ผู้เขียน หัวข้อ: อู่ของวิริยะที่รับซ่อม Subaru มีที่ไหนดีบ้างคะ  (อ่าน 5264 ครั้ง)

ออฟไลน์ kapookkao@gmail.com

• *
  • Popular Vote : 0
อยากสอบถามว่าอู่ของวิริยะที่ไหนที่รับซ่อม Subaru แล้วให้บริการดีและรวดเร็วบ้างคะ อยู่แถวประชาชื่น จตุจักร หรือแถวสาทร ละแวกนี้ก็ได้ค่ะ

ออฟไลน์ BK_Legacy

• *
  • Popular Vote : 6
Re: อู่ของวิริยะที่รับซ่อม Subaru มีที่ไหนดีบ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2014, 09:21:07 PM »
ถ้าซ่อมรถน่าจะลำบากน่ะครับ
คิดดี ทำดี พูดดี เป็นสิ่งที่ดี
จงพอใจ ในสิ่งที่ตนมี

ออฟไลน์ Monkey Vtec

• *
  • Popular Vote : 0
  • ชอบจิงๆ เจ้า Suby เนี่ย
Re: อู่ของวิริยะที่รับซ่อม Subaru มีที่ไหนดีบ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2014, 02:41:20 PM »
ลองสอบถาม คุงการาจ ซอยประชาชื่น 20
งานดี ใช้ได้ครับ
 :bbbear_4:
Smile Center Dental Clinic