ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ความรู้เรื่อง GVB หรือ imp หน้าแมว 4 ประตู นั้นเองครับ  (อ่าน 2587 ครั้ง)

ออฟไลน์ kinkiez

• *
  • Popular Vote : 0
ผมต้องการทราบข้อมูลโดยรวมของ รุ่นนี้ แล้วถ้าผมอยากจะได้มาครองสักคัน ราคาเท่าไหร่ สามารถหาได้ที่ไหน ที่ไทยมีขายหรือปล่าว แล้วก็ข้อมูลที่มีประโยชน์เพิ่มเติม ครรับผม ขอกราบพระคุณไว้ ณ ที่นี้ก่อนเลย นะครับ  :bbbear_19: :bbbear_19:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ในไทยมีครับ แต่ไม่เยอะมากก ส่วนใหญ่จะเปน5ประตูซ้ะมากกว่า ในเวปเราก็เหนมีอยู่คันนึงสีขาว ไม่รู้ว่าขายไปหรือยัง