ผู้เขียน หัวข้อ: ****** ชุดUpgradeเบรก SUBARU หน้า 4 หลัง 2 XV BRZ GC GD ของมือ2เข้าเรื่อยๆ*****  (อ่าน 36326 ครั้ง)

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
 :bbbear_19:

ออฟไลน์ oat gc8

• *
  • Popular Vote : 6
  • ชิีวิตคือการแข่งขัน
2Pot หลัง ใส่กับรุ่นGC จานเดิมได้มั๋ยครับ ต้องแปลงอะรัยบ้างหรือใส่ได้เลยคับ ผ้าเบรคของยี่ห้ออะรัยคับ
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

• *
2Pot หลัง ใส่กับรุ่นGC จานเดิมได้มั๋ยครับ ต้องแปลงอะรัยบ้างหรือใส่ได้เลยคับ ผ้าเบรคของยี่ห้ออะรัยคับ

ต้องใช้กับจาน 2pots ครับ จานจะหนากว่า ใหญ่กว่า มีรูระบายครับ

สามารถเบิกขายิดที่ศูนย์ หรือ ใส่adapter ได้ครับ

ผ้ายี่ห้อ brembo ครับ

• *
 :bbbear_32:

• *
ต้องแปลงดุมล้อด้วยใช่มั๋ยคับ เห็นเค้าบอกมาว่าแปลงเยอะกว่าเบรคหน้า
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

• *
ต้องแปลงดุมล้อด้วยใช่มั๋ยคับ เห็นเค้าบอกมาว่าแปลงเยอะกว่าเบรคหน้า

ไม่รู้เรียกว่าแปลงรึเปล่านะครับ    option1 --> เบิกขายึดมาใส่ร้อยน็อต
                                                   2--> ใช้adapter แล้วพับบังฝุ่นหลบจานที่ใหญ่ขึ้น

ปล เบรกหน้าก็ไม่ต้องแปลงแต่อย่างใดครับ , ตอนนี้กำลังทำ adapter อยู่ครับ

• *
ชุดคาลิปเปอร์หลัง ราคาต่อรองได้อีกปะคับ  :bbbear_2:

• *

วันนี้ไปต่างประเทศนะครับกลับปลายเดือนคงไม่สะดวกรับโทรศัพท์

ยังไงPMหรือlineมาถามได้ครับ :bbbear_19:

• *
กลับมาแล้วนะครับ :bbbear_19:

ของ XV ไม่ต้องเปลี่ยนจานครับใช้ของเดิมได้เลยก็จะถูกลงไปอีก ถ้าใช้ล้อเดิมก็รองspacer อีกหน่อยครับ

• *

ออฟไลน์ yoooh

• *
  • Popular Vote : 2

• *
ขอบคุณครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ thariya

• *
  • Popular Vote : 0
หน้า-หลัง ยังมีสินค้าไหมคับ

• *
หน้า-หลัง ยังมีสินค้าไหมคับ

คาลิเปอร์ของใหม่หมดแล้วครับ ของเก่ามีเข้าเรื่อยๆครับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ bew_cooper

• *
  • Popular Vote : 0
:bbbear_32:

รบกวนตอบ PM ด้วยนะคร้าบบบ :D