ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรูู้้เรื่อง ล้อ หน่อยครับ  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ EARTH

• *
  • Popular Vote : 7
  • ชอบขับ 4WD
ขอความรูู้้เรื่อง ล้อ หน่อยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 08:37:19 PM »
พอดีกำลังอยากได้ล้อใหม่ให้เหยี่ยวหน่อยครับ
ตอนนี้ใส่ Ohlins ฐานใหญ่ครับ สปริงเดิม กำลังจะเปลี่ยนสปริงเป็น STI อีกหน่อยด้วย 
ปัญหาคือ อยากได้ ADVAN RS คับแต่ไม่อยาก Roll Fender ครับเลยอยากรู้ว่าต้องใส่เท่าไรถึงจะพอดีครับ
- 17 or 18 ขนาดไหนได้บ้างครับ
- ยางขนาดเท่าไรได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ
 :bbbear_48:

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
Re: ขอความรูู้้เรื่อง ล้อ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2013, 11:07:08 PM »
รอฟังด้วยนะคับ :bbbear_19:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร