ผู้เขียน หัวข้อ: เศษเบาะสีน้ำเงินของเหยี่ยว,ตากลม sti  (อ่าน 4367 ครั้ง)

ออฟไลน์ leonado

• *
  • Popular Vote : 9
เศษเบาะสีน้ำเงินของเหยี่ยว,ตากลม sti
« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 04:52:25 PM »
พี่ท่านใดมีเศษผ้าหือหนังที่ไม่ไดใช้แล้เก็บไว้จะแบ่งปันรบกวนด้วยครับเพราะผมไปหาเทีบยสีและผ้าตามร้านเบาะไม่มีเลยครับจะไปหุ้มแผงประตูของGC
ครบเพาระภายในผมเปลี่ยนเป็นของเหยี่ยวหมดแล้วยกเว้นแผงประตูช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ
ขอบคุณครับ
 :bbbear_19: :bbbear_28: :bbbear_17: :bbbear_26:

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
Re: เศษเบาะสีน้ำเงินของเหยี่ยว,ตากลม sti
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2013, 07:25:20 PM »
วิชัยการช่างเบาะยนต์ครับแต่สีกับความหนาคงจะได้แค่ใกล้เคียงเพราะเป็นalcantaraยุ่นไม่ใช่อีตาลี
แล้วะปกติalcantaraจะขายยกม้วนที่แบ่งขายคือร้านเอาเศษทำทั้งคันมาตัดแบ่ง

ถ้าจะเอาถูกคงต้องซื้อเบาะหลังหรือแผงประตูมาลอกผ้าเอา
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

• *
Re: เศษเบาะสีน้ำเงินของเหยี่ยว,ตากลม sti
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 02:30:13 PM »
วิชัยการช่างเบาะยนต์ครับแต่สีกับความหนาคงจะได้แค่ใกล้เคียงเพราะเป็นalcantaraยุ่นไม่ใช่อีตาลี
แล้วะปกติalcantaraจะขายยกม้วนที่แบ่งขายคือร้านเอาเศษทำทั้งคันมาตัดแบ่ง

ถ้าจะเอาถูกคงต้องซื้อเบาะหลังหรือแผงประตูมาลอกผ้าเอา

นั่นแหละครับที่ผมต้องการแต่เบาะหลังแยกขายนี่สิครับหายากครับ..ขอบคุณสำหรับคำแนะนำน่ะครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2013, 06:14:12 PM »
นั่นแหละครับที่ผมต้องการแต่เบาะหลังแยกขายนี่สิครับหายากครับ..ขอบคุณสำหรับคำแนะนำน่ะครับ

ถ้าเบาะหลังตากลมผมมีอยู่ครับ
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 08:20:27 AM »
ถ้าเบาะหลังตากลมผมมีอยู่ครับ

ขอราคาครับผม...อ่ะแบบว่าจะเอาไปทำแผงประตูคร้าบ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2013, 10:33:14 AM »
ขอราคาครับผม...อ่ะแบบว่าจะเอาไปทำแผงประตูคร้าบ

เบาะหลังตากลม5000ครับ
จริงๆเศษแบบลอกมาจากเบาะหลังGDBผมก็มีอยู่นะครับ
แค่มีแค่3ผืนนะครับคิดว่าไม่น่าจะพอ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 03:56:33 PM »
เบาะหลังตากลม5000ครับ
จริงๆเศษแบบลอกมาจากเบาะหลังGDBผมก็มีอยู่นะครับ
แค่มีแค่3ผืนนะครับคิดว่าไม่น่าจะพอ

ขอเบอร์ด้วยครับ