ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ ครัช คร้าบผมม  (อ่าน 1101 ครั้ง)

ออฟไลน์ Suphakrit

• *
  • Popular Vote : 2
สอบถามเกี่ยวกับ ครัช คร้าบผมม
« เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2013, 11:45:35 PM »
สวัสดี คร้าบ :bbbear_16:
พอดีเรื่องมีอยู่ ว่า เวลามันใกล้เข้ามา ชุดครัชเริ่มจะไปแล้ว เลย จะ หาชุดใหม่มาใช้
เครื่อง ผมเป็น คอแดง ตากลม 6mt เครื่องเดิมๆ เลยครับ ไม่โมดีฟลายเลยครับ เดิมสนิท
ครัชของเดิมที่ใช้อยู๋ไม่รู้ ครัชอะไร :bbbear_27: เลยไม่รู้ จะเปรียบเทียบยังไง
เลยอยากถามว่า ส่วนใหญ่พี่ๆ ใช้อะกันครับ อยากเบิกใหม่เลยครับ งบประม่านไม่สูงครับ
เต็มที่เลย 25xxx คร้าบ  :bbbear_20:

ที่มองไว้ จริงๆ ดูตัว exedy Series Sport ที่เป็น ทองแดง อะครับ เห็นมัน ถูกว่า ตัว fiber ด้วย ไม่ถึง 2หมื่น

แล้วถ้า เป็น ของ sti เบิกใหม่ นี้ประม่านเท่าไร ครับ หาได้ที่ไหนครับ ถ้าราคาอยู่ ในงบ คง อยากเล่น ตัวนี้ครับ

รบกวนพี่ๆ ด้วย นะฮะ  :bbbear_19: