ผู้เขียน หัวข้อ: บ้าหรือเปล่าไปซื้อsubaruมาขับ..นั่นนะสิ กูบ้าหรือเปล่า???  (อ่าน 35089 ครั้ง)

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
มีความสุขทุกครั้งที่ขับไปไหนแล้วเห็นว่า คนบนหันมามอง  พยายามตามมาดู..   ยิ่งวันไหน สาวๆหันมามีนี่...  ฟินเรยยย...     :bbbear_46: :bbbear_46: :bbbear_46:

PS: ไม่ต้องถามหรือสงสัยนะครับว่า เขาหันมามองแล้วคิดอะไร..  แค่หันมามองก็พอ.. เด๋วเราไปคิดต่อเอง...    :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:

ออฟไลน์ khunpaeza

• *
  • Popular Vote : 2
มันไม่ใช่แค่รถแต่บ่งบอกความเป็นตัวเรา คิดไปเอง อิอิ

ออฟไลน์ Lost Log in

• *
  • Popular Vote : 5
ก็เงินผมอ่ะ ยุ่งไรด้วย? พ่อแม่ผมยังไม่ยุ่งกะผมเลย คุณเป็นใคร? ถ้าแค่แฟนอย่ายุ่ง ยิ่งเป็นเมียผมยิ่งไม่ให้ยุ่ง

ว่าแล้วแฟนก็ยิงคำถาม "รถกับชั้นจะเลือกใคร?"

ผมตอบ "รถดิ ถามโง่ๆ ยังจะซื้ออีกหลายคันด้วยนะ ทำใจไว้เลย รับได้ป่ะล่ะ?"

ว่าแล้วแฟนก็เลิกกับผมในอีกไม่กี่เดือนต่อมา แต่ผมก็หาแฟนใหม่ได้เรื่อยๆ ไม่เห็นมีปัญหานี่หว่า

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
แล้วถ้าคนมีซูบารุ รุ่นเดียวกันสองคัน แต่คนละสีแบบนี้เค้าจะเรียกว่าไรอ่ะ .. ..

**รอประธานมาตอบ  :bbbear_43:

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
แล้วถ้าคนมีซูบารุ รุ่นเดียวกันสองคัน แต่คนละสีแบบนี้เค้าจะเรียกว่าไรอ่ะ .. ..

**รอประธานมาตอบ  :bbbear_43:

นี่ไงครับ..  เราถึงยกให้เขาเป็นประธานเรยยย........     :bbbear_44: :bbbear_44: :bbbear_44:

ออฟไลน์ PunTam

• *
  • Popular Vote : 6
วันก่อนมีป้าที่ทำงานไปเทรนด้วยกันขอติดรถกลับบ้าน ขึ้นรถมา
ป้า: รถเธอนี่แต่งจนไม่รู้ว่าเป็นยี่ห้ออะไร
ผม: ก็เดิมๆจากโรงงานนี่ครับ มีแค่ใส่เกจ์วัดที่เหลือมาจากโรงงาน
ป้า: หรอ รถเธอยี่ห้ออะไร
ผม: Subaru
ป้า: ยี่ห้อนี้ยังมีอีกเหรอ เพิ่งรู้ว่ามีทำรถเก๋งด้วย
ผม: .... ว่าแต่แฟนพี่ใช้รถไรอ่ะ
ป้า: accord v6 น่ะ แฟนพี่เค้าขับรถเร็ว ซิ่งด้วย พี่ต้องบอกให้เพลาๆ
ผม: อ้อครับ
ขับรถขึ้นทางด่วนปุ๊บจัดให้เต็มทั้งเร่ง ทั้งมุด ทั้งโยนโค้ง พร้อมเบรคแน่ๆให้พอได้ลุ้น
ป้า: (เอาไอแพดปิดตา มือเกร็ง)
ลงด่วนปุ๊บป้าขอลงไปต่อรถเอง
ผม: รถผมเก่าหน่อยนะครับ ไม่แรงเหมือรถแฟนพี่
วันรุ่งขึ้นถามป้าว่าจะกลับด้วยกันมั้ย ป้าว่าให้แฟนมารับแล้ว

ชอบComment นี้มากครับ สะใจดีครับ ได้แกล้งพวกไม่รู้จักของดี  :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:

ออฟไลน์ narin44

• *
  • Popular Vote : 0
กำลังไปเอา Forester XT มาบ้าตามไปด้วยอีกคนครับ  ช่วงนี้อากาศมันร้อน  :bbbear_43:

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
-อายุขนาดนี้แล้ว ทำไมไม่ซื้อคัมรี่ แอคคอร์ด ชอบแรงก็เอา V6 3.5 ลิตร

-ก็ใช้มาหลายยี่ห้อ ทั้งญี่ปุ่น ยุโรป ยังไม่ถูกใจ มาถูกใจยี่ห้อนี้ ชอบตรง เครื่องเทอร์โบกับระบบ full time 4WD

ปล.เอาไว้สวนพวกแว้นไม่ถูกกาลเทศะ

Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ redlineoil

• *
  • Popular Vote : 3
  • อิเหลืองรถบ้าน รถส่งน้ำมันเครื่องจร้าาา
อาการนี้ เป็นโรคติดต่อนะครับ อยู่ใครคนขับซู บ่อยๆ มากๆ ไม่รอดครับ

ป ล กำลังจะได้ขับซูละ 

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 :bbbear_34:zผมก็บ้ากับเขาเหมือนกันใช้มา 5 ปีละนึกไม่ออกว่าจะเปลี่ยนไปเล่นไรต่อ...ยังชอบ..

ออฟไลน์ Hankhardcore

• *
  • Popular Vote : 8
ดีจังมีคนบ้าคล้ายๆผมเยอะแยะเลย

ขับซู เสียอย่างเดียวเวลาขับ แหม่ตกใจกับเข็มน้ำมันจัง555

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
ชอบกระทู้คับ โดนเหมือนกัน   :bbbear_43: :bbbear_10:

ซื้อ แมว wrx มาเพื่อนถามว่า ราคามันเท่า toyota vios ป่าว จะเป็นลม   :bbbear_15:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ kudo

• *
  • Popular Vote : 3
555+ เจ๋งดีออก ใช้ subaru นี่แหละ โดดเด่น

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
เค้าอยากบ้ามั่ง
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web