ผู้เขียน หัวข้อ: บ้าหรือเปล่าไปซื้อsubaruมาขับ..นั่นนะสิ กูบ้าหรือเปล่า???  (อ่าน 35090 ครั้ง)

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
อิมจีซีสีบรอนซ์เงินอยู่แถวนวมินทร์ครับ

ออฟไลน์ Johny KOB

• *
  • Popular Vote : 4
ผมก็ใช้แล้วก็ชอบนะครับ เสียยู่อย่างครับ อะไหร่หายากและแพงครับ
LINE ID kob_remix

ออฟไลน์ bonus

• *
  • Popular Vote : 2
 :bbbear_34:
ถ้าบ้า ก๊ต้องเรียกว่าเรา บ้าเป็นหมู่คณะครับ 555

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
เหยี่ยวเงิน รามคำแหง มิสทีนคับ ทักทานได้ครับ เอิทคับ

ออฟไลน์ Hankhardcore

• *
  • Popular Vote : 8
ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านเลยนะครับ
สุขา3 ซูเยอะเหมือนกัน แต่ส่วนใหญ่ทักทายแล้วมักจะแป้วและเงิบ5555 :bbbear_11:

แต่ไม่เป้นไรจะทักทายเพื่อนๆทุกท่านถ้าเจอคร้าบ :bbbear_43:

ปล.ผมขับนิวเลสีขาว หมูกโตนะ

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
แมวน้ำเงิน อยู่นวลจันทร์ ครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ naphat4999

• *
  • Popular Vote : 6
  • Just begining with Suabaru (Love Subaru sound :))
ขับวัตถุโบราณครับ..21ปีแร้ว..ขับหมดไมล์สบายๆครับ.
ขอร่วมบ้าด้วยคนครับ :bbbear_46:

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
สุขาภิบาล 3 ผมก็บ้าขับอยู่ครับ เอาท์แบค BR9 5997 ทักทายกันได้ครับ

แต่ตอนนี้ผมไปบ้าอยู่แถวสุวรรณภูมิ บางนา บางพลีครับ  :bbbear_25:

ออฟไลน์ Artlive_gda

• *
 :bbbear_11:  แบบนี้  ต้องรีบปรึกาาแพทย์รึป่าวครับ

• *
:bbbear_11:  แบบนี้  ต้องรีบปรึกาาแพทย์รึป่าวครับ

• *
บ้ามากๆ

• *
บ้ามากๆ
นี่ก้ย้ากันยกใหญ่

• *
สุดยอดมากครับ เพื่อนๆหลายท่านคงไม่ได้บ้าแล้ว แต่คงต้องเข้าพบแพทย์โดยด่วนๆๆๆๆ
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ oat gc8

• *
  • Popular Vote : 6
  • ชิีวิตคือการแข่งขัน
ขึ้นเชียงใหม่เมื่อไหร่จะตามไปบ้าด้วยคับ หะ หะ เสพซูแล้วเลิกยากจิงๆคอนเฟิมคับ
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

• *
สอบถามหน่อยครับ เมื่อกี้ผมวิ่งอัดๆมา เกือบ180 นิวเลเครื่องทวินBH  แต่โดนแคมรี่ไฮบริดตัวใหม่ โหลดๆ มันวิ่งผ่านผมไปได้ง่ายๆเลยหว่า
คงเพราะได้มอเตอร์ไฟฟ้าช่วยด้วยหรือเปล่าครับ  รถแรงดีจริงๆ เลย :bbbear_11:(ไปเจอที่ด่านเก็บเงิน ถึงได้รู้ว่าเป็นไฮบริด)

หรือว่ารถผมไมล์มันหลอกเจ้าของหว่า :bbbear_20: