ผู้เขียน หัวข้อ: บ้าหรือเปล่าไปซื้อsubaruมาขับ..นั่นนะสิ กูบ้าหรือเปล่า???  (อ่าน 35094 ครั้ง)

ออฟไลน์ thum

• *
  • Popular Vote : 0
ก็ชอบ ว่าจะขี่จนเกษียณ ฮ่าๆๆๆมาดสุขุมแต่มีเขี้ยวเล็บ

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
สอบถามหน่อยครับ เมื่อกี้ผมวิ่งอัดๆมา เกือบ180 นิวเลเครื่องทวินBH  แต่โดนแคมรี่ไฮบริดตัวใหม่ โหลดๆ มันวิ่งผ่านผมไปได้ง่ายๆเลยหว่า
คงเพราะได้มอเตอร์ไฟฟ้าช่วยด้วยหรือเปล่าครับ  รถแรงดีจริงๆ เลย :bbbear_11:(ไปเจอที่ด่านเก็บเงิน ถึงได้รู้ว่าเป็นไฮบริด)

หรือว่ารถผมไมล์มันหลอกเจ้าของหว่า :bbbear_20:

CAM HB หมดที่ 195 นะครับ อย่าไปกลัวครับ กดไป 196 ก็ชนะแล้ว  :bbbear_43:

ออฟไลน์ intrinsic

• *
  • Popular Vote : 11
ก็เงินผมอ่ะ ยุ่งไรด้วย? พ่อแม่ผมยังไม่ยุ่งกะผมเลย คุณเป็นใคร? ถ้าแค่แฟนอย่ายุ่ง ยิ่งเป็นเมียผมยิ่งไม่ให้ยุ่ง

ว่าแล้วแฟนก็ยิงคำถาม "รถกับชั้นจะเลือกใคร?"

ผมตอบ "รถดิ ถามโง่ๆ ยังจะซื้ออีกหลายคันด้วยนะ ทำใจไว้เลย รับได้ป่ะล่ะ?"

ว่าแล้วแฟนก็เลิกกับผมในอีกไม่กี่เดือนต่อมา แต่ผมก็หาแฟนใหม่ได้เรื่อยๆ ไม่เห็นมีปัญหานี่หว่า

ชอบ ชอบ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ intrinsic

• *
  • Popular Vote : 11
อีกนิด...แรงแบบสุภาพ จะเร็วเมื่อไหร่ก้อได้ ทุกจักรยานไปปั่นก้อได้ เก็บของได้เยอะ ช่วงล่างก้อดี น้อยชิ้น ใช้รุ่นเดียวกับ GC ก้อได้ อะไหล่เพียบ หาก้อง่าย แถมทนถูกอีกต่างหาก ที่สำคัญ มิตรภาพของคนในคลับอย่างนี้มีที่ไหน

ออฟไลน์ rafarel

• *
  • Popular Vote : 1
ผมชอบรถประหลาด ไม่ชอบของตลาด  :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ Hankhardcore

• *
  • Popular Vote : 8
กระทู้นี้ คนบ้าเพียบเลย ดีใจจัง :bbbear_30:

• *
มาอัพความคืบหน้า คนบ้าขี่ซูอายุ17-18ปี --"

เมื่อไม่นานหลังจากซ่อมรถเสร็จ ผมมีโอกาสได้ไปรับคุณป้า คุณน้า ขึ้นรถกลับจากงานศพ นั่งมาเรื่อยๆ ท่ามกลางความเงียบงัน จนกระทั่งส่งญาติถึงบ้านเรียบร้อยแล้ว
จัดการกลับรถในบ้านของคุณป้า ซึ่งเป็นทาวน์เฮ้าส์และมีต่อเติมหลังคาทึบหน้าบ้าน ก่อนปิดประตูรถ คุณป้าผมบอกว่า รถของแกมันเป็นอะไรอะ ป้าว่าจะถามตั้งแต่นั่งเมื่อกี้แล้ว เสียงมันเหมือนรถจะพังนะป้าว่า ท่อมันเสียงสั่นๆยังไงไม่รู้ ดูสิมันสั่นไปหมดเลย ทางที่ดีเอารถไปให้ช่างเค้าตรวจเช๊คบ้างนะ เผื่อมันจะเป็นอะไร มันอันตรายนะ รถใหม่ๆทำไมไม่ซื้อมาใช้ ขายรถเก่าดันซื้อรถเก่ากว่ามาใช้อีก :bbbear_27:
แล้วป้าก็ปิดประตูรถ แล้วเดินจากไป 55555 :bbbear_38:

ออฟไลน์ leenawat_sri

• *
  • Popular Vote : 1
 :bbbear_43:   ฮาโคตร... แบบ  ถ้าเจอเองกะตัว ก้อไม่รุ้ตะเริ่มอธิบายตรงไกนก่อนดี สตัน..5วิ

ออฟไลน์ miiaummiimii

• *
ไม่บ้าค่ะ Confirm  จากที่ใช้ SUBARU LEGACY BG7 (สีน้ำเงิน) ในเชียงใหม่ คนส่วนมากมักไม่ค่อยรู้จัก
รถแวน ธรรมดาๆ คนไม่รู้จักก็มองผ่านๆไป บางคนก็คิดว่ารถเก่าๆ เราก็ขับกินลม สบายๆ ของเราไป แต่พอเจอกัน
มากเข้าๆ เราก็แพลงฤทธิ์ได้เช่นกัน

จากการออกทริปล่าสุด Legacy เจอ SLK  รถ+ใจคนขับ  บอกเลย LEGACY เราเขมือบยากค่ะ วิ่งบนเขา อย่างมันส์
อัตราเร่ง การเกาะถนน เข้าโค้ง ไม่มีเขวค่ะ

ก็แค่ LEGACY เครื่อง NA 2500โช๊ค Tein flex gdb 5รู100ค้ำหน้า CARBON STI ค้ำหลัง CUSCO กันโคลง CUSCO หน้า  22 หลัง 20 ก้อพอตัว

ออฟไลน์ 1Chirawat

• GC8 1995 /EJ20 V.4 wrx sti inside/Direct Coil/(MT)transmission
  • *
  • Popular Vote : 5
  • รับสั่งอะไหล่ซิ่ง...ติดต่อ Line: bookcgdesign
คนรอบตัวผม ขับซิ่ง ตีนผี ไม่ชอบให้ใครแซง มุดแม้งทุกช่องบนถนนเวลารถเยอะโชว์พลัง ฯลฯ
ประสบอุบัติเหตุด้วยรถหรูๆ อาทิ ยี่ห้อ สามขาในวงกลม, จักรยานแฟนฉัน บีเอ็มเอ๊ก, วอลเว้ย พูดเหมือนๆกันหลังจากเอา รถคนบ้าซูฯ ไปขับ
1.คนบ้าซูฯ - เปนไงพี่หนุกมะ
คนขับวอนเว้ย - หูยยย แม้งมาตามตีนเลยหว่ะ รุ่นนี้คันเท่าไหร่วะ หามาให้คันดิ้
2. คนบ้าซูฯ - ผมทำรถแบบเดิมๆทุกอย่างเลยนะครับ ไม่แต่งเครื่องไม่เพิ่มโบ
คนขับสามขาในวงกลม - ขนาดเดิมๆนะเนี่ย มันออกแบบมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ
3. คนบ้าซูฯ - เปนไงน้อง
คนขับโตต้า - แลกรถกะผมมะคับพี่ (แสสมึงเอากันงี้เลย5555+)
0929893536Body:GC8 1995 v.4 Engine:1997 wrx sti TD05H 18G MT: 5 spd 4.444

ออฟไลน์ Assur16

• *
ต้องจัดมาให้ได้ และต้อง STI สถานเดียว :bbbear_25:
รอขายคันเก่า+เก็บตังค์+กินมาม่า นานแค่ไหนก็จะเอาSTIเท่านั้น เจอกันครับ :bbbear_26:

• *
กลับมาอีกครั้ง
หลังจากบ้าขายซีดานคันเก่า
คราวนี้ก็มาบ้าซื้อแวน

ที่บ้านยัง งง ต่อเนื่อง มรึงทำอะไรของมรึงเนี่ยะ 555

ปล.ใครมีหางหลัง BG งามๆ จะปล่อย บอกผมได้นะครับ :bbbear_30: :bbbear_30:

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
บ้าทั้งที ไปอิมเลยเลยครับ!
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

• *
เว๊บนี้เริ่มเงียบงัน......แต่ยังไงเพื่อนๆก็ยังคงขับซูกันอยู่เนอะ

ขับขี่ปลอดภัยในซูบารุครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
จาก เธอ ไป สองปี
เฝ้าคอยหาเธอกลับมา

อนาคตวางไว้แล้ว
รักต่อไป ขอมองหา GDB

ณ.ที่นี้มีใครเบื่อ
ฝากชื่อไว้จะสู่ขอ

วอนเถิดพี่น้อง
ได้สมหวังจะรักนิรันดร์

เรื่องจริงไม่อิงนิยาย  รอมานานแล้วคับ
อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด