป็นของเหยี่ยวเดิมๆ

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพี่บัติ(b&b) ที่ทำให้ฝันของผมเป็นจริงนะครับ  :bbbear_19:

xmanba:
ทำความสะอาดห้องเครื่องซักหน่อย

คอขาวเหยี่ยวเดิมๆ upgrade เพิ่ม by prodrive (ppp) เอาขับสนุกพอประมาณ  :bbbear_30:

WZ:
wow....ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ  :bbbear_9:

xmanba:

--- อ้างจาก: WZ ที่ ตุลาคม 29, 2014, 09:31:53 PM ---wow....ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ  :bbbear_9:

--- End quote ---

ขอบคุณครับ  :bbbear_9:

Trafalgar:
คอนโซลตัวไหนครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version