ผู้เขียน หัวข้อ: แนวทางการแต่ง XV ของผม เผื่อเป็นแนวทางให้ท่านอื่นๆครับ อัพเดทเรื่อยๆถ้ามีอะไรใหม่ๆ  (อ่าน 20125 ครั้ง)

ออฟไลน์ beerbus

• *
  • Popular Vote : 0
สั่งชุดแต่งคาร์บอนจากที่ไหนครับ   รอของนานไหม  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BK_Legacy

• *
  • Popular Vote : 6
ขอแนวทางทำฝากระโปรงหน้าครับ
ชอบครับ :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
คิดดี ทำดี พูดดี เป็นสิ่งที่ดี
จงพอใจ ในสิ่งที่ตนมี

ออฟไลน์ yoooh

• *
  • Popular Vote : 2

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 :bbbear_34:l;สวยคัรบทั้งทะเบียนก็สวย..วันอาทิตย์ไปแม่สายน่าจะเจอกันนะครับ..เออเห็นมีศูนย์ซูบารุเปิดที่เชียงรายแล้วนี่ครับ..แวะมาเชียงใหม่เจอกันนะครับ..พวกเรามีกลุ่มมิตติ้งกันบ่อยครับ.. :bbbear_34:

ออฟไลน์ sam

• *
  • Popular Vote : 28
 :bbbear_34:น้อง BENZ มีเบอร์ไหมครับ..เผื่อไปเชียงรายจะได้เจอกันบ้าง..หรือถ้ามาเชียงใหม่โทรหาพี่แซมได้ครับ..088-2682408 ขอบคุณครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2015, 09:30:49 AM โดย sam »

ออฟไลน์ กาแฟไร่ดอยช้าง

• *
เชียงรายเหมือนกัน ว่างๆขับมาเที่ยวไร่กาแฟดอยช้างสิ
สนใจตัวนี้เหมือนกัน แต่รอก่อนครับ
อ้าว อยู่เชียงรายเหมือนกันหรอครับ   :bbbear_9:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อยากเห็น XV โหลดเตี้ยครับ เคยเห็นคันนึงแถวบางนา สวยมากครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ กาแฟไร่ดอยช้าง

• *
เชียงรายเหมือนกัน ว่างๆขับมาเที่ยวไร่กาแฟดอยช้างสิ
สนใจตัวนี้เหมือนกัน แต่รอก่อนครับ
ใช่อยู่ เชียงราย ดอยช้าง แต่มาทำโรงคั่วกาแฟ แถว จ กาฬสิน ครับ

ออฟไลน์ perwat

• *
  • Popular Vote : 7
ใส่สปริงโหลดแล้วกำลังสวยตับ
follow me if u can

ออฟไลน์ dharn

• *
ใส่สปริงโหลดแล้วกำลังสวยตับ

สปริงโหลดยี่ห้ออะไรครับ ลงมากะลังดีเลยครับ ติดตั้งที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ