ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอแนะนำได้ไม๊ครับ ว่าที่ไหนจะติดตั้งโช้คOhlins DFV ได้คับ มีชุดkitอยู่แล้วครับ  (อ่าน 2513 ครั้ง)

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
ผมมีโช้คที่เป็นชุดkitของBR9 อยู่แล้ว กำลังหาร้านที่ประกอบและจะติดตั้งครับ เพราะโช้คมัมมาเป็นชิ้นๆครับ ต้องประกอบก่อนติดตั้งครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ. ขอบคุณครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
ขอบคุณครับ
โช้ดหน้าตาเป็นแบบนี้ครับ

LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ c_providence

• *
  • Popular Vote : 1
ผมรู้จักพี่ท่านนึงครับ ใส่โช๊ค+ปรับเซท รายละเอียด ดีมากๆครับ ระยะการบีบสปริง แม้แต่การใส่ ระวังให้เราแบบสุดๆครับ เนียนมากๆ อยู่ตรง แม๊กไวน์ เกือบๆถึงสาย2 ติดกะถนนเส้นบรม คู่ขนานลอยฟ้า ครับ

ออฟไลน์ KongKong

• *
  • Popular Vote : 16
    • http://www.facebook.com/nkanjanaphokin
ผมมีโช้คที่เป็นชุดkitของBR9 อยู่แล้ว กำลังหาร้านที่ประกอบและจะติดตั้งครับ เพราะโช้คมัมมาเป็นชิ้นๆครับ ต้องประกอบก่อนติดตั้งครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ. ขอบคุณครับ

คุณกบคับ ใส่แล้วเป็นอย่างไรบอกด้วยน้ะคับ ผมสนอยู่คับ :bbbear_19:
รักซู ชอบอีโว

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ถ้ามีคู่มือ ประกอบอิงตามคู่มือดีที่สุดครัชช
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Jae

• *
  • Popular Vote : 2
ถ้ามีคู่มือ ประกอบอิงตามคู่มือดีที่สุดครัชช

ช่างไทยไม่ค่อยอ่านคู่มือด้วยซิครัชชช

ปล.อยากปรับ bump มาปรับให้หย่อยครัชช
รถอะไรเอ่ย? มีเงินอย่างเดียวแต่ซื้อไม่ได้นะคร้าบ! ประโยคนี้มันมีที่มา

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ช่างไทยไม่ค่อยอ่านคู่มือด้วยซิครัชชช

ปล.อยากปรับ bump มาปรับให้หย่อยครัชช

ขับเข้ามาสิครัช ว่าแต่เอาแม่แรงยกมือเอื้อมไปถึงป่าวไม่รู้ :bbbear_27:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"