ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้จะหาหัวตัด GRB GRF ได้จากที่ไหนครับ  (อ่าน 7875 ครั้ง)

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
Re: ตอนนี้จะหาหัวตัด GRB GRF ได้จากที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 09:57:14 AM »
4 แสนนี่ค่าหัวอย่างเดียว ไม่รวมค่าสลับใช่มั๊ยครับ แพงได้ใจจริงๆ แถมไม่มีวี่แววว่า ราคาจะลงเลย  :bbbear_27:
ใช่ครับ ผมเคยลองหาจากทั่วโลกดูแล้ว ราคาเครื่องของครบ ไม่รวมพาร์ท อยู่ประมาณ 1-2 แสน แต่บางเจ้าไม่น่าไว้ใจเลยไม่ได้ติดต่อกลับ ที่ญี่ปุ่นเองก็หายากเหมือนกัน
ตอนนี้เลยยังไม่ได้ทำอะไรเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ emmy

• *
  • Popular Vote : 1
Re: ตอนนี้จะหาหัวตัด GRB GRF ได้จากที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 03:27:29 PM »
ใช่ครับ ผมเคยลองหาจากทั่วโลกดูแล้ว ราคาเครื่องของครบ ไม่รวมพาร์ท อยู่ประมาณ 1-2 แสน แต่บางเจ้าไม่น่าไว้ใจเลยไม่ได้ติดต่อกลับ ที่ญี่ปุ่นเองก็หายากเหมือนกัน
ตอนนี้เลยยังไม่ได้ทำอะไรเหมือนกันครับ

งั้นคงต้องขับเดิมๆ ดูสถานการณ์ไปอีกซัก 1-2 ปี เผื่อราคาจะลงบ้างนะครับ
...แอบแซง เพราะ แรงน้อย...

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 24, 2014, 05:20:50 PM »
งั้นคงต้องขับเดิมๆ ดูสถานการณ์ไปอีกซัก 1-2 ปี เผื่อราคาจะลงบ้างนะครับ
ถ้าเครื่องคอแดงน่าจะเลิกหวังครับ เพราะ sti ตัวใหม่ดันใช้บล็อกนี้อยู่ เมื่อเช้าเจอประมูล s-gt auto 2007 โดนหนักเหมือนกัน เริ่มก็แสนกว่าครับ
ตอนนี้คันมาก เกิดอาการณ์นอกใจมาหลายรอบ อิอิ แต่ทิ้งไม่ลงจริงๆ

ออฟไลน์ intrinsic

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 25, 2014, 07:48:00 AM »
ติดต่อคุณโอ๊ต นวลจันทร์ 56 โลดครับ