ผู้เขียน หัวข้อ: ทะเบียนสวย 1กท 2121, 1กท 2211, 1กท 5454, 1กร 6633, 1กร 7272หมวดสวย ผลรวมดีมากครับ  (อ่าน 5472 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohmjetder

• *
  • Popular Vote : 2
1กท 2211 ผลรวมดีมากครับ = 9    75,000 บาท
1กท 2121 ผลรวมดีมากครับ = 9    85,000 บาท
1กท 5454                                 80,000 บาท
1กร 7272 ผลรวมดีมากครับ = 24   68,000 บาท
1กร 6633 ผลรวมดีมากครับ = 24   65,000 บาท

1กร ก้าวหน้าร่ำรวย, การงานรุ่งเรือง
1กท กองทอง, อักษรย่อ กรุงเทพ

หมวดนี้ราคาค่อนข้างสูงนะครับ แต่ผมขายไม่แพงนะครับ คนหาหมวดนี้ค่อนข้างเยอะ
ราคาของเลขที่ความหมายดีจะสูงมากเมื่อเทียบกับเลขที่ผลรวมไม่ดี
สองหมวดนี้สวยครับซื้อเก็บไว้หรือใช้เองก็ได้ครับ

ทะเบียนมงคลผลรวมดีมาก = 9
หมายเลข 9 ดาวพระเกตุ
 ถือว่าเป็นธาตุลม ญาณ การหยั่งรู้ ต่างประเทศ มรดก โหราศาสตร์ นักบวช สถานที่ศักดิ์สิทธิ์ คนทรงเจ้า การมีอายุยืน ถ้าคุณเป็นคนที่ถึงพร้อมด้วยคุณธรรมจะทำให้ชีวิตประสบความสำเร็จอย่างมาก
หมายเลข 9 พลังแห่งดาวเกตุ พลังแห่งความลึกลับ (อีกตำราหนึ๋งแม่นมาก)
 เลขนี้เป็นมงคลมาก เพราะได้พลังจากสิ่งที่มองไม่เห็นมาช่วยดูแลคุ้มครอง ช่วยทำให้กิจการงานใดๆประสบผลสำเร็จ บางครั้งมีอุบัติเหตุก็ทำให้รอดพ้นอย่างไม่น่าเชื่อ มีอายุยืนมั่นคง มีความคิดรวดเร็วว่องไว มีลางสังหรณ์ที่แม่นยำ เลื่อมใส ศรัทธา สนใจในศาสนาเร้นลับสนใจของเก่าแก่ เลขนี้ทำให้อยู่สบาย เรื่องราวชีวิตราบรื่นได้โชคลาภแบบไม่คาดฝัน เพราะมีสิ่งพลังเร้นลับช่วยอยู่ ชอบสะสมของเก่า ของโบราณต่างๆ ถ้าสวดมนตร์บ่อยๆและแผ่เมตตาบารมี พลังสวดมนตร์บำบัดจะช่วยให้พลังของสิ่งที่มองไม่เห็นช่วยคุณได้มากขึ้นไปอีก การทำงานเป็นนักค้าของเก่า นักโบราณคดี โหราจารย์ ผู้ที่ต้องยุ่งเกี่ยวกับเรื่องเร้นลับหรือของเก่าของขลังจะดี รถคันนี้ผู้ใช้ต้องมีคุณธรรมจึงจะนำพาชีวิตประสบความสำเร็จ รุ่งเรือง ร่ำรวย

ทะเบียนมงคลผลรวมดีมาก = 24
หมายเลข 24 สมบูรณ์สุข นิยมมากที่สุด
เป็นเลขดีมาก จะทำให้ชีวิตประสบผลสำเร็จรุ่งเรือง เป็นคนมีเสน่ห์ ดึงดูดใจให้คนชอบพอรักใคร่ สุภาพโรแมนติก มีโชคดีเกี่ยวกับการเรื่องเงินๆทองๆ จะสามารถหามาได้โดยง่าย และเป็นดาวการเงิน มีเพื่อนและบริวารมาก เพื่อนฝูงมักให้การอุปถัมภ์ ค้ำจุน เป็นที่รักของคนทั่วไป สติปัญญาดี เป็นนักพูดชั้นดี เหมาะกับอาชีพ นักปกครอง บริหาร นักการค้า เข้ากับใครได้ง่าย และได้รับความสุขในด้านความรัก เป็นหมายเลขที่ดีที่สุดเลขหนึ่ง ถ้ารวมได้หมายเลข 24 ไม่ต้องเปลี่ยน ดีมาก ที่สำคัญรถต้องสะอาด เนียบ และดูดี

หมายเลข 24 พลังแห่งมงคลความสำเร็จ (อีกตำราหนึ่งแม่นมาก)
เป็นเลขดีมาก จะทำให้ชีวิตประสบผลสำเร็จรุ่งเรือง เป็นคนมีเพื่อนมาก และเพื่อนฝูงมักจะให้การอุปถัมภ์ค้ำชูเป็นอย่างดี เป็นค่าพลังที่สมบูรณ์มาก มีไหวพริบดี ฉลาด ไม่ถือตัว มีความเป็นมิตรมาก ใครมาขอความช่วยเหลือไม่เคยปฏิเสธ เป็นคนรอบคอบรู้จักวางแผน ประสบความสำเร็จดีมาก มีโอกาสได้ใกล้ชิดด้านศิลปะ จะประสบความสำเร็จมีชื่อเสียงจนถึงข้ามประเทศได้ เป็นคนมีกิริยามารยาท นุ่มนวลเป็นที่รักของคนทั่วไป เป็นคนมีสติปัญญาว่องไวแตกฉานมีเสน่ห์รุนแรง เป็นคนหยั่งรู้การณ์ไกล เข้าใจสิ่งแวดล้อมรอบตัวได้อย่างเอาใจเขามาใส่ใจเราได้ดี งานที่ให้ผลดีจะเกี่ยวข้องกับศิลปะ การค้าขาย สินค้าหรูหราราคาแพง การเจรจาต่อรองต่างๆ แต่ถ้าทางศิลปะบันเทิงจะดีมากๆ แต่โดยรวมส่งผลได้เกือบทุกอาชีพเลย ควรทำบุญเสริมบารมีเสมอเพื่อให้ความราบรื่นมีอย่างต่อเนื่อง

สนใจติดต่อโอม 089-999-2526

• *
อัพหน่อยครับบ :bbbear_25:

• *
ขออัพหน่อยครับผม  :bbbear_25:

• *
อัพหน่อยครับผม  :bbbear_31:

• *
โทรมาสอบถามได้นะครับ  ยินดีครับ :bbbear_4:

• *
ขายถูกครับ โทรมาได้เลย :bbbear_34:

• *
สำหรับคนที่ชอบหมวดนี้ครับ โทรมาคุยก่อนได้นะครับ ^^

• *
อัพตอนเช้าครับ สนใจโทรมาได้นะครับ :bbbear_25:

• *
โทรมาต่อรองราคาได้นะครับ ขายไม่แพงครับ

• *
อัพหน่อยนะคร้าบบบบ^^

• *
โทรมาคุย 0899992526
หรือ Line สอบถามได้ครับ ID  ohm_successor
ราคาไม่แพงครับ ^^