ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำอู่หรือร้าน หน่อยครับ อยากเอา XV ติดแก๊ส LPG ครับ  (อ่าน 4976 ครั้ง)

ออฟไลน์ guaccamola

• *
  • Popular Vote : 1
ช่วยแนะนำอู่หรือร้าน หน่อยครับ อยากเอา XV ติดแก๊ส LPG ครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ออฟไลน์ Jimmiet

• *
 :bbbear_4: ลองแมวหมูดูครับไกลนิดแต่บริการดีใช้ได้เลย

ออฟไลน์ suPerKiTtY

• *
สมานแก๊สตรงนาคนิวาศคับ เค้าเชี่ยวเครื่องอิมคับ

ออฟไลน์ tip

• *
  • Popular Vote : 2
081-819-0136 ครับ แถวกล้วยน้ำทัย  ผม GC ใช้มา 5 ปีละ วิ่งปกติดี

ออฟไลน์ VAS

• *
  • Popular Vote : 9
รถภรรยาผม Honda CRV Gen3 ติดที่ J-Auto Gas แถว แจ้งวัฒนะครับ ใช้มา 170,000km แล้วไม่เคยมีปัญหาเลย
แต่คิวยาวนะ

ออฟไลน์ guaccamola

• *
ขอบคุณครับพี่ๆ ครับที่แนะนำ
ผมไปติดมาแล้วครับที่ ธนกฤต ออโต้ แก๊ส แถวประเวศ
 ติดตอนประมาณ 3000 โล ตอนนี้ 47000 แล้ว ตอนนี้ยังไม่เจอปัญหาอะไรนะครับ
เลือกใช้ ac stag 300 premium + หัวฉีด ฮาน่า โอเคเลย ใครใช้รถเยอะ ผมว่า คุ้มทุนไวครับ  :bbbear_46: