ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเป็นน้องใหม่ ซูบารุ รบกวนช่วยด้วยครับ  (อ่าน 2763 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jumpy

• *
  • Popular Vote : 0
ผมซื้อรถมาแต่ไม่รู้ว่า เฟืองท้ายเป็นรุ่นอะไร พอดีว่าน้ำมันเฟืองท้ายรั่ว ผมต้องเปลี่ยนseal เฟืองท้ายอะครับ
ก้มไปดูมี โค้ด 7YKN51  หรือว่าต้องดูตรงไหน  รบกวนพี่ๆด้วยครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: ผมเป็นน้องใหม่ ซูบารุ รบกวนช่วยด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2013, 03:59:47 PM »
ผมซื้อรถมาแต่ไม่รู้ว่า เฟืองท้ายเป็นรุ่นอะไร พอดีว่าน้ำมันเฟืองท้ายรั่ว ผมต้องเปลี่ยนseal เฟืองท้ายอะครับ
ก้มไปดูมี โค้ด 7YKN51  หรือว่าต้องดูตรงไหน  รบกวนพี่ๆด้วยครับ

ซีลเฟืองท้ายซูบารุรู้สึกจะมีแบบเดียวนะครับ
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"