ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะหาxvมือสองต้องดูอะไรมั่งครับ  (อ่าน 2556 ครั้ง)

ออฟไลน์ znine

• *
  • Popular Vote : 0
ถ้าจะหาxvมือสองต้องดูอะไรมั่งครับ
« เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 11:43:08 PM »
ตามหัวข้อเลยครับพอดีไม่แน่ใจว่างบจะไปถึงป้ายแดงไหม
เลยต้องลองดูมือสอง แต่ไม่เคยมีความรู้กับซุบารุ
ขอรบกวนพี่ๆเพื่อนๆชี้แนะจุดด้อยข้อน่าสงสัยของxvทีครับ
หาให้ ท่านผบ.ใช้กับลูกน่ะครับ
ขอบคุณครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ kudo

• *
  • Popular Vote : 3
Re: ถ้าจะหาxvมือสองต้องดูอะไรมั่งครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 07:47:57 PM »
จริงๆแนะนำมือหนึ่งไปเลยดีกว่านะ เหมือนลอต 2013 ได้ส่วนลดเป็นแสนเลย
ใช้ XV อยู่เหมือนกัน ชอบเลยครับ รถดีมากๆ ทนทาน ขับขี่ปลอดภัย ลองดูนะ ถ้าไปไหวเชียร์มือหนึ่งไปเลยฮะ  :bbbear_32: